• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,101
กลับบ้านแล้ว นะครับ พรุ่งนี้มาเจอกันใหม่ วันนี้ สวัสดี ครับ

ก้อนังเซฟ ไปดิ แม้ รถ เยอะแยะ หรือไม่ได้ต้องเอารถตัวเองไปด้วย จะ ไป จริง ป่าว ละ จะ ได้ รอ กัน เอ๊ หรือว่า จะไปก่อนสงการ์น เพื่อ พี่ เป้ โดย เฉพาะเลย ว่า แต่ จะ ทำ สี อะ ไร ครับ

ม่ายเป็นไรคับ ไปกันเลย เอาสะดวกทุก ๆ คนดีกว่า เดี๋ยวดูก่อน ไม่แน่อาจจะนั่ง cef ไปอ่ะ (ถ้าเขาให้นั่งนะ :redface: )

...ก็กะว่าจะทำสีเทาเข้ม ของตัว serie 3 - E90 อ่ะคับบอม รถเข้าอู่ 16 เม.ย. คับ 1 เดือนเสร็จ จ้า

เอารูปมาฝาก พี่ชายผมคับ (พี่อ่ำ)

จำรถคันนี้ได้หรือป่าวว่ะพี่

ไฟล์แนบ

90.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
ลืมบอกไป เสาร์-อาทิตย์นี้ผมกับหนิงไม่อยู่เน้อ
พอดีหนิงจะพาครอบครัวไปบางแสน นอนค้าง 1 คืน แล้วอีกวันไปเกาะสีชังน่ะ

คืนวันเสาร์ถ้าบางแสนเค้าอยู่กันแหลมแท่น ผมก็ว่าจะไปแวะถามทางไปท่าเรือเกาะสีชังซะหน่อย

หวังว่า คราว นี้ คง ไปกัน เยอะๆ นะครับ
มีข่าวดี สำหรับ เซฟรังสิต ตอนนี้ ผม กับพีท กำลัง ลอง ทำ ฝากระโปรงหลังไฟเบอร์ หาก การ ลอง ทำ ครั้ง นี้ นำไปสู่ ผล สำเร้จ และ ออกมา อย่างที่ใจหวัง พวกเรา จะ มี ฝาหลังไฟเบอร์ใช้ กันในราคา ที่ ถูกมากๆ ครับ

ดีๆๆ ฝาหลังกำลังผุเลย 5555555555 ผุแมร่งทั้งคันละ อิอิ:brick:

ดีๆๆ ฝาหลังกำลังผุเลย 5555555555 ผุแมร่งทั้งคันละ อิอิ:brick:

แบตเปียกเกรดสแตนดาร์ดรุ่นไหน ผมก็ว่าเหมือนๆ กันแหละอาร์ท จากความรู้สึกที่ใช้มาหมดนะ 3K, GS, Boliden

แต่ตอนนี้ที่ผมใช้อยู่เป็น Boliden แบบแบตแห้ง ที่ไม่มีรูเติมน้ำกลั่นอะ
ใช้มาจะ 3 ปีแล้ว ก็ยังโออยู่นะ ไฟแรงดีไม่มีตก
แต่แค่ไอ้ตรงช่องดูสถานะแบตมันเสียอะ มันดูไม่ได้แล้ว มองจากวัดโวลต์อย่างเดียว

* ถ้าอาร์ท appear offline แล้วผมส่งข้อความหาไม่ได้ ฮือออออออออ

เราก็อย่าไปเหมื่อนคนอื่นซิ เราใช้แรงงานเฉพาะเอวต้องวันที่ 9
เดือนเมษา ใช้เงิมมาก แต่ดีกว่าเดือน พ.ค มหาลัยเปิด โดนค่าเทอม อิอิ

ค่าเทอมตัวเองหรือค่า เทอมลูกหรือว่าค่าเทอม เด็กๆ คับ

โฮะๆ

• #3,108
ถ้าจะไกสีชังต้อง ไปขึ้นเรื่อที่ เกาะลอย ครับพี่แชมป์ แล้ว พี่ จะรู้ ไม่เคยไปต้องลองไปดุครับ เงียบสงบ

แมร่งเป็นคนดีไม่มีที่อยู่แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ถ้าจะไกสีชังต้อง ไปขึ้นเรื่อที่ เกาะลอย ครับพี่แชมป์ แล้ว พี่ จะรู้ ไม่เคยไปต้องลองไปดุครับ เงียบสงบ

แมร่งเป็นคนดีไม่มีที่อยู่แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ไปมา 3 รอบแล้วเกาะสีชังเนี่ย แต่ไม่เคยจำทางไปได้เลย เพราะนั่งรถพ่อไปตลอด
สามล้อสกายแล็ปไฟท้ายซูปร้าที่เกาะสีชังก็นั่งมาแล้วนะจะบอกให้

พี่มีปัญหากับเรื่องเส้นทางทั้งในกรุงเทพปริมณฑลและต่างจังหวัด 5555

• #3,110
ไปมา 3 รอบแล้วเกาะสีชังเนี่ย แต่ไม่เคยจำทางไปได้เลย เพราะนั่งรถพ่อไปตลอด
สามล้อสกายแล็ปไฟท้ายซูปร้าที่เกาะสีชังก็นั่งมาแล้วนะจะบอกให้

พี่มีปัญหากับเรื่องเส้นทางทั้งในกรุงเทพปริมณฑลและต่างจังหวัด 5555

อ้าวเหรอ งั้น เสารื อาทิตนี้ ก้อคงไม่ได้ ออก กัน สงสัย มีเวลาไห้เก็บเงิน กันเต็ม ที่

แล้ว อีกอย่าง ผม ยังเจ็บคอไม่หายเลย

อ้าวเหรอ งั้น เสารื อาทิตนี้ ก้อคงไม่ได้ ออก กัน สงสัย มีเวลาไห้เก็บเงิน กันเต็ม ที่

แล้ว อีกอย่าง ผม ยังเจ็บคอไม่หายเลย
กรรมแท้ ไม่เห็นเกี่ยวเลย ไม่รู้ว่าเสาร์นี้พี่อ่ำแกจะคันรึเปล่า เดี๋ยวถ้าพี่อ่ำแกคัน บอมเอ็งกินยาแก้เจ็บคอรอไว้เลย 55555555

* พี่นนท์หายไป สงสัยโดนน้องรุ้งกุ๊งกิ๊งอุ้มไปแล้ว
:biggrin:

Cef@Rangsit on da/'/ Beach...

ขอเสนอ วันที่ 26-27 เมษา ค่ะ หรือไม่ก้อ 4-5 พฤษภา (วันที่5วันจัน แต่เป็นวันหยุด ฉัตรมงคล)

***แต่ถ้าไป 26-27 เมษา ฟรี!!! เบียร์หนึ่งลัง ***

อืม...แต่ยังงัยก้อแล้วแต่ความสะดวกของส่วนมากนะคะ

ps. ถ้าไป ส-อา อื่นอ่ะ ก้อไปได้แต่...จะไปแบบไม่สบายใจง่ะ เพราะต้องโดดเรียน2วันเลย
เกรดเทอมที่แล้วยิ่งไม่ดีอยู่ (T T)

ว๊าวๆๆๆๆๆๆ

รังสิต มีออนเดอะบีชด้วย

งิงิ ^^

ว๊าวๆๆๆๆๆๆ

รังสิต มีออนเดอะบีชด้วย

งิงิ ^^

แสด ไอ้แระ ไอ้เด็กตัดอ้อย ไม่เจอนานเลยนะมึงเนี่ย เดินเหมือนคนได้ยัง หรือยัีงเดินเป็นอ่างเถิดเทิงอยู่

ข้างบนหนิงโพสนะครับพี่น้อง ลองดูวันที่ที่หนิงเสนอมาดูนะ ว่าโอเคมั้ย :sweet_kiss:

แสด ไอ้แระ ไอ้เด็กตัดอ้อย ไม่เจอนานเลยนะมึงเนี่ย เดินเหมือนคนได้ยัง หรือยัีงเดินเป็นอ่างเถิดเทิงอยู่

ข้างบนหนิงโพสนะครับพี่น้อง ลองดูวันที่ที่หนิงเสนอมาดูนะ ว่าโอเคมั้ย :sweet_kiss:
อ๋อ ไอหนิงหรอกเหรอ กูนึกว่าน้อง....

• #3,116
พวกพี่น้องเคยเห็นคนประเภทนี้ไหมครับ คนที่คิดว่าตัวเองทำอะไรก็แล้วแต่ จะคิดแต่ผลประโยชน์ของตัวเอง เช่น อาจจะพูดให้คนอื่นเสียหายเพื่อให้ตัวเองดูดี การทำแบบนี้มันไม่ผิดกฏหมายหรอกครับ แต่ทางสังคมแล้ว คนประเภทนี้ เค้าเรียกพวก มนุษย์ส้นตีนครับ บางทีอาจจะเกิดจากตอนที่เด็กๆ
อาจจะถูกพ่อเลี้ยง ลวนลามทางเพศ หรือ ไม่ ก้อ มีแม่ เป็น ผู้หญิงขายบริการ คนพวกนี้น่าสงสารนะครับ ตอนนี้มีอยู่มากมาย กลายเป็นปัญหาสังคม ผมหวังว่า ในรังสิตเรา คงจะไม่มี มนุษย์จำพวกเหล่านี้อยู่นะครับ

จะไปเมื่อไหร่ยังไง ผม ไปได้หมดครับ 5555+ ลุยได้ตลอดไม่มีอะไรมาขวางกัน คน อย่างผมได้ หุหุ วันนี้ ได้ของเล่นใหม่ เดี๋ยว วันหลัง เอาไปอวด 5555+

พวกพี่น้องเคยเห็นคนประเภทนี้ไหมครับ คนที่คิดว่าตัวเองทำอะไรก็แล้วแต่ จะคิดแต่ผลประโยชน์ของตัวเอง เช่น อาจจะพูดให้คนอื่นเสียหายเพื่อให้ตัวเองดูดี การทำแบบนี้มันไม่ผิดกฏหมายหรอกครับ แต่ทางสังคมแล้ว คนประเภทนี้ เค้าเรียกพวก มนุษย์ส้นตีนครับ บางทีอาจจะเกิดจากตอนที่เด็กๆ อาจจะถูกพ่อเลี้ยง ลวนลามทางเพศ หรือ ไม่ ก้อ มีแม่ เป็น ผู้หญิงขายบริการ คนพวกนี้น่าสงสารนะครับ ตอนนี้มีอยู่มากมาย กลายเป็นปัญหาสังคม ผมหวังว่า ในรังสิตเรา คงจะไม่มี มนุษย์จำพวกเหล่านี้อยู่นะครับ

จะไปเมื่อไหร่ยังไง ผม ไปได้หมดครับ 5555+ ลุยได้ตลอดไม่มีอะไรมาขวางกัน คน อย่างผมได้ หุหุ วันนี้ ได้ของเล่นใหม่ เดี๋ยว วันหลัง เอาไปอวด 5555+
โอ้......ของเล่นใหม่:dribble:

เออบอมแล้ววันนี้ได้รถไหมครับ

Cef@RangSit พรุ่งน้มีใครไปบ้างครับ.....

• #3,120
ได้วันเสาร์เย็นๆครับพี่ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม