Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ลงชื่อ Cef@RugSit Zone

รังสิตเงียบจริงๆ

เปิดเพลงดิ.....

เอาให้ ดังทั้งปั้มเลยนะ

สุดท้าย จอดรถ แล้วนั้งรถไฟใต้ดินไปเลย 555

ปล.จะไปสถานีรถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสาร - -"

วันหลังถ้าจะขับเข้าในเมือง ถามทางผมได้นะอาร์ต เพราะผมก็แนวเดียวกันเลย จะได้ช่วยกันให้มั่วเข้าไปอีก 555
อยู่กรุงเทพแต่ไม่ค่อยรู้ทางกรุงเทพเลย พับผ่า

รถยูที่จอดทำอยู่อู่พี่ต้นปะ เห็นพี่ต้นบอกว่า เส็จ สิ้นปี +55555+

วันหลังถ้าจะขับเข้าในเมือง ถามทางผมได้นะอาร์ต เพราะผมก็แนวเดียวกันเลย จะได้ช่วยกันให้มั่วเข้าไปอีก 555
อยู่กรุงเทพแต่ไม่ค่อยรู้ทางกรุงเทพเลย พับผ่า

ผมนี้เข้าไปที่ไร ก็หลงทุกที 555 ขนาดลงทุน ซื้อแผนที่เลยนะ ยังหลง เอิ๊กๆ:biggrin:

อย่า ไป กับ ไอ้ แชมป์ นะ

ไปกับมันทีไร แม่งหลงทุกที

อย่า ไป กับ ไอ้ แชมป์ นะ

ไปกับมันทีไร แม่งหลงทุกที

ไม่ได้พาหลง สาด เค้าเรียกขับพาชมเมืองกรุง

(ตอนนั้นขับนำทางไอ้ยู ไปๆมาๆ ไอ้ยูต้องเป็นคนนำทางซะงั้น 555)

เอิ๊กๆ ขุดๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน

ศุกร์นี้ ไม่มีใครมา ใช่ไหมครับ เจอกันวันเสาร์เลยใช่ไหมครับ

ศุกร์ว่าจะเข้าสนามไปปะละ

.....ศุกร์นี้ไมได้ไปวะ...เอาไว้วันเสาร์เลยละกัน
.....วันเสาร์ว่าไงกันเจอกันบ้านตาหนุ่มกี่โมงดีอะ พี่น้อง....
....บอม บ้า บิ่น วันเสาร์นะน้อง.....

[TBODY] [TD class=thaivs bgColor=#e7e7e7>

[/TD] [TD class=thaivs>.................................................................................

[/TD] [/TBODY]

ตกลงว่าวันเสาร์นัดกันกี่โมงละเนี่ย........สถานที่ด้วยนะครับเด้อ
แล้ววันเสาร์อ้ายคุณหนุ่มมานอยู่ พัทยาไม่ใช่เหรอ

อ้าว ตกลงพรุ่งนี้ไม่ไปปั๊มกันเรอะ กรรมเวร นึกว่าจะไปซ้อมคอให้แข็งแรงกันก่อน
นึกว่าจะเจอกัน แล้วดันนัดลูกค้าพี่เก้นที่จะซื้อ Air Flow ไว้ที่ปั๊มอีกกรู กรรมเวร

ส่วนวันเสาร์นี่ก็คงเจอกันบ้านพี่หนุ่มอะ แต่กี่โมงไม่รู้เหมือนกัน น่าจะประมาณบ่าย 2 - บ่าย 3 รึเปล่า? รอพี่หนุ่มมาชี้แจง

* แต่วันเสาร์ผมจะไปบ้านครูน้อยแถวฝั่งธนก่อน ช่วงเช้า-บ่าย ไม่รู้จะกลับมาทันมั้ย ถ้าไม่ทันคงไปกับพวกฝั่งธนอะ หรือไม่ก็ไปเจอกันที่งานโลด

เลิกสัมนาบ่าย 3 โมง คงถึงบ้านซัก 5 โมงเย็น เจอกัน 5 โมงเย็นมั๊ย....หรือยังไง

โอเค งั้นพรุ่งนี้ไม่ไปปั๊มนะพี่น้องรังสิต เจอกันวันเสาร์เลย

งั้นพรุ่งนี้ผมไปหาเหล้ากินดีกว่า ตั้งแต่ปิดเทอมมานี่ พอวันศุกร์ทีไร ไม่ได้ออกจากบ้านแล้วเนื้อตัวมันครั่นๆ 5555

* เพื่อนที่บ้านอยู่ในเมืองเอกบอกว่า ร้านเหล้าในเมืองเอก บางร้านเด็กมหาลัยน่ารักเยอะ ต้องไปส่องหน่อยแล้ว

เมืองเอกที่ มรังสิตปะ อาทิตย์ก่อนเข้าไป อืม....................

• กระทู้ ผู้เขียน

เธอจะเคยรู้สึกไหม อาจจะเคยสงสัย
ว่าต้องใช้เวลาเท่าไร กับการต้องเดินผ่านใครสักคน
อาจแค่ชั่วพริบตา อาจต้องใช้เวลา
กับความอ่อนไหวและความเหนื่อยล้า
ผ่านมามากมายเหลือเกิน

ก่อนที่ต้องเดินผ่าน ผ่านใครอีกหลายคน
อยากมีช่วงเวลา กับสิ่งดีๆที่ผ่านเข้ามา
เพื่อให้ได้พบคำตอบ ว่าคนที่ฉันเฝ้ารอ

อาจจะเป็นเธอ ที่ผ่านเข้ามาพบเจอ
ไม่ต้องเข้าใจว่าเพราะอะไร

บางสิ่งที่อยู่ข้างในเราเหมือนกัน
อาจแค่ชั่วพริบตา อาจต้องใช้เวลา
จะไม่หวั่นไหวกับความอ่อนล้า
หากว่าคนที่ยืนตรงนี้นั้นคือเธอ

ช่วงเวลาดีๆที่มีกับเธอคนนี้
จะเป็นช่วงเวลาดีๆที่จะไม่ยอมให้ผ่านไป
ใครเล่าเลยจะรู้ว่าสักวันคุณจะพบใคร
สักคนที่ไม่ต้องเดินผ่าน
หากวันนั้นได้ลองหยุดดูเพื่อพบกัน(กับ)

ก่อนที่ต้องเดินผ่าน ผ่านใครอีกหลายคน
อยากมีช่วงเวลา กับสิ่งดีๆที่ผ่านเข้ามา
เพื่อให้ได้พบคำตอบ ว่าคนที่ฉันเฝ้ารอ

อาจจะเป็นเธอ ที่ผ่านเข้ามาพบเจอ
ไม่ต้องเข้าใจว่าเพราะอะไร

จะเป็นช่วงเวลาดีๆที่จะไม่ยอมให้ผ่านไป
ใครเล่าเลยจะรู้ว่าสักวันคุณจะพบใคร
หากวันนั้นได้ลองหยุดดูเพื่อพบกัน(กับ)

[TBODY] [TD class=thaivs bgColor=#e7e7e7>

[/TD] [/TBODY]

พี่คนนี้โดนใครใน CEf-รังสิต หักอกเหรอ ซะยาวเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม