Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หุหุ บอมมานเป็นคนดีจริงๆ..
แล้วพอพาน้องเขาอาบน้ำแล้วทาแป้งให้ด้วยป่าวววว ฮ่าๆๆ
..แล้วน้องเขาหิวไหมมมม ได้เอาไรป้อนป่าวววว ฮาๆๆ
ไปนอนดีก่า แว๊กกกกกก ก ก ฝันดีคร๊าฟฟพี่น้องรังสิต อิอิ

ไม่เมาเท่าไหร่ ยังพอมีสติ ทำความดี ความดี ที่ว่า คือ
เมื่อคืนผมเห้น น้องในร้านที่ไปนั่งกินด้วยกัน เมามาก และ ใส่ กระโปรงสั้นมากๆ ด้วย ความเป็นห่วง กลัวว่าเธอจะเกิดอันตราย ผมจึงอาสาพาเธอไปส่งที่หอครับ พอถึง หน้าหอ ยาม ที่เฝ้ารักษาการ ดันหลับ อีก ด้วยความเป็นห่วง เห็นน้องเค้าเมามาก กลัวเดินตกบันได ผม จึง อาสาพาน้องเค้าไปส่งถึงหน้า ห้อง พอไปถึงหน้าห้อง น้องเค้า บอกว่า ร้อน อยากอาบน้ำ ผม กังวลว่า น้องเค้าจะลื่นล้มในห้องน้ำ เลย อาสา พา อาบน้ำให้น้องเค้า เห้น ไหมครับ เมื่อคืนนี้ถึงผมจะเมา ผม ก้อยัง ทำ ความดี ได้ เพราะผมเป็นคนดี เป็นคนดีที่ไม่เคยกลัวเมียด้วยครับ

แหม่....ช่างเป็นคนดีซะจิง ๆ แล้วอาบน้ำให้น้องเค้า เสร็จแล้ว ทำไรต่ออ่ะ...??? กลับเลยหรือป่าว:wink:

(อิ..อิ):redface:

บางแสนไปต้นเดือนพฤษภาคม หรือ ปลายเดือน เมษายน เอาไง ว่า มา ครับ ชัดๆ เลย

อาจจะไม่ได้ไปด้วยอ่ะนะ เพราะว่าจะเอารถเข้าอู่สี หลังสงกรานต์ นี้อ่ะ ไม่รู้เสร็จทันหรือป่าวอ่ะดิ (ทำทั้งคันด้วย):burn: งัยก็เที่ยวเผื่อด้วยเน้อ...อ!! คับ พี่น้อง....ง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,084
อาจจะไม่ได้ไปด้วยอ่ะนะ เพราะว่าจะเอารถเข้าอู่สี หลังสงกรานต์ นี้อ่ะ ไม่รู้เสร็จทันหรือป่าวอ่ะดิ (ทำทั้งคันด้วย):burn: งัยก็เที่ยวเผื่อด้วยเน้อ...อ!! คับ พี่น้อง....ง

ก้อนังเซฟ ไปดิ แม้ รถ เยอะแยะ หรือไม่ได้ต้องเอารถตัวเองไปด้วย จะ ไป จริง ป่าว ละ จะ ได้ รอ กัน เอ๊ หรือว่า จะไปก่อนสงการ์น เพื่อ พี่ เป้ โดย เฉพาะเลย ว่า แต่ จะ ทำ สี อะ ไร ครับ

วันนี้ไปซื้อไฟเลี้ยง GTR มา akana บอก รถ เสร็จไม่ทันพฤหัสครับ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
คนที่ขายไฟเลี้ยวให้ แมร่ง ขับ 32 spac 2 คนเดียวในไทย พระเจ้า เห้น แล้ว อยากจะชวนพี่น้องรังสิต รวมรถกันไปขายแล้วออก ตัวนี้มา แบ่ง กันขับจริงๆ 2.4ล

เมื่อคืนวันจันทร์ที่31

รถจอดอยู่เฉยๆ มีคนถอยมาชนซะงั้น กันชนหลังแหกเลย

พอเช้ามาวันที่ 1 วันหวยออก คนข้างบ้านเห็นรอยพอดี เลยเอาไปซื้อหวย

ปรากฎว่า หวยออก 53 (เลขทะเบียนผม 2453) ข้างบ้านถูกเฉย รวยเลย!

แต่ผมเซ็งเลย ไม่ได้ซื้อ :sweat:

เฮ้อ! เข้าอู่ไหนดีอ่ะเนี่ย................

• #3,086

รถจอดอยู่เฉยๆ มีคนถอยมาชนซะงั้น กันชนหลังแหกเลย

พอเช้ามาวันที่ 1 วันหวยออก คนข้างบ้านเห็นรอยพอดี เลยเอาไปซื้อหวย

ปรากฎว่า หวยออก 53 (เลขทะเบียนผม 2453) ข้างบ้านถูกเฉย รวยเลย!

แต่ผมเซ็งเลย ไม่ได้ซื้อ :sweat:

เฮ้อ! เข้าอู่ไหนดีอ่ะเนี่ย................

อื่ม ไปทะเล แก้เซรง กัน ครับ

เห็นว่าจะไปกันต้นเดือน พฤษภาคม นะครับกำหนดวันกันเลยไหม พี่
ดีครับ กำหนดมาเลยครับ ถ้าใครติดอะไรแล้วเรามาคุยกันครับ เอาเป็นวันไหนกันดีครับขอความเห็นทุกๆคนดว้ยครับ คืออยากให้ทุกๆคนไปกันครบๆครับCef@RangSit คือผมนัดดวนกับ พีชตับสดไวแล้วครับ:biggrin:

บอมผทอยากเป็นคนดี ดว้ยคนครับ แล้วเพื่อนที่ไปดว้ย มันไม่เป็นคนดีดว้ยหรือครับ เมื่อวานโทรหา เขาพูดถึงแต่ไปกินเบียร์อย่างเดียวครับ

ไม่เมาเท่าไหร่ ยังพอมีสติ ทำความดี ความดี ที่ว่า คือ
เมื่อคืนผมเห้น น้องในร้านที่ไปนั่งกินด้วยกัน เมามาก และ ใส่ กระโปรงสั้นมากๆ ด้วย ความเป็นห่วง กลัวว่าเธอจะเกิดอันตราย ผมจึงอาสาพาเธอไปส่งที่หอครับ พอถึง หน้าหอ ยาม ที่เฝ้ารักษาการ ดันหลับ อีก ด้วยความเป็นห่วง เห็นน้องเค้าเมามาก กลัวเดินตกบันได ผม จึง อาสาพาน้องเค้าไปส่งถึงหน้า ห้อง พอไปถึงหน้าห้อง น้องเค้า บอกว่า ร้อน อยากอาบน้ำ ผม กังวลว่า น้องเค้าจะลื่นล้มในห้องน้ำ เลย อาสา พา อาบน้ำให้น้องเค้า เห้น ไหมครับ เมื่อคืนนี้ถึงผมจะเมา ผม ก้อยัง ทำ ความดี ได้ เพราะผมเป็นคนดี เป็นคนดีที่ไม่เคยกลัวเมียด้วยครับ

บางแสนไปต้นเดือนพฤษภาคม หรือ ปลายเดือน เมษายน เอาไง ว่า มา ครับ ชัดๆ เลย
ไอ้แส๊ด ยังจะมีแว้งกัด เจ๊ดเคร๊

เอ๊ะ! หรือพี่ร้อนตัววะ

ซวยโคด แล้วคู่กรณีชดใช้ให้รึเปล่าอะดั๋น

ลงทะเบียนเรียนแล้วครับพี่น้อง เทอมนี้ลง 2 ตัว

1. INT 612 IT Project Management ( 16.00-19.00 วันเสาร์)
2. INT 611 Financial Analysis ( 8.00 - 11.00 วันอาทิตย์)

เคร๊ อาทิตย์เรียนเช้า คราวนี้จะออกเที่ยววันเสาร์ได้มั้ยเนี๊ย :cry:

เมิง ก็ ไป วัน สุข ดิ

เมิง ก็ ไป วัน สุข ดิ

แหม ก็นะ ก็อยากจะเปลี่ยนมาออกวันศุกร์แหละ แต่ก็เดี๋ยวหลายๆ คนจะสะดวกออกวันเสาร์กันไง ไม่อยากเป็นตัวปัญหาอะ ฮืออออออออๆๆๆ :cry:

แต่อย่างอีนังบอมเนี่ย ไม่กลัวหรอก มันออกได้ทุกวัน ทุกเวลา 24 ชั่วโมง

สวัดดีกันตอนเที่ยงครับ วาแต่เมื่อไหล่ก็นัดมาแล้วกันครับ a31670 พักนี้เงียบไปนะครับพื่

ผมว่าไปวันแรงงานเลยไหมละวันที่ 9 พ.ค. เป็นวันหยุดพอดีและเป็นวันศุกร์ด้วย

ผมว่าไปวันแรงงานเลยไหมละวันที่ 9 พ.ค. เป็นวันหยุดพอดีและเป็นวันศุกร์ด้วย
เจ๊ย พี่นนท์
วันแรงงานมันวันที่ 1 พ.ค. ไม่ใช่เหรอพี่ มันวันพฤหัสนะ มั่วแว๊ว จำผิดกับวันแรงงานญี่ปุ่นรึเปล่าพี่ :biggrin:

หรือจะไปตอนปลายเดือนเมษากันอ่ะ
แต่ อืม... ปลายๆ เดือน กลัวตังค์จะร่อยหรอกันหมด เดี๋ยวจะไปกันได้น้อยน่ะสิ งืมๆ :confused:

เจ๊ย พี่นนท์
วันแรงงานมันวันที่ 1 พ.ค. ไม่ใช่เหรอพี่ มันวันพฤหัสนะ มั่วแว๊ว จำผิดกับวันแรงงานญี่ปุ่นรึเปล่าพี่ :biggrin:

หรือจะไปตอนปลายเดือนเมษากันอ่ะ
แต่ อืม... ปลายๆ เดือน กลัวตังค์จะร่อยหรอกันหมด เดี๋ยวจะไปกันได้น้อยน่ะสิ งืมๆ :confused:
เราก็อย่าไปเหมื่อนคนอื่นซิ เราใช้แรงงานเฉพาะเอวต้องวันที่ 9
เดือนเมษา ใช้เงิมมาก แต่ดีกว่าเดือน พ.ค มหาลัยเปิด โดนค่าเทอม อิอิ

• #3,097
......................................................

• #3,098
เอาเป็นแบบไปเย้นๆ วัน เสาร์ ไหม จะได้ ถือ โอกาศ ไป เยี่ยมกลุ่มบางแสน จากนั้น แยกตัวออกมา หา ที่นั่ง กิน กันให้ ปลิ้น ถึง เช้า วัน อาทิต เล่น น้ำ นอน พักผ่อน แล้ว กลับบ้าน โอเค ป่าว เหมือน ที่ ไปพัทยา เลย

เอาเป็นแบบไปเย้นๆ วัน เสาร์ ไหม จะได้ ถือ โอกาศ ไป เยี่ยมกลุ่มบางแสน จากนั้น แยกตัวออกมา หา ที่นั่ง กิน กันให้ ปลิ้น ถึง เช้า วัน อาทิต เล่น น้ำ นอน พักผ่อน แล้ว กลับบ้าน โอเค ป่าว เหมือน ที่ ไปพัทยา เลย
แบบนี้ก็ดีนะครับ สว่นวันที่มาดูกันอีกทีครับ:byebye:

• #3,100
หวังว่า คราว นี้ คง ไปกัน เยอะๆ นะครับ
มีข่าวดี สำหรับ เซฟรังสิต ตอนนี้ ผม กับพีท กำลัง ลอง ทำ ฝากระโปรงหลังไฟเบอร์ หาก การ ลอง ทำ ครั้ง นี้ นำไปสู่ ผล สำเร้จ และ ออกมา อย่างที่ใจหวัง พวกเรา จะ มี ฝาหลังไฟเบอร์ใช้ กันในราคา ที่ ถูกมากๆ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม