เทอร์โบrb 25detรั่ว จะซ่อมหรือเปลี่ยนดี ถ้าเปลี่ยนใส่อะไรดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ papa rb25det
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วถ้าปรับบูสต์ ให้มันมาสัก 0.7 หรือ 0.9
เครื่องมันจะพัง หรือกล่อง 25 มันจะตัดไหม

0.9 น่าจะได้นะ ผมไม่เคยลอง เคยแต่ตอนบูสใหล กดไป 17psi ต้องถามน้าจอนห์ เพื่อความชัวร์

25 กล่องมันล็อกไว้ที่ 0.4-0.5 เองนี่ ถ้าอยากได้มากกว่านั้นไม่แน่ใจว่าต้องเอาชุดสายไฟ 20 มาใส่รึว่าใช้แค่ เวสเกตของ 20

ปล.ไม่แน่ใจนะคับ

25 ตัวcdiผมตัด.4อ่า ถ้าเปลื่ยนแค่เวสเกตเป็น20แล้วได้บูส.9ก้แจ่มเลยย

• กระทู้ ผู้เขียน
มีข้อสังเกต โบใบดำบ้างไหมว่าใช่ชัวร์ โคท หรือขนาด หรือ ใบมัน หรืออยางอี่น ขอบคุณครับ

ถามอีกนิด ที่วางrb ส่วนใหญ่วาง rb อะไรกัน แล้วส่วนใหญ่แต่งกันขนาดไหน เผื่อเจอ จะได้ดูดตามหรือหลีกดี งิงิ

จากที่เช็คเมื่อวานแข็งดี

ภายในภายนอกคงทนอยู่นานหลั่งช้า:coolly-0035:
เมิงมาเช็คไรกรู ตั้งแต่เมื่อไหร่ว่ะเนี่ย
:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

ขันติ...................

คำพูดเค้าเหมือน ถากถางผม ประมาณว่า (อีกยาว หมายความว่า จะถามอะไรนักหนา) ก็คนอย่างผมมันไม่มีความรู้เลย ในเรื่องที่ถามเนี่ย ตอนแรกที่โพสไปผมผิดผมยอมรับผมก็ขอโทดแล้ว พอผมถามดีๆ ดันมาว่าผมอีก ไอ้คำว่าอีกยาวเนี่ย คุยลองคิดกันดูว่าหมายถึงอะไร เอาเป็นว่าจบก็แล้วกัน ผมขอโทดทุกๆคน งั้นมาคุยกันดีๆแล้วกัน ลืมมันไปซะ ok มั้ยครับบบบบบบบ

บางครั้งนะครับผมจะบอกให้ถ้าคุรไม่รู้จักคำพูด หรือตัวคนโพส คุณเฉย ๆครับ

คำว่าอีกยาว ลองคิดตามผมนะ ถ้าเค้าหมายความว่า จะทำrb ให้สู้ 2 เจ ได้
งานนี้คงอีกยาว เลย ที่จะทำ หล่ะ ลองคิดดูครับ คุณเล่นแปลความหมาย
แบบ คุณเข้าใจเอง ว่า มันต้องถากถาง กรูแน่ ๆ คุณจบ แต่คุณไม่ขอโทษ
คนที่คุณว่า คุณขอโทษอะไรข้อความที่พวกผมคุยกันทั้งนั้นเลย แต่ก็เอาหล่ะ
ถือว่ามาใหม่ยังไม่รู้อะไรก็ขอให้จบกันไป

บางครั้งนะครับผมจะบอกให้ถ้าคุรไม่รู้จักคำพูด หรือตัวคนโพส คุณเฉย ๆครับ

คำว่าอีกยาว ลองคิดตามผมนะ ถ้าเค้าหมายความว่า จะทำrb ให้สู้ 2 เจ ได้
งานนี้คงอีกยาว เลย ที่จะทำ หล่ะ ลองคิดดูครับ คุณเล่นแปลความหมาย
แบบ คุณเข้าใจเอง ว่า มันต้องถากถาง กรูแน่ ๆ คุณจบ แต่คุณไม่ขอโทษ
คนที่คุณว่า คุณขอโทษอะไรข้อความที่พวกผมคุยกันทั้งนั้นเลย แต่ก็เอาหล่ะ
ถือว่ามาใหม่ยังไม่รู้อะไรก็ขอให้จบกันไป
ขอโทดครับ เราเริ่มกันใหม่นะครับ ผมจะพยายามใจเย็:coolly-0033:นขึ้นนะครับ

จะลองมั้ยหล่ะจ้ะ ช่วงนี้เข้ามั่งมั้ยนั่น FS อ่ะ ม่ะค่อยเหง

ไม่ค่อยได้เข้า เพราะไม่มีอะไรอัฟเดต เรามันพวกสูบ อิอิ

ขอโทดครับ เราเริ่มกันใหม่นะครับ ผมจะพยายามใจเย็:coolly-0033:นขึ้นนะครับ

ไม่เป็นไรครับ ขอโทษแล้วก็คือจบกันไปครับผม ทุกคนให้อำภัย

อย่าไปคิดมากคับ คุณเจ้าของกระทู้

ทุกคนมีพลาด ถ้าปรับปรุง แก้ไข ก็ไปได้อีกไกล

พยายามคิดบวกละกัน :coolly-0026:

มันจะช่วยอะไร ๆ ได้อีกเยอะ

อิอิ

เมิงมาเช็คไรกรู ตั้งแต่เมื่อไหร่ว่ะเนี่ย
:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

อะนั่นไงกรูว่าแล้ว

พี่ออย กับไอจ๊อบ มันต้องสำรวจป่าไม้กันแล้ว

ถึงว่าไปไหนมาไหน เป็นเงาให้กันและกัน

ดีนะ ถอนตัวออกมาก่อน ไม่งั้น กลายเป็น "เราสี่คน" แน่ ๆ :coolly-0025:

ขันติ...................

พี่อาร์ม

จะให้ดี

พาน้อง ๆ ไปขันติแบบสุกี้กับพี่สักแมทช์ก็จะดีกว่านี้นะ

ฮ่า ๆ ๆ

จะลองมั้ยหล่ะจ้ะ ช่วงนี้เข้ามั่งมั้ยนั่น FS อ่ะ ม่ะค่อยเหง

ศิษย์คิดล้างครูอีกแล้ว

อย่างเมิงอะ แค่พี่ก็พอแล้ว

ไม่ต้องถึงพี่ออยเจ้าสำนักร๊อก :coolly-0010:

ไม่ค่อยได้เข้า เพราะไม่มีอะไรอัฟเดต เรามันพวกสูบ อิอิ

ไม่ค่อยได้เข้า แต่เฝ้าทุกคืน ใช่ปะเก้ง

ฮ่า ๆ ๆ ๆ :coolly-0046:

ไม่ค่อยได้เข้า แต่เฝ้าทุกคืน ใช่ปะเก้ง

ฮ่า ๆ ๆ ๆ :coolly-0046:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: อย่าพูดไปพี่ เดี๋ยวคนอืนเค้ารู้หมด :coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:

มีใครขาย 2j gte บ้างมั้ย เกียร์ด้วย เกียร์อะไรก็ได้

อะนั่นไงกรูว่าแล้ว

พี่ออย กับไอจ๊อบ มันต้องสำรวจป่าไม้กันแล้ว

ถึงว่าไปไหนมาไหน เป็นเงาให้กันและกัน

ดีนะ ถอนตัวออกมาก่อน ไม่งั้น กลายเป็น "เราสี่คน" แน่ ๆ :coolly-0025:
ออกแนวประชด ประชัน เมิงหึงไอจ๊อบมันใช่มั๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม