ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

โอเค งั้นพรุ่งนี้ไม่ไปปั๊มนะพี่น้องรังสิต เจอกันวันเสาร์เลย

งั้นพรุ่งนี้ผมไปหาเหล้ากินดีกว่า ตั้งแต่ปิดเทอมมานี่ พอวันศุกร์ทีไร ไม่ได้ออกจากบ้านแล้วเนื้อตัวมันครั่นๆ 5555

* เพื่อนที่บ้านอยู่ในเมืองเอกบอกว่า ร้านเหล้าในเมืองเอก บางร้านเด็กมหาลัยน่ารักเยอะ ต้องไปส่องหน่อยแล้ว

ไปด้วยดิ คัน....

ไปด้วยดิ คัน....
ไปมั้ยล่ะอีนังบอมเบย์ ใจมั้ย
ป้าเอกบอกมาว่าวันนั้นไปมา นศ.ในร้านอย่างฟิต (เสื้อฟิต) อูยยยยยยยยย แค่ได้มองก็เสียวแล้วววว

* มีพี่ หนิง แล้วก็เพื่อนพี่อีกคนบ้านอยู่คลอง 3

คืนนี้ว่าจะเข้าสนาม ใครไปป่าว ตามมาแล้วกันนะครับ ส่วนพรุ่งนี้เจอกันที่งานเลยครับ

วันเสาร์ปายด้วยง่ะ 5 โมงบ้านตาหนุ่มนะครับ:rolleyes:

วันเสาร์ปายด้วยง่ะ 5 โมงบ้านตาหนุ่มนะครับ:rolleyes:
ใช่พี่เหน่งป่าวครับผมบาสเองพี่บ้านตาหนุ่มไปงัยอะงงไม่เคยไปยังงัยโทรตามด้วยเดะ
083-6141413 บาสครับออกพร้อมกัลย์

ตาหนุ่มกลับมาช้าจัดนะผมนัดนายชลไว้ 16.00 ที่ปั๊ม Jet ที่เดิมนะแหละ ครับป๋ม

ใช่พี่เหน่งป่าวครับผมบาสเองพี่บ้านตาหนุ่มไปงัยอะงงไม่เคยไปยังงัยโทรตามด้วยเดะ
083-6141413 บาสครับออกพร้อมกัลย์

เอเราไปรวมกะตาเอกก่อนดีกั่วนิ 4 โมงเนาะบาส

ตกลงรวมที่ไหนหรอ

ถึงบ้านแล้วครับพี่น้อง งาน 4ปี มันจริงๆ สนุกมากๆ

อื่ม มีรูป บอม ตั้งหลาย ซ๊อต อิอิ เป็นปลื้ม

จะตัดสติ๊กเกอร์ แล้วครับ รบกวนช่วย กัน ออก ไอเดีย หน่อย ครับ

Cef@RungSit
KinG Of Rama 4

อันนี้ ของไอ้โน๊ส ครับ 5555555+

จะตัดสติ๊กเกอร์ แล้วครับ รบกวนช่วย กัน ออก ไอเดีย หน่อย ครับ

Cef@RungSit

อันนี้ ของไอ้โน๊ส ครับ 5555555+

อ่ะ เข้าท่านะ ชอบๆๆๆๆ :wink:

Cef@RungSit

ไอ้KinG Of Rama 4ของเรา2คนวะไม่ใช่ของกรูคนเดียว.............555

Cef@RungSit

...สวยดีวะน้อง....

....กลับจากมิตติ้งถึงบ้าน เที่ยงตรง ...งงเลย...รถติดลมซะงั้น

....กลับจากมิตติ้งถึงบ้าน เที่ยงตรง ...งงเลย...รถติดลมซะงั้น

กลับถึงบ้านเที่ยงไปนอนไหนมาละครับพี่ชล..:biggrin:

ว่าจะทำติ๊กเกอร์ cef@rangsit ใครสนใจบ้าง แล้วก็มีใครออกแบบสวยๆบ้างอะครับ
รบกวนออกแบบมาหน่อยดิ แล้วเรื่องเอาไปตัดเดี๋ยวโน๊ตจัดให้ครับ

เอา อัน หนึ่ง

เรื่องเสื้อ อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม