Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

ศุกร์นี้ลองไปนั่ง Dim Bar เมืองเอกกันมั้ยล่ะพี่น้อง ลองไปกัน ผมก็ไม่เคยไปอะ

เพื่อนที่ไปมาบอกว่า พื้นที่ตั้งร้านมันเป็นบ้านเนี่ยแหละ แต่เอามาแปลงเป็นร้านนั่งกิน มีที่นั่งทั้ง in door, out door

• กระทู้ ผู้เขียน

เห็นด้วยกับ พี่แชมปื ครับ ท่าน อื่น เห้น ว่า ไง ครับบบบบบบบบบบ

ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาติ๊กเกอร์ด้วยคนเดะ

ไม่ใช่วัยรุ่นบ้านรวย...กว่าจะหาเงินเติมน้ำมันมาปั๊มก้อแย่แล้ว...แต่ก้อไม่ขัด หมูกะทะพอได้ แต่ผับ บาร์ ขอลา

คนอื่นว่าไง กัน .........หมูกะทะก่อนมะ

<DIR]พี่เห็นด้วยไหม ถ้า เราจะย้าย ที่มิตติ้ง จากห้องน้ำปั๊ม ไปนั่ง ตามร้านที่ มัน บรรยากาสดีๆ เป้นกันเอง ราคาถูก

ผมกังวลว่าถ้าเรายังนั่งเฝ้าห้องน้ำกันต่อไป สักวัน กลุ่มพวกเรา อาจจะเป็นเหมือนกลุ่มจูเนียร์นะครับ สังเกตุดูว่า ตอนนี้เริ่มมากันช้าแล้ว ผมไปดูตัวอย่างของเซฟนนท์ เค้า มิตติ้งกันที่ร้าน มันถึงอยู่กันได้อย่างเหนียวแน่น เพราะ ที่ร้าน มี บรรยากาสที่น่าดึงดูดมากกว่า ผม คิดว่า มันน่าจะดีกว่า หน้าห้องน้ำในปั๊ม นะครับ ทั้งนี้ เรื่องนี้ ผมได้ ปรึกษากับ พี่แชมป์ โน๊ส พีท แล้ว ก้อมีแนวโน้มว่าจะเห้นด้วยนะครับ ถ้า ทุกท่านมีความเห้นอย่างไร ขอเชิญ ชี้แจงได้เลย ครับ

ขอบคุณครับ

</DIR]
หึ หึ
มิตติ้งตามร้านอาหาร เสียงมันดัง มือก้อล้วง
จะคุยกันรู้เรื่องเร้ออออ

นั่นมันนิสัยออยคนเดียว คนอื่นเค้าไม่ล้วง (เค้าอ๊อฟ อิอิ) :wink:

ไม่ใช่วัยรุ่นบ้านรวย...กว่าจะหาเงินเติมน้ำมันมาปั๊มก้อแย่แล้ว...แต่ก้อไม่ขัด หมูกะทะพอได้ แต่ผับ บาร์ ขอลา
ทีขับรถร่อนไปบางแสน ไปแหลมแท่นเล่นๆ งี๊ ไป-กลับทีค่าน้ำมันตั้งเท่าไหร่ ไอ้ที่ซัดๆ บนโทลเวย์อีกล่ะนั่นสูบน้ำมันไปเท่าไหร่ไม่คิด คนเวาๆๆๆ อย่าอ้างๆๆๆ :biggrin:

เมื่อคืนลองไปนั้งมาแล้วร้าน หน่อบี่ แถวเมืองเอก ไปกะไอ้คุณบอม และ พีช ร้านก็โอเคแต่เสียงดังไปหน่อย...............

เมื่อคืนลองไปนั้งมาแล้วร้าน หน่อบี่ แถวเมืองเอก ไปกะไอ้คุณบอม และ พีช ร้านก็โอเคแต่เสียงดังไปหน่อย...............

เคย ไป นั่ง มา รอบ หนึ่ง เห็น เจ้า ของ ร้าน เป็น ดารา อ่ะ

เฮ้อไปไหนกันโทรบอกกันบางนะคร๊าบบบ รถเสร็จแล้วคร๊าบบบ

ว่าแต่ว่าในเมืองเอก พี่รวย มันชอบตั้งด่านตรวจไม่ใช่เหรอครับ

เคย เจอ ครั้งหนึ่ง

ก่อน ขึ้นสพาน

งั้นก้อวิ่งมาเข้าทางอีกฝั่งนึงเลี้ยวซ้าย 3 แยกที่จาไปพูนทรัพย์น่ะ ไม่ต้องเข้าทางพหลโยธิน :redface:

งั้นก้อวิ่งมาเข้าทางอีกฝั่งนึงเลี้ยวซ้าย 3 แยกที่จาไปพูนทรัพย์น่ะ ไม่ต้องเข้าทางพหลโยธิน :redface:

ไอ้ขาไปคงไม่เป็นไรหรอกมั้งครับพี่ แต่ขากลับออกมาเนี่ย ถ้ากลัวโดนพี่รวยกัน เดี๋ยวผมพาพี่น้องไปออกข้างหลังเมืองเอกกันก็ได้ เพราะส่วนมากก็บ้านอยู่เส้นคลองกันทั้งนั้น จะได้ไม่ต้องไปถ่อกลับรถ กันที่แยกลำลูกกาอะ

• กระทู้ ผู้เขียน

แล้ว แต่ พวกพี่ๆๆนะครับ ถ้าจะเห้นว่าการที่อยุ่ที่ปั๊ม ดีที่สุดแล้ว ผมในฐานะรุ่นน้องก้อยินดีปฏิบัติต่อไป นี่เป็นแค่การออกความคิดเห็นเห้นส่วนตัวครับ ถ้า ทำให้ใครไม่พอใจ ต้อง ขออภัยมา ณ ที่นี้ ครับ

ใจร่มๆไอ้น้องการออกความเห็นเป็นเรื่องที่ดี การเปลี่ยนแปลงสถานที่บ้างก้อไม่เลว อันที่จริงเข้าผับบิลออกมา 2000 หารกันแล้วเหลือคนละ 2-300 เองม้าง อ่ะถ้าหมูกระทะ ก้อ 1000 ก่าบาท หารมา 100 ก่าๆ มันไม่ใด้เกินกำลังเราซะนิดว่ามั้ย หรือพี่น้องท่านอื่นมีความเห็นอย่างไรครับ ขอความเห็นด้วยคั๊บ :biggrin:

ใจร่มๆไอ้น้องการออกความเห็นเป็นเรื่องที่ดี การเปลี่ยนแปลงสถานที่บ้างก้อไม่เลว อันที่จริงเข้าผับบิลออกมา 2000 หารกันแล้วเหลือคนละ 2-300 เองม้าง อ่ะถ้าหมูกระทะ ก้อ 1000 ก่าบาท หารมา 100 ก่าๆ มันไม่ใด้เกินกำลังเราซะนิดว่ามั้ย หรือพี่น้องท่านอื่นมีความเห็นอย่างไรครับ ขอความเห็นด้วยคั๊บ :biggrin:
.....เห็นด้วยคับ.....

สั่งหมูกระทะมากินที่ปั๊มไหม เผื่อบรรยากาศมันจะดีขึ้น อิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม