แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อือหึ!:coolly-0015:

เจ้าม่วง สงสัยจะเป็นเก๊า แบบไอ้เฒ่า032...เลยเอาไปเช็ค แข้ง ขา เสียหน่อย

เอฮ้ยพาดพิงโว๊ย เดี๋ยวใช้สิทธิ์พาดพิงนะ ยกมือประท้วงท่านประธาน ฟักเลย

หึ เข้าใจเลือกปั๊มหนิ เข้าใจยังล่ะพี่ปุ้ก ว่าทำไมแชมป์ถึงไม่อยากให้เปบี่ยนสถานที่

ถึง พี่จี๊ดดดดดดคับ

เมื่อวานไปมหิดล คลาดกะพี่แปบเดียวเอง เพื่อนชี้ให้ดูอยุ่ ำอวิ่งออกมาอีกที อ่าว สวนทางออกไปแล้ว แง อดเจอเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,145
^
^
^
ตอนแรกปุ๊กก็ค้านให้สุดตัวแล้วนะ
ว่าไม่เปลี่ยนที่อ่ะ

แต่ว่า ตอนนี้งานเข้า รถเสีย

เข้าอู่ไปแล้ว

กำลังเร่ง ให้เสจทันเวลานัดนะ

เอาใจช่วยด้วยนะ อยากจะร้องไห้:coolly-0017::coolly-0006::coolly-0042:

ถ้าไม่เจอปั้มนี้แล้วจะเจอที่ไหน

รถมันจะติดตรง ลงพระราม 5 อะดิ

แล้วมันทำสพานด้วย ถ้าไม่ทำสพาน ไปเส้น พระราม 5 แล้ว

• #1,147
^
^
^
รุแล้วย่ะ แค่คุยกะเจ้าแชมป์เฉยๆ

พี่จี๊ดฝากมาบอกว่าขอแยกไปเองนะค๊ะ
เจอกันที่งาน

ถึง พี่จี๊ดดดดดดคับ

เมื่อวานไปมหิดล คลาดกะพี่แปบเดียวเอง เพื่อนชี้ให้ดูอยุ่ ำอวิ่งออกมาอีกที อ่าว สวนทางออกไปแล้ว แง อดเจอเลย
ศุกร์หน้าเจอกันใหม่คับอิอิ

^
^
^
รุแล้วย่ะ แค่คุยกะเจ้าแชมป์เฉยๆ

พี่จี๊ดฝากมาบอกว่าขอแยกไปเองนะค๊ะ
เจอกันที่งาน
พอดีตอนกลางวันมีธุระไปแถวนนท์อะคับ เลยจะเลยไปเลย แล้วเจอกันคับ

• #1,150
พอดีตอนกลางวันมีธุระไปแถวนนท์อะคับ เลยจะเลยไปเลย แล้วเจอกันคับ

พี่จี๊ดกินเค้กต้นกก กัน

สะพานลอยที่ 2 อร่อยมากกก

เราจะมาดูกันว่าพรุ่งนี้ฝนจะตก น้ำจะท่วมรึป่าว หรือรถใครจะเสียวันนั้น อิอิ :coolly-0026:

• #1,152
เราจะมาดูกันว่าพรุ่งนี้ฝนจะตก น้ำจะท่วมรึป่าว หรือรถใครจะเสียวันนั้น อิอิ :coolly-0026:

เสียวันนี้แล้ว พุ่งนี้ไม่เสียแล้ว:coolly-0041::coolly-0041:
ฝนไม่ตก น้ำไม่ท่วม วิ่งแห้งๆไป

ที่สำคัญ รถไม่ติดด้วย

เสียวันนี้แล้ว พุ่งนี้ไม่เสียแล้ว:coolly-0041::coolly-0041:
ฝนไม่ตก น้ำไม่ท่วม วิ่งแห้งๆไป

ที่สำคัญ รถไม่ติดด้วย

งานนี้แถกันเป็นแถบ อิอิ

เกี่ยวอารายกะปุ๊กเนี่ยยยย หึ:coolly-0041:

วันเสาไปป่าวค๊ะเนี่ย

ไปด้วยกันมั๊ยค๊ะ

หายไปนานเลยนะ

เจอกันปั๊ม ปตท.ราชพฤก

บ่าย3 - 4 โมงค่ะ

ตั้งใจว่าจะไปคับ แต่มีคำสั่งลับจากแดนไกลว่าไม่ให้ไป เพื่อนสมัยเรียนดันชวนไปมีตติ้งอีก แต่ก้อตั้งใจว่าจะไปคับ ถ้าไงจะโทรแจ้งคับ

• #1,155
^
^
^
ค่ะ มาให้ได้นะค๊ะ

ยังไงโทมาแล้วกันค่ะ

เปลี่ยนสถานที่นัดนิดหน่อยนะค๊ะ

มาเปน ปตท.บางบอนค่ะ

ไม่สะดวกยังไงเจอกันที่งานได้เลยค่ะ

โทรหาน้า จอมไม่ติดเลย สงสัยเรื่อง สติกเกอร์ คงจะต้องเลื่อนออกไป

• #1,157
^
^
^
พยายามติดต่อ สุดตัวแล้ว

รอลุ้นพุ่งนี้

พี่จอมเค้าอาจอยากเซอไพร พวกเรา เฮ้อๆๆ

ตั้งใจว่าจะไปคับ แต่มีคำสั่งลับจากแดนไกลว่าไม่ให้ไป เพื่อนสมัยเรียนดันชวนไปมีตติ้งอีก แต่ก้อตั้งใจว่าจะไปคับ ถ้าไงจะโทรแจ้งคับ

มาให้ได้นะครับเล้ก.....แล้วเจอกัน...

แล้วเจอกันในงานเจ้าเล็ก..........
ยัยลูกสาวตัวกลม และเดอะแก๊งค์เด็กแสบ
เอิ๊กๆๆๆๆ

ครับผมมมมมมมมมมมมมมม

วันนี้ไปคนเดียวน่ะ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม