Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,081
เอากระป้อ ไปได้มะ ท่าทางเซฟจะวิ่งไกลไม่ได้

ขอให้พี่เก้งมา

จาให้ไปรับก็ทำได้:coolly-0033:

รถไม่สำคัญ คนสำคัญกว่า

• #1,082
ขอชี้แจงบัญชีเงินของแก๊งเด็ก แล้วก็จำนวนสติกเกอร์ค่ะ

1. เทพโด ประธานหมูกะทะ 40 บาท 1 แผ่น

2. เทพฟัก ประธานแก๊งเด็ก 50 บาท 1 แผ่น

3. พี่เก้ง ประธานฝ่ายที่ปรึกษาเครื่องยนต์ 50 บาท 1 แผ่น

4. พี่จี๊ด 100 บาท 4 แผ่น

5. แชมป์ดริฟ 50 บาท 2 แผ่น

6. ปุ๊กกี้ PR แก๊งเด็ก 50 บาท 2 แผ่น

7. พี่แชมป์ลวงโลก 2 แผ่น

8. พี่พีท 3 แผ่น

9. โฮม 3 แผ่น

10. พี่ขวัญ<พี่สาวคนสวย> 1 แผ่น

รวมทั้งหมด 20 แผ่น เก็บเงินได้ 340 บาท

สั่งตัดสติกเกอร์ไป 30 แผ่น จำนวนเงิน 450 บาท<15บาทต่อแผ่น]

รับสติกเกอร์วันงาน 6 ปีค่ะ ขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน:coolly-0010:

พี่ขวัญ นี้ ใครอะ ไม่รู้จัก

• #1,085
พี่ขวัญ นี้ ใครอะ ไม่รู้จัก

พี่สาวปุ๊กเองค่ะพี่เก้ง

เด๋วจามาสมัคร สมาชิคด้วย

พึ่งมามิตติ้งครั้งแรกค่ะ

อย่าแกล้งพี่เค้านะ พี่เค้าเรียบร้อย

ไม่เหมือนน้องปุ๊ก 555

พี่สาวปุ๊กเองค่ะพี่เก้ง

เด๋วจามาสมัคร สมาชิคด้วย

พึ่งมามิตติ้งครั้งแรกค่ะ

อย่าแกล้งพี่เค้านะ พี่เค้าเรียบร้อย

ไม่เหมือนน้องปุ๊ก 555

อยู่ฝั่งธน ริป่าว ขอรับน้องใหม่ก่อน :coolly-0046:

• #1,087
อยู่ฝั่งธน ริป่าว ขอรับน้องใหม่ก่อน :coolly-0046:

อยู่สาย5ค่ะ

มานถือว่าเปนนครปฐมนะ:coolly-0010:

นับถอยอีก 3 วันค่ะ ถึงงาน 6 ปี:coolly-0044:

อยู่สาย5ค่ะ

มานถือว่าเปนนครปฐมนะ:coolly-0010:

นับถอยอีก 3 วันค่ะ ถึงงาน 6 ปี:coolly-0044:

มานคือพุทธมณทลสาย ๕ ตะหาก:coolly-0010:
พี่ขวัญนี้อายุเท่าไหร่จะมายุแก๊งเด็ก
ทำไมไม่มาแนะนำตัวกับเบเบ้ก่อนห๊า!!!!!

• #1,089
มานคือพุทธมณทลสาย ๕ ตะหาก:coolly-0010:
พี่ขวัญนี้อายุเท่าไหร่จะมายุแก๊งเด็ก
ทำไมไม่มาแนะนำตัวกับเบเบ้ก่อนห๊า!!!!!

อายุไล่ๆพี่แชมป์แหละย่ะ

พึ่งเรียนจบ

พี่เค้าเข้ามาแล้วเมื่อวาน แต่ไม่กล้าโพส

เค้าคงสยองพวกเราอ่ะ

รอเจอวันเสาที่เดียว
V
V
พี่แชมป์ แม่ถามว่าสาทจีน มากินเป็ดกินไก่ ที่บ้านเป่า

อายุไล่ๆพี่แชมป์แหละย่ะ

พึ่งเรียนจบ

พี่เค้าเข้ามาแล้วเมื่อวาน แต่ไม่กล้าโพส

เค้าคงสยองพวกเราอ่ะ

รอเจอวันเสาที่เดียว
V
V
พี่แชมป์ แม่ถามว่าสาทจีน มากินเป็ดกินไก่ ที่บ้านเป่า
อือจุดธูปเรียกแล้วกัล
เฮ้ยม่ายใช่
อิอิ

แล้วคุณขวัญเนี้ยสวยไหมถ้าสวย
ไม่เป๊คอะ 5555
:coolly-0010:

• #1,094
^
^
^
ไม่รุ บอกไม่ถูก สเปกคนไม่เหมือนกัน

รอดูกันเอาเอง แล้วกัน:coolly-0025:

อยากเหนเหมือนกันคับอิอิ

จีบได้กรูจีบแล้ว....

สวยครับ...
ประธานหมู คอนเฟริม...

• #1,097
จีบได้กรูจีบแล้ว....

ตัวเล็ก เค้ามองไม่เห็น ลูกศิษย์ช่วยขยายให้ค่ะ:coolly-0010:

-*-

เด๊วน้องเองพอ ไม่ต้องแย่งกัน

• #1,099
ทีปุ๊ก นี่ไม่เหนมีใครแย่งเล้ยยยยยยยยย

จำไว้ๆๆ เรามันของตาย เจอกันทุกงาน

สาวๆคนใหม่หลงเข้ามาหน่อย แย่งกันจิงๆ:coolly-0020:

ว่าแต่พี่ปุ้กพาใครมาอะ สงสัยจิง แล้วจะลากเค้าเข้าแก๊งของเราหรอ บอกเค้าคิดผิดคิดใหม่นะ เข้ามาเดี่ยวเปี่ยนเปนอีกคนละยุ่ง 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม