• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พวกพี่น้องเคยเห็นคนประเภทนี้ไหมครับ คนที่คิดว่าตัวเองทำอะไรก็แล้วแต่ จะคิดแต่ผลประโยชน์ของตัวเอง เช่น อาจจะพูดให้คนอื่นเสียหายเพื่อให้ตัวเองดูดี การทำแบบนี้มันไม่ผิดกฏหมายหรอกครับ แต่ทางสังคมแล้ว คนประเภทนี้ เค้าเรียกพวก มนุษย์ส้นตีนครับ บางทีอาจจะเกิดจากตอนที่เด็กๆ
อาจจะถูกพ่อเลี้ยง ลวนลามทางเพศ หรือ ไม่ ก้อ มีแม่ เป็น ผู้หญิงขายบริการ คนพวกนี้น่าสงสารนะครับ ตอนนี้มีอยู่มากมาย กลายเป็นปัญหาสังคม ผมหวังว่า ในรังสิตเรา คงจะไม่มี มนุษย์จำพวกเหล่านี้อยู่นะครับ

จะไปเมื่อไหร่ยังไง ผม ไปได้หมดครับ 5555+ ลุยได้ตลอดไม่มีอะไรมาขวางกัน คน อย่างผมได้ หุหุ วันนี้ ได้ของเล่นใหม่ เดี๋ยว วันหลัง เอาไปอวด 5555+

น้าบอม เปงอารายหว่า

ไปโดนใครทำแบบนันมารึ

งิงิ ^^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,122
น้าบอม เปงอารายหว่า

ไปโดนใครทำแบบนันมารึ

งิงิ ^^

ป่าวครับ เออ เอก ผม ยินดี กับการได้เป็น บัณทิตใหม่ ด้วยนะครับ
ถึงพี่แระเค้าจะเป้นอย่างที่เราเห้น แต่เค้า ก้อมีการศึกษานะครับ

แบตเปียกเกรดสแตนดาร์ดรุ่นไหน ผมก็ว่าเหมือนๆ กันแหละอาร์ท จากความรู้สึกที่ใช้มาหมดนะ 3K, GS, Boliden

แต่ตอนนี้ที่ผมใช้อยู่เป็น Boliden แบบแบตแห้ง ที่ไม่มีรูเติมน้ำกลั่นอะ
ใช้มาจะ 3 ปีแล้ว ก็ยังโออยู่นะ ไฟแรงดีไม่มีตก
แต่แค่ไอ้ตรงช่องดูสถานะแบตมันเสียอะ มันดูไม่ได้แล้ว มองจากวัดโวลต์อย่างเดียว

* ถ้าอาร์ท appear offline แล้วผมส่งข้อความหาไม่ได้ ฮือออออออออ

คน ละ เรื่อง เปล่า ว่ะ

ฝา กา โปก หลัง ไม่ ใช่ เหรอ

• #3,124
คน ละ เรื่อง เปล่า ว่ะ

ฝา กา โปก หลัง ไม่ ใช่ เหรอ

น้ำกลั่นมันกัดรถผุไงพี่ แล้ว กัน

พี่ยุ ว่า ไง มีคน เค้า เสนอมาแล้ว ว่า

Cef@Rangsit on da/'/ Beach...

ขอเสนอ วันที่ 26-27 เมษา ค่ะ หรือไม่ก้อ 4-5 พฤษภา (วันที่5วันจัน แต่เป็นวันหยุด ฉัตรมงคล)

***แต่ถ้าไป 26-27 เมษา ฟรี!!! เบียร์หนึ่งลัง ***

อืม...แต่ยังงัยก้อแล้วแต่ความสะดวกของส่วนมากนะคะ

ps. ถ้าไป ส-อา อื่นอ่ะ ก้อไปได้แต่...จะไปแบบไม่สบายใจง่ะ เพราะต้องโดดเรียน2วันเลย
เกรดเทอมที่แล้วยิ่งไม่ดีอยู่ (T T)

ตอนนี้กำลังจะลองทำโปร่งเย็บหลังไฟเบอร์ กับ ฝากระโปรงหลังไฟเบอร์ผมขอสำรวจความสนใจเพื่อการเป็นกำลังใจหน่อยครับ ว่า มีคนสนใจไหมครับ<!-- / message -->

• #3,125
กลับบ้านก่อนนะครับ แล้วพบกันใหม่ สวัสดีครับ

บางแสนรอบนี้ไปแน่นอนคร๊าฟฟฟฟฟ

ขอบคุณครับแชมป์ เอา3 K 80แอมป์ มาแว้วววววว อิอิ

พอดีต้อง offline ไว้อะ ฮ่าๆๆ เดียวมันเด้งๆๆๆ เป็นที่หน้าสังเกตุ +0+

• #3,127
บางแสนรอบนี้ไปแน่นอนคร๊าฟฟฟฟฟ

ขอบคุณครับแชมป์ เอา3 K 80แอมป์ มาแว้วววววว อิอิ

พอดีต้อง offline ไว้อะ ฮ่าๆๆ เดียวมันเด้งๆๆๆ เป็นที่หน้าสังเกตุ +0+

หึหึ ผมจะดีใจมากๆเลยครับถ้าทางฝั่งสระบุรีอยุธยา จะไปร่วมก๊วน กัน พวกเราคิดถึงพวกพี่เสมอนะครับ

( เห็นเงียบหายไปใจไม่ดี กลัวว่าจะคิด แยกตัวออกเป็นราชธานี ซะ แล้ว )

บางแสนรถไม่เสร็จหลายคัน..รวมพี่ด้วย..แต่ก็ไปน่ะ..ขับป้ายแดงไป..หุ.หุ.

/'/งิงิ นั้งอ่านกระทู้มาตั้งแต่หน้า 1 - -*

หนุกๆๆๆๆๆๆ อิอิ

• #3,130
บางแสนรถไม่เสร็จหลายคัน..รวมพี่ด้วย..แต่ก็ไปน่ะ..ขับป้ายแดงไป..หุ.หุ.

เราไม่ได้หมายถึงงาน มอเตอร์โชว์ วันพรุ่งนี้ครับ เราหมายถึงงาน ที่เราจะ ออกทะเล ไปดู เซฟ บางแสน ต่างหาก ครับ

ค่าเทอมตัวเองหรือค่า เทอมลูกหรือว่าค่าเทอม เด็กๆ คับ

โฮะๆ
กำลังหานักเรียน เรียนไม่ดีชอบเที่ยวแต่งตัวsexyขาดค่าหน่วยกิจนะ 5555

กรรมแท้ ไม่เห็นเกี่ยวเลย ไม่รู้ว่าเสาร์นี้พี่อ่ำแกจะคันรึเปล่า เดี๋ยวถ้าพี่อ่ำแกคัน บอมเอ็งกินยาแก้เจ็บคอรอไว้เลย 55555555

* พี่นนท์หายไป สงสัยโดนน้องรุ้งกุ๊งกิ๊งอุ้มไปแล้ว :biggrin:
ไปทำบุญที่จันทบุรีมา รถขับขึ้นเขาแม่งขับดิฟขึ้นเขาสุดยอด
เอาบุญมาฝาก เซ รังสิตทุกคนนะครับ
พี่แชป์เขาชื่อ นิว เสาร์นี้ไปไหนดี ผมพาเพื่อนใหม่ไปห้ามหลุดนะพี่ อิอิ[/SIZE][/COLOR]

พวกพี่น้องเคยเห็นคนประเภทนี้ไหมครับ คนที่คิดว่าตัวเองทำอะไรก็แล้วแต่ จะคิดแต่ผลประโยชน์ของตัวเอง เช่น อาจจะพูดให้คนอื่นเสียหายเพื่อให้ตัวเองดูดี การทำแบบนี้มันไม่ผิดกฏหมายหรอกครับ แต่ทางสังคมแล้ว คนประเภทนี้ เค้าเรียกพวก มนุษย์ส้นตีนครับ บางทีอาจจะเกิดจากตอนที่เด็กๆ
อาจจะถูกพ่อเลี้ยง ลวนลามทางเพศ หรือ ไม่ ก้อ มีแม่ เป็น ผู้หญิงขายบริการ คนพวกนี้น่าสงสารนะครับ ตอนนี้มีอยู่มากมาย กลายเป็นปัญหาสังคม ผมหวังว่า ในรังสิตเรา คงจะไม่มี มนุษย์จำพวกเหล่านี้อยู่นะครับ

555555555

ซะใจหว่ะน้องรัก พูดได้ถูกใจอย่างแรง

ว่าแต่ประโยคนี้คุ้นๆ นะเนี่ย

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ตอนนี้กำลังจะลองทำโปร่งเย็บหลังไฟเบอร์ กับ ฝากระโปรงหลังไฟเบอร์ผมขอสำรวจความสนใจเพื่อการเป็นก ำลังใจหน่อยครับ ว่า มีคนสนใจไหมครับ เอาเลยบอมเอาใจช่วยครับมีอะไรให้ช่วยก็บอกได้ครับ ถ้าทำเสร็จมีสังแน่นอน:dribble: รคัรบ......หรืจะเปิดร้านเลยดีละ555555:byebye: :byebye: :byebye: :byebye: <!-- / message --><!-- / message --><!-- sig --]

จะไปเมื่อไหร่ยังไง ผม ไปได้หมดครับ 5555+ ลุยได้ตลอดไม่มีอะไรมาขวางกัน คน อย่างผมได้ หุหุ วันนี้ ได้ของเล่นใหม่ เดี๋ยว วันหลัง เอาไปอวด 5555+
มึงหมายถึงใครกูไม่รู้นะ
แต่กระทู้ที่มึงโพสมันต่อ
จากกระทู้กู กูแซวน้องกู
ถ้ามึงหมายถึงคนอื่นก็แล้วไป
แต่ถ้ามึงจงใจมาพาดกู
เราคงต้องคุยกันหน่อย
มึงกลับไปคิดดูนะว่ามึงมี
คุณสมบัติพอที่จะดูแลคนของมึง
รึป่าว กูอุตส่าไม่พูด
ก่อนที่มึงจะมาว่าคนอื่น
(หวังว่าคงไม่มีข้อความปากเก่งมาโพสต่อนะเพราะกู
ไม่ชอบคนเก่งแต่ในเวป ถ้าไม่ได้หมายถึงกูกูขอโทษ)
ต้องขอโทษกลุ่มรังสิตด้วยนะคับมันเป็นเรื่องส่วนตัว
ระหว่างผมกะคนโพส

เอ้อ มาแต่เช้าก็เจอเรื่องเข้าให้ซะนั่น

ถึงพี่บิ๊ก,
ผมขอโทษแทนละกันพี่ ไม่ต้องโพสโต้ตอบอะไรต่อแล้วกันนะ ก็รู้ๆ อยู่ว่าคนมันเคยมีเรื่องติดใจผิดใจกัน จะขยับตัวจะพูดอะไรขึ้นมา มันก็พาลจะไปเข้าแก๊ปกันซะหมด
คิดซะว่าบอมมันพูดลอยๆ ละกันนะพี่ ผมขอโทษแทนแล้วกัน

ถึงบอม,
พี่บิ๊กไม่ได้หมายถึงคนของเอ็งโว้ย เค้าแซวพี่ แต่พี่เสือกไม่ได้ตอบโต้เพราะเมื่อวานเย็น มัวแต่โหลดหนังอยู่
ก็รู้นิสัยๆ กันอยู่ว่าคนพูดกันเล่นๆ เนี่ย หนิงมันก็จี๊ดได้ เอ็งก็เห็นๆ อยู่
แต่ที่เอ็งพิมพ์มันก็แรงเลยนะ ล่อคนที่พาดพิงไม่พอ ยาวไปถึงบุพการีเลย พาดไปโดนใครเข้า เจ้าตัวเค้าอารมณ์ไม่ขึ้นก็ไม่รู้จะว่าไงว่ะ

เอาเป็นว่าทั้งบอมทั้งพี่บิ๊ก ไม่ต้องโพสต่ออะไรเลยละกัน เพราะถ้าจะให้เจ้าตัวแต่ละคนมาลบกระทู้ของตัวเอง หรือผมจะไปบอกไอ้เมให้มาลบให้อะไรตอนนี้ก็คงไม่ได้แล้ว

เพราะเล่นอ้างถึงมากันซะพรวดๆๆ ขนาดนั้น
เอาเป็นว่าหยุดไว้แค่นี้เนอะ อย่าทะเลาะกันเลย คนกันเอง อีกอย่างเรื่องแม่งก็จบไปตั้งนานแล้ว พอเหอะ
เดี๋ยวคนอื่นมาอ่านเข้าจะพากันคิดไปต่างๆ นาๆ อีกอ่ะ :cry:

(แอบมาอ่านอยู่แบบเงียบๆ )
ปล. ข้อความจะลบก็ง่ายมาก แต่ความรู้สึกคน ลบยังไงก็เหลือรอย
เพราะฉะนั้น ทุกคนคิดให้มาก ก่อนจะพิมอะไรออกไป

ใจร่มกันครับท่านๆ คนกันเองทั้งนั้น - -*

สวัสดีทุกคน..ไม่ได้เข้ามาแปบเดียว 333 หน้าแย้ว

วันนี้นั้งอ่านกระทู้ไหน ก็มีแต่วัยรุ่นใจร้อน ไม่เข๊าใจ๋ Y_y

ขอเสนอความเห็นไปทะเลนะครับ
ผมว่าเราไปวันที่ 26 ออกจากรังสิต สัก2 หรือ 3ทุ่ม กำลังดี
ไปถึงเราก็ นั้งหวดกันยาวไปเลย ยันเช้า เอิ๊กๆ สายๆ หรือ บ่ายๆ หรือเย็นๆ ของวันที่
27 เราค่อย กลับกัน ....ดีไหมพี่น้องงงงงงง อิอิ

ปล. ถ้าไป 26-27 ได้เบียร์ LEO แล้ว 2ลัง กร๊าฟฟ ผม1+หนิงแชมป์1 อิอิ
ปล.2 เป็นเพียงความคิดเห็นนะคร๊าฟฟฟ ใครว่ายังไงก็ลงความเห็นมาครับ...

วันนี้เงี๊ยบๆๆๆ เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม