Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,061
นับถอยหลังอีก 6 วัน

ถึงงานครบรอบ 6 ปีค่ะ

อ๋อๆๆ เข้าตับและ ระวังจะเสียใจนะทอป แล้วจะหาว่าไม่เตือน

ก็ชอบไปงั้นๆ แต่ชอบคนมีแฟนแล้ว แต่แฟนเค้าไม่ดี เราต้องช่วยเค้าออกมา 555+

แก้ไขล่าสุด:
แล้วจะรู้สึก

• #1,064
นับถอยหลังอีก 5 วัน

ถึงงานมิตติ้ง 6 ปีค่ะ
V
V
V
วันนี้ใครจะแย่งแฟนใครไม่สำคัญ

สำคัญอย่างเดียว วันนี้เปนวันเกิดพี่ชายที่แสนดี

พี่เก้ง@แก๊งเด็ก(อายุเท่าไหร่แล้วหว่า:coolly-0043:) 5555

อายุเป็นเพียงตัวเลขไม่สำคัญ

• #1,066
นับถอยหลังอีก 4 วัน

ถึงวันงานแล้วจ้า

ฝนจาตกมั๊ยเนี่ยยยยยย

ปีที่แล้วฝนตกน้ำท่วมปีนี้ก้อคงไม่รอด
:coolly-0033:

ปีที่แล้ว รถกรู เป็นเรือหางยาว ปีนี้ จะได้เอาไปริป่าว มาลุ้นกัล

• #1,069
ถ้าใกล้วันฝนตกหนักอยู่

กะจาเอา32ไปอ่า

31ยางมานไม่ดีแล้วอ่า

กลัวจาลื่นอะจิ

นี่จอดนิ่งๆมา3วันได้แล้วอ่ะ ฝนตกไม่ได้เอาออกไปไหนเลย

ไม่น่าเข้ามาอ่านเลยจะอ๊วก

รอ โคนี่ นานมากมายจริงว้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

• #1,077
อ๋อๆๆ Koni
เล่นซะงง เลย:coolly-0046::coolly-0046:

• #1,078
งานวัน 6 ปี วันเสาที่ 5 กันยานะค๊ะ

รวมฝูงกันที่ปั๊ม ปตท. ราชพฤก

ก่อนถึงร้านยกครกค่ะ

จะจอดอยู่แถวๆหน้าธนาคารกรุงศรีฯ สีเหลืองๆอ่ะค่ะ

เวลา 3 โมงเย็นเปนต้นไปค่ะ

ล้อหมุน 4 โมงเย็นค่ะ

ขออภัย ที่ต้องนัดแต่หัววัน

เนื่องจากเปนอาทิตต้นเดือนค่ะ

แล้วช่วงนี้ฝนตก ถนนอาจน้ำท่วม ทำให้การจราจรติดขัดค่ะ

โลมาท่านใดประสงจะร่วมเดินทางไปด้วยกัน

พบกันตามวัน เวลาที่ ได้กล่าวมาข้างต้นค่ะ

หากมีข้อสงสัยหรือสอบถามเส้นทาง

ติดต่อปุ๊กกี้ PRแก๊งเด็ก ได้โดยตรงค่ะ

ขอบคุณค่ะ:coolly-0009:

• #1,079
ปุ๊กว่า ปุ๊กเรียนผิดสายอ่ะ

เรียนทำม๊ายยยย นิติ

ทำไมไม่เรียน ทางด้านPR ดูถนัดกว่าเยอะเลย

หึหึ เซงตัวเอง:coolly-0018:

V
V
V
ลืมบอก!!

วันงานมีพี่สาวคนสวย ไปด้วย1ท่าน

ขับเซฟสีขาว จาไปกะพวกเราด้วย

อย่าทำให้พี่เค้าตกใจ เข้าใจ๊

แก้ไขล่าสุด:
เอากระป้อ ไปได้มะ ท่าทางเซฟจะวิ่งไกลไม่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม