เทอร์โบrb 25detรั่ว จะซ่อมหรือเปลี่ยนดี ถ้าเปลี่ยนใส่อะไรดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ papa rb25det
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คุณเจ้าของกระทู้

อย่าเพิ่งไปตัดสินใครว่ารู้จริงไม่รู้จริงจากตัวหนังสือไม่กี่ตัวนะคับ

เวบนี้อยู่กันแบบพี่น้อง มีแซวกัน มีแหย่กัน เป็นปกติ

ถ้าคุณอยากจะรู้จริง แนะนำให้ใช้คำให้สุภาพมากกว่านี้นะคับ

จะได้มีคนเข้ามาช่วยบอกในสิ่งที่เค้ารู้นะคับ

แทนที่จะได้ความรู้หรือเทคนิคเพิ่ม แต่ใช้คำไม่น่าอ่านไม่น่าฟังแบบนี้

คุณเจ้าของกระทู้อาจจะได้อย่างอื่นแทนนะคับ

ช่วยเตือนอีกแรง

จะได้ดูดซึม เก็บเกี่ยวความรู้กันไปอีกเรื่อย ๆ

ฝากเอาน้ำตาลหยอดใส่น้ำมันเครื่องหน่อยซิคับ

แอ๊...

ขอบคุณครับน้อง แต่ชีวิตพี่หวานพอแล้ว ไม่ได้ เหงารอโทรสัฟอยู่ อิอิ

จะดีหรอคับ...พี่เค้าเพิ่งวางมา

:coolly-0041:อย่าทำร้ายป๋มเลยคราบ สงสารป๋มเถอะ

พี่คับ...แล้วทำไมเปลี่ยนจัยไปเล่น RB หล่ะ

1 สโลแกน ตรงรุ่น กำลังมาแรง
2 ราคาที่ได้มาถูกกว่า ซื้อเจตัวใหม่มาทำ
3 อยากได้ฝาปิดที่เติมน้ำมันเครื่อง อันเดียว อิอิ
4 ชอบเสียง rb มานานแล้ว
5 อยากลองเล่นกับมันบ้าง หลังจากเล่น เจ มา8ปี
6 ท่ออินเตอร์เดินแล้วสวยกว่าเจ
7 บ้า <<< คำเดียว จบสุด:coolly-0046:

ไม่ออกความคิดเห็นดีกว่า เด๋วเจ้าของกระทู้ว่าผมไม่รู้เรื่องอย่าพูดเลย

เอิ๊กๆๆๆ

2 ราคาที่ได้มาถูกกว่า ซื้อเจตัวใหม่มาทำ
3 อยากได้ฝาปิดที่เติมน้ำมันเครื่อง อันเดียว อิอิ
5 อยากลองเล่นกับมันบ้าง หลังจากเล่น เจ มา8ปี
6 ท่ออินเตอร์เดินแล้วสวยกว่าเจ
7 บ้า <<< คำเดียว จบสุด:coolly-0046:
อ๋อคับ...ลองเปลี่ยนแนวดูก้อดีคับ RB เสียงหวานจิง

อยากได้ความรู้ หรืออยากฟังเสียงด่า
อยากได้เพื่อน หรืออยากได้ศัตรู
โต ๆ กันแล้วครับ คงไม่ต้องสอน
ที่นี่มีแต่เพื่อน พี่น้อง และมิตรภาพคั๊บ
ต่อให้เป็นบุคคลทั่วไปที่ไม่ใช่สมาชิกที่มีรหัส A31xxx
พวกเราเซฟไทยไม่มีคนใจแคบ ใจดำหรอกนะ
คุณถาม เค๊าก้อตอบกัน
เพียงแต่คำถามของคุณมันวกวนไปมา
เรียบเรียงข้อความก่อน แล้วค่อย ๆ โพสต์ถามก้อได้ครับ
มีคนตอบคำถามคุณแน่นอน

ปล. แร้วไม่ต้องด่าผมนะ ผมจิตไม่ค่อยแข็ง

อยากได้ความรู้ หรืออยากฟังเสียงด่า
อยากได้เพื่อน หรืออยากได้ศัตรู
โต ๆ กันแล้วครับ คงไม่ต้องสอน
ที่นี่มีแต่เพื่อน พี่น้อง และมิตรภาพคั๊บ
ต่อให้เป็นบุคคลทั่วไปที่ไม่ใช่สมาชิกที่มีรหัส A31xxx
พวกเราเซฟไทยไม่มีคนใจแคบ ใจดำหรอกนะ
คุณถาม เค๊าก้อตอบกัน
เพียงแต่คำถามของคุณมันวกวนไปมา
เรียบเรียงข้อความก่อน แล้วค่อย ๆ โพสต์ถามก้อได้ครับ
มีคนตอบคำถามคุณแน่นอน

ปล. แร้วไม่ต้องด่าผมนะ ผมจิตไม่ค่อยแข็ง

จิตไม่แข็ง แล้ว...แข็งริป่าวเพ่ :coolly-0026:

ได้แต่แพร่ม ไม่ตอบก็อย่ามา ไม่รู้ก็ไม่ต้องพูด
ดูอย่าคุณกอล์ฟตอบโน่น เนี่ยรู้จิง

คุณตอบมางี้ จะดีกับตัวคุณเองหรอ

• กระทู้ ผู้เขียน
คุณเจ้าของกระทู้

อย่าเพิ่งไปตัดสินใครว่ารู้จริงไม่รู้จริงจากตัวหนังสือไม่กี่ตัวนะคับ

เวบนี้อยู่กันแบบพี่น้อง มีแซวกัน มีแหย่กัน เป็นปกติ

ถ้าคุณอยากจะรู้จริง แนะนำให้ใช้คำให้สุภาพมากกว่านี้นะคับ

จะได้มีคนเข้ามาช่วยบอกในสิ่งที่เค้ารู้นะคับ

แทนที่จะได้ความรู้หรือเทคนิคเพิ่ม แต่ใช้คำไม่น่าอ่านไม่น่าฟังแบบนี้

คุณเจ้าของกระทู้อาจจะได้อย่างอื่นแทนนะคับ

ช่วยเตือนอีกแรง

จะได้ดูดซึม เก็บเกี่ยวความรู้กันไปอีกเรื่อย ๆ
คำพูดเค้าเหมือน ถากถางผม ประมาณว่า (อีกยาว หมายความว่า จะถามอะไรนักหนา) ก็คนอย่างผมมันไม่มีความรู้เลย ในเรื่องที่ถามเนี่ย ตอนแรกที่โพสไปผมผิดผมยอมรับผมก็ขอโทดแล้ว พอผมถามดีๆ ดันมาว่าผมอีก ไอ้คำว่าอีกยาวเนี่ย คุยลองคิดกันดูว่าหมายถึงอะไร เอาเป็นว่าจบก็แล้วกัน ผมขอโทดทุกๆคน งั้นมาคุยกันดีๆแล้วกัน ลืมมันไปซะ ok มั้ยครับบบบบบบบ

ขายเจให้ผมซิพี่

จากที่เช็คเมื่อวานแข็งดี

ภายในภายนอกคงทนอยู่นานหลั่งช้า:coolly-0035:

ริว่า 2คนนี้ได้เสียกันแล้ว โอ้ ไม่อยากจะคิด

ใจเย็นคับ...ถ้ายังไม่รู้จักเค้า ก้ออย่าเพิ่งว่าเค้าเลยคับ พี่เค้าให้คำแนะนำดีเลยนะคับ ผมว่าเพ่เค้ารู้ดีเลยแหละ...เพราะรถเพ่เค้าก้อ RB
ผมขอโทดตรับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม