• [HEADING=2]สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com[/HEADING]

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เทอร์โบrb 25detรั่ว จะซ่อมหรือเปลี่ยนดี ถ้าเปลี่ยนใส่อะไรดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ papa rb25det
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ซ่อมrb 25detที่ไหนดีแนะนำหน่อย

กระทู้ของ คุณขอให้ผู้ดูแล รวมเป็นกระทู้เดียวได้มั้ยครับ

คำถามของคุณมันดู จะออกแนวซ้ำๆกันทุกกระทู้

Re: ซ่อมrb 25detที่ไหนดีแนะนำหน่อย

กระทู้ของ คุณขอให้ผู้ดูแล รวมเป็นกระทู้เดียวได้มั้ยครับ

คำถามของคุณมันดู จะออกแนวซ้ำๆกันทุกกระทู้

รวมไปแล้ว จขกท ไม่ต้องตั้งใหม่แล้วครับ สอบถามกระทู้นี้เลยล่ะกันนะครับ
ตั้งใหม่คำถามเดิมๆ ซ้ำไปซ้ำมา ผู้ดูแลอาจจะลบนะครับ

แล้วเดรื่องเดิมบูสได้สูงสุดกี่psi แล้วโบใบดำต่างกับของเดิมอย่างรัยคับ ราคาด้วยคับ สั่งได้ที่ไหน พอจะมีเบอร์ไหม หรือมีใครขายก็ดี และขอเดิมซ่อมได้ไหม

25 บูสอยู่ที่0.5 ใบดำเป็นแบบบอลแบริ่ง ใบจะเอากว่ามาเร็วกว่า สั่งได้มั๊ย
มีแต่ของมือ2 ครับ เบอร์โทรลองหาในหน้าโฆษณาดู ซ่อมน่ะ ซ่อมได้ครับ
แต่ราคาคงพอ ๆ กับซื้อของเชียงกงมาเปลี่ยน

ปวดหัว :coolly-0029:
ขอบคุณครับป๋า..

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคับ
ตกลงผมเปลี่ยนโบใบดำก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากันต่อ ถูกต้องมั้ยคับ

ใส่โบใบคำ แล้วไปแต่งอย่างอื่นแทน จะทำได้สูงสุดกี่แรงม้า ทอร์คด้วย ขึ้นเท่าไหล่
แล้วถ้าไม่ทำ เปลี่ยนแต่โบใบดำอย่างเดี่ยว จะวิ่งขึ้นอีกเยอะไหม

แก้ไขล่าสุด:
หึหึหึ....ท่าทางจะอีกยาว

เหงล้วย อย่างแรง

ตกลง นี่ยกไปอู่เลย ดีกว่า อิอิ

หึหึหึ....ท่าทางจะอีกยาว

ได้แต่แพร่ม ไม่ตอบก็อย่ามา ไม่รู้ก็ไม่ต้องพูด
ดูอย่าคุณกอล์ฟตอบโน่น เนี่ยรู้จิง

แก้ไขล่าสุด:
ได้แต่แพร่ม ไม่ตอบก็อย่ามา ไม่รู้ก็ไม่ต้องพูด
ดูอย่าคุณกอล์ฟตอบโน่น เนี่ยรู้จิง
ใจเย็นคับ...ถ้ายังไม่รู้จักเค้า ก้ออย่าเพิ่งว่าเค้าเลยคับ พี่เค้าให้คำแนะนำดีเลยนะคับ ผมว่าเพ่เค้ารู้ดีเลยแหละ...เพราะรถเพ่เค้าก้อ RB

หึหึ หมดอีกเยอะ

ขอโทษนะครับ ....

คุณไม่รู้จักเขา แต่โพสข้อความแบบนี้ไป ผมว่ามันไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่นะครับ ....

ขอความกรุณาเจ้าของกระทู้ จะโพสข้อความอะไรต่อจากนี้ไป รบกวนโพสด้วยความสุภาพหน่อยก็ดีนะครับ ....

เดี๋ยวจะหาว่าผมไม่เตือนนะครับ ....

รถเพ่เดินท่อเสร็จหรือยังอ่ะคับ...

รู้ได้ไง ว่าผมเอารถไปเดินท่อ มีตาทิพย์ป่าวเนีย โอ้ว สงสัยความลับจะไม่มีจริงในโลก

รู้ได้ไง ว่าผมเอารถไปเดินท่อ มีตาทิพย์ป่าวเนีย โอ้ว สงสัยความลับจะไม่มีจริงในโลก
พอดีเข้าไปร้านพี่จ้อย...แล้วเห็นแกทำอยู่อ่ะคับ ผมอยู่แถวเอกชัยเหมือนกันคับ

พอดีเข้าไปร้านพี่จ้อย...แล้วเห็นแกทำอยู่อ่ะคับ ผมอยู่แถวเอกชัยเหมือนกันคับ

ฝากเอาน้ำตาลหยอดใส่น้ำมันเครื่องหน่อยซิคับ

แอ๊...

อืมขอติงหน่อยเถอะ เข้ามาอยากจะพูดจริง ๆ ออกแนวนักเลง ทุกคนคงเห็นคล้าย ๆ ผม
แล้วผมเองก็ไม่ใช่ว่าจะรู้มากหรอก คนที่คุณด่าหรือว่าเค้าน่ะ รูดีกว่าผมอีก รถเค้า แรงกว่าผม ดีไม่ดี แรงกว่า ไอ้ rb25 คุณซะด้วย ผมไม่ชอบเลย เข้ามาไม่รูจักใคร น่าจะถามคำถามหรือสงวนท่าทีและคำพูดให้มากกว่านี้ ที่นี่ไม่อยากต้อนรับคนประเภทนี้ กลับกัน ถ้าคุณพูดจาดี หรือ ต่อไปปรับปรุงตัวหรือคำพูด ที่นี่ก็ยังจะยินดีต้อนรับเสมอ ไม่ได้เล่นพวก แต่คุณถ้าไปถามที่ไหน คำถามแบบนี้ หรือไปพูดจาแบบนี้ คุณไม่มีทางอยู่ได้หรอก อาจจะถามอาจจะโพส แต่จะไม่มีใครสนใจ ใสใจ นอกจากคุณจะไปอยู่ในกลุ่มคนที่นิสัยคล้าย ๆ หรือรู้จักนิสัยใจคอเท่านั้นแหละครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม