• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แบบนี้ก็ มี 975 คนเดียวอะดิ หรือ 975 ก็ไม่ไป แอ๊

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,902
แบบนี้ก็ มี 975 คนเดียวอะดิ หรือ 975 ก็ไม่ไป แอ๊

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
ถ้าไปเด๋วเจอที่ปั๊ม เครียธุระกิจก่อน

• #3,903
คิดถึงรถ คิดถึงรถ คิดถึงรถ:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

• #3,908
ปุ๊กโทรหาพี่จั้ม ม่ายติดอ่า :coolly-0023:

พี่เบนซ์โทบอกพี่แบงค์ให้แล้วค่ะ

พี่แบงค์ไปกะพี่จั๊ม ไปเที่ยวพานฟาย:coolly-0010:

พี่เบนซ์โทบอกพี่แบงค์ให้แล้วค่ะ

พี่แบงค์ไปกะพี่จั๊ม ไปเที่ยวพานฟาย:coolly-0010:

นั้น นั้น แอบหนีเที่ยววววว

มิน่าละม่ายรับโทสับ :coolly-0036:

• #3,911
นั้น นั้น แอบหนีเที่ยววววว

มิน่าละม่ายรับโทสับ :coolly-0036:

อย่าเรียกว่าไม่รับเลย
เรียกว่า ปิดโทสาพเลยดีก่า:coolly-0010:

• #3,912
ตื่นแล้วจ้า

พุ่งนี้ มอเตอโชว์แล้ว

ลุ้นๆๆๆ จาได้ไปมั๊ย

• #3,914
เจอกันพุ่งนี้นะ

ทวงของขวัญวันเกิดด้วย 5555

เจอกันเที่ยงกว่าที่ปั้มครับ

พรุ่งนี้กัน ปั้ม ไม่เกินบ่ายโมงตรงน่ะครับบบ

ไปไม่ได้แล้วคับ

ติดสอบซัมเมอร์ แม่งสอบห่ารัยวะ เซ็ง

เวลารอมมันเน่านี่มันทุเรดมากเรยเวลาวิ่งควอเตอร์ไมล์อ่ะ

จากที่มันเคยอยู่ 13.XX แม่งออกมา 18.XX น่าเกลียดมาก

เด่วจะใส่กล่องละ แบบนี้ไม่ไหว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม