แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีดี คร้า...หวัดดีทุกๆนะคะ

...ขวัญ...คร้า..

ต้องขอโทษด้วยนะคะ..ที่ไม่ได้มาแนะนำตัว..
ยังไง...ขอฝาก "ขวัญข้าว" ไว้ด้วยหนึ่งคันนะคะ...
KKNANA อ่านเผิน ๆ นึกว่า " คะน้า "
555++
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,125
ปุ๊กก้อโสดค่ะพี่กอฟ:coolly-0010:

เกี่ยวอารายกะปุ๊กเนี่ยยยย หึ:coolly-0041:

เอิ๊กกๆๆๆๆๆๆๆ

วันเสาไปป่าวค๊ะเนี่ย

ไปด้วยกันมั๊ยค๊ะ

หายไปนานเลยนะ

เจอกันปั๊ม ปตท.ราชพฤก

บ่าย3 - 4 โมงค่ะ

เสาร์นี้ /'/จารโด ประธานหมู แป๋มขับทีด้ามารับครับ ม่วงอยู่อู่ยังไม่เสด...

• #1,127
  • #1,128
  • #1,130
^
^
^
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ช่วยด้วยยยยยยย!!!!!

คือติดต่อพี่จอมไม่ได้เลยอ่ะ

ทำไงดีค๊ะ

ทำไงดีๆๆๆๆๆ:coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีครับ...ผมชื่อ โด ประธานหมูกะทะ...ผ่านดอนเมือง ยางแตก แบตหมด ติดต่อได้ครับ เพื่อนช่วยเพื่อน...

ดี ดี คะ คุณ โด ขอบคุณมากคะ สำหรับเพื่อนช่วยเพื่อน

พี่จอม ต้องโทรตอนเย็นๆ

• #1,134
ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลง สถานที่นัด และ เส้นทางไป
งานมิตติ้ง6ปี วันที่ 5 นี้ค่ะ

สถานที่นะค๊ะ ปั๊ม ปตท.บางบอนค่ะ
เลยแมคโคบางบอนไปนิดนึงค่ะ
เจอกันในปั๊ม เวลาตั้งแต่บ่าย3 ถึง 4 โมงเย็นค่ะ

เราจะไปขึ้นทางด่วน ดาวคะนอง(พระราม2)

ไปลงที่รามอินทราค่ะ

เพื่อหลีกเลี่ยงเส้นทางปกติ ตามที่นัดกันไว้ตอนแรก
เนื่องจากมีการปิดการจราจร และ เปนช่วงต้นเดือน
รถจะค่อนข้างติดค่ะ

ขออภัย ที่มีการเปลี่ยนแปลงกระทันหันค่ะ
ไม่รุจักปั๊ม ยังไง โทหาปุ๊กกี้ได้ค่ะ จะบอกทางให้ค่ะ

แล้วพบกันค่ะ พี่น้องที่รักทุกคน:coolly-0010::coolly-0033:

ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลง สถานที่นัด และ เส้นทางไป
งานมิตติ้ง6ปี วันที่ 5 นี้ค่ะ

สถานที่นะค๊ะ ปั๊ม ปตท.บางบอนค่ะ
เลยแมคโคบางบอนไปนิดนึงค่ะ
เจอกันในปั๊ม เวลาตั้งแต่บ่าย3 ถึง 4 โมงเย็นค่ะ

เราจะไปขึ้นทางด่วน ดาวคะนอง(พระราม2)

ไปลงที่รามอินทราค่ะ

เพื่อหลีกเลี่ยงเส้นทางปกติ ตามที่นัดกันไว้ตอนแรก
เนื่องจากมีการปิดการจราจร และ เปนช่วงต้นเดือน
รถจะค่อนข้างติดค่ะ

ขออภัย ที่มีการเปลี่ยนแปลงกระทันหันค่ะ
ไม่รุจักปั๊ม ยังไง โทหาปุ๊กกี้ได้ค่ะ จะบอกทางให้ค่ะ

แล้วพบกันค่ะ พี่น้องที่รักทุกคน:coolly-0010::coolly-0033:

ปั้มที่ แชมป์ เล็ก มันไปนั่งรอประกันอะครับ ไปไม่ถูก โทรถามป๋มได้ :coolly-0028::coolly-0028:

• #1,136
ปั้มที่ แชมป์ เล็ก มันไปนั่งรอประกันอะครับ ไปไม่ถูก โทรถามป๋มได้ :coolly-0028::coolly-0028:

อุตส่า เลี่ยงแล้วเชียวววววววววว:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
พี่เก้งเล่นจนได้:coolly-0010:

โว้ว ๆ ๆ ๆ ไปให้ไกลกว่าเดิมอีก...

ประมาณเอกชัยเท่าไหร่คับ

พรุ้งนี้แล้วสินะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม