• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5555 เดี๋ยวเจ้าตัวแว่บจากป่ากล้วยมาอ่านเว็บล่ะมีงานเข้า

เป้วันนั้นผมกล่องตัดอะ เข้าเกียร์ 3 แล้วแม่งตัดดังกรี๊ดๆๆๆ ผั๊วะๆๆๆ เดี๋ยวรอบหน้าเมียเผลอแล้วเจอกันใหม่ 5555 ฮือออออออออออ

ได้ค๊าบ..!!!:redface:

สวัดดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ไว้เจอกันหลังสงกรานต์
คิดถึงทุกคนครับ 5555555555555+

พูดไป ไว้ คอผม หายเจ็บ แล้ว พี่รุ้งกุ๊งกิ๊ง เผลอ เราไปดวล กัน เดี๋ยว ชวนไอ้พีท a 31580 ไปด้วย ไปกันหมดแหละ แต่ จะจับพี่ นน นั่ง กะ ไอ้ พีท แล้ว แยก บิล ค่าเบียร์ ไปเลย นะ พี่ เหอๆๆๆๆๆ
แล้วพี่นนท์จะรู้ว่า นรกมีจริง นี่โดนกันมาถ้วนหน้าแล้ว ถ้าใครตับไม่แข็งแรงนี่มีพับ
* ของผมดีนะเมียดุ ไม่งั้นพับคาร้านไปแล้ว 55555555

ไม่ได้ชื่อรุ่ง คราบ เดี๋ยว งานเข้า ชื่อนิว
ได้เลย จัดมาเลยครับพี่
อ้าว นึกว่าชื่อน้องรุ้ง 55555555
อย่างว่าพี่ รูปหล่อ หน้าตาดี มีฐานะ แถมเมียเยอะด้วย

ไว้ตั้งขบวนไปบางแสนกันคับนัทจะได้เห็นหน้าเห็นตากันครบๆๆคับพี่น้อง
แล้วเราจะได้เห็น Super Car Cefiro A31 Turismo กัน
สงสัยขึ้นด่วนลอยฟ้าบางนา ได้มีกดกันไฟแล่บแหงๆ ตัวจี๊ดทั้งนั้น

สวัดดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ไว้เจอกันหลังสงกรานต์
คิดถึงทุกคนครับ 5555555555555+
ต้อมชูวิทย์หายหน้าหายตา แต่บางแสนนี่ไฟท์บังคับนะ ถ้าไม่ไปมีจับน้องกิเรียกค่าไถ่แน่ :biggrin:

ไป บาง แสน ไม่ ต้อง รีบ นะ

มา ด่าน ตอน ลง

โอ้อยากๆๆๆๆๆๆ :dribble: :dribble: บอมรถเสร็จเมื่อไหล่ครับ :wink: แช้มป์ยังดีแค่กล่องตัดผมนี้เจอโบออฟคายอยู่เลื่อย:cry: เลยครับ 55555 วันไหนกันดีครับที่เราจะรวมตัวกันแบบครบๆ จะได้นัดวันกันยาวๆกอ่นเพื่อใครไม่ว่างครับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,067
เห็นว่าจะไปกันต้นเดือน พฤษภาคม นะครับกำหนดวันกันเลยไหม พี่

โครตร้อนเลย วันนี้ - -* ขอบ่นหน่อย

โอ้อยากๆๆๆๆๆๆ :dribble: :dribble: บอมรถเสร็จเมื่อไหล่ครับ :wink: แช้มป์ยังดีแค่กล่องตัดผมนี้เจอโบออฟคายอยู่เลื่อย:cry: เลยครับ 55555 วันไหนกันดีครับที่เราจะรวมตัวกันแบบครบๆ จะได้นัดวันกันยาวๆกอ่นเพื่อใครไม่ว่างครับผม

เห็นว่าจะไปกันต้นเดือน พฤษภาคม นะครับกำหนดวันกันเลยไหม พี่
นั่นดิ วันไหนดี

แต่ผมเปิดเทอมวันไหนล่ะเนี่ย พระแจ้ว กำหนดลงทะเบียนเรียนวันนี้-วันที่ 3
ยังเพิ่งจะรู้เรื่องเมื่อตะกี๊เองเนี้ย เกือบพลาด

เคร๊ :brick:

* ลืมบอกทุกท่าน วันนี้หนิงไม่มาทำงาน ท้องร่วงขี้ไหลจู๊ดๆ ตั้งแต่เมื่อคืน วันนี้เพลียเลย แค่นี้แหละ 555

พี่แชมป์นัดเลย จะได้เคลียร์ ได้ถูกไม่งั้นผมจะโดนใบ สั่งห้ามไป
แล้ว วันที่ สี่ มีใครไปบ้างละ ผมไปด้วย แอบหนีไปได้แล้วอิอิ

• #3,073
เมือคืนไป กินเบียร์ กับไอ้พีทมา 2 คน 7 ขวด เอาแค่พอเดินโซเซ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

เมามะ ฮ่าๆๆ

• #3,075
เมามะ ฮ่าๆๆ
ไม่เมาเท่าไหร่ ยังพอมีสติ ทำความดี ความดี ที่ว่า คือ
เมื่อคืนผมเห้น น้องในร้านที่ไปนั่งกินด้วยกัน เมามาก และ ใส่ กระโปรงสั้นมากๆ ด้วย ความเป็นห่วง กลัวว่าเธอจะเกิดอันตราย ผมจึงอาสาพาเธอไปส่งที่หอครับ พอถึง หน้าหอ ยาม ที่เฝ้ารักษาการ ดันหลับ อีก ด้วยความเป็นห่วง เห็นน้องเค้าเมามาก กลัวเดินตกบันได ผม จึง อาสาพาน้องเค้าไปส่งถึงหน้า ห้อง พอไปถึงหน้าห้อง น้องเค้า บอกว่า ร้อน อยากอาบน้ำ ผม กังวลว่า น้องเค้าจะลื่นล้มในห้องน้ำ เลย อาสา พา อาบน้ำให้น้องเค้า เห้น ไหมครับ เมื่อคืนนี้ถึงผมจะเมา ผม ก้อยัง ทำ ความดี ได้ เพราะผมเป็นคนดี เป็นคนดีที่ไม่เคยกลัวเมียด้วยครับ

บางแสนไปต้นเดือนพฤษภาคม หรือ ปลายเดือน เมษายน เอาไง ว่า มา ครับ ชัดๆ เลย

ไม่เมาเท่าไหร่ ยังพอมีสติ ทำความดี ความดี ที่ว่า คือ
เมื่อคืนผมเห้น น้องในร้านที่ไปนั่งกินด้วยกัน เมามาก และ ใส่ กระโปรงสั้นมากๆ ด้วย ความเป็นห่วง กลัวว่าเธอจะเกิดอันตราย ผมจึงอาสาพาเธอไปส่งที่หอครับ พอถึง หน้าหอ ยาม ที่เฝ้ารักษาการ ดันหลับ อีก ด้วยความเป็นห่วง เห็นน้องเค้าเมามาก กลัวเดินตกบันได ผม จึง อาสาพาน้องเค้าไปส่งถึงหน้า ห้อง พอไปถึงหน้าห้อง น้องเค้า บอกว่า ร้อน อยากอาบน้ำ ผม กังวลว่า น้องเค้าจะลื่นล้มในห้องน้ำ เลย อาสา พา อาบน้ำให้น้องเค้า เห้น ไหมครับ เมื่อคืนนี้ถึงผมจะเมา ผม ก้อยัง ทำ ความดี ได้ เพราะผมเป็นคนดี เป็นคนดีที่ไม่เคยกลัวเมียด้วยครับ

บางแสนไปต้นเดือนพฤษภาคม หรือ ปลายเดือน เมษายน เอาไง ว่า มา ครับ ชัดๆ เลย

ว่างๆไปทำความดีด้วยคนดิ 555555+:byebye:

ผมว่างวันอาทิตย์ที่ 4 ครับเพราะวันที่ 5 หยุดครับ
พี่น้องว่าไงครับ:byebye: :byebye:

• #3,077
ว่างๆไปทำความดีด้วยคนดิ 555555+:byebye:

ผมว่างวันอาทิตย์ที่ 4 ครับเพราะวันที่ 5 หยุดครับ
พี่น้องว่าไงครับ:byebye: :byebye:

เดือนไหน ครับ

:biggrin:

เป็นคนดีจิงๆเลยพี่
ว่างๆให้ผมไปช่วยด้วยนะผมชอบทำความดี

บอมอมพระประทานมาพูด

• #3,080
:biggrin:
เป็นคนดีจิงๆเลยพี่
ว่างๆให้ผมไปช่วยด้วยนะผมชอบทำความดี

อ่านะ มี แต่คนอยากทำความดี ผมละรู้สึกภูมิใจ ใน เซฟรังสิตเราจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม