• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียใจด้วยคับน้องสาว

กลับมาสวยไวๆนะ พี่ว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว ท้ายแดงไปเลยคับ

จะว่าไปวันนี้พี่ก็เกือบโดนรถตู้เล่นตรูดที่สายเอเชียเหมือนกัน ข้างหน้าเบรคกระทันหัน ไอ่เราก็ตกใจเบรคซะห่างเชียว ดีที่เงยหน้ามองหลังรถตู้เบรคหักสายไปส่ายมา รีบถอนเบรคปล่อยไหล รอดตัวไป

ฟักครับ MP3 อ่ะ อย่าเอามาลงหน้าเว็บ เด๋วเมิงจะโดนเรื่องลิขสิทธิ์...

ปล.ใครโดนชนอ่ะ ปุ๊กกี้เหรอ

อันนี้เป็นเพลงๆ พี่แฟรงค์ แต่งมาเอง :coolly-0041:

มีอะไรกัน ไม่อยู่ เพิ่งกลับมา มีเหตุ เลยหรอเนี่ย เป็นไรมากไหม

หายเร็วๆน่ะครับบบ

เสียใจด้วยปุ๊ก หายไวๆ ครับ

ส่งมาเด๋วพี่เครียร์ให้:coolly-0020:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,867
เสียใจด้วยคับน้องสาว

กลับมาสวยไวๆนะ พี่ว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว ท้ายแดงไปเลยคับ

จะว่าไปวันนี้พี่ก็เกือบโดนรถตู้เล่นตรูดที่สายเอเชียเหมือนกัน ข้างหน้าเบรคกระทันหัน ไอ่เราก็ตกใจเบรคซะห่างเชียว ดีที่เงยหน้ามองหลังรถตู้เบรคหักสายไปส่ายมา รีบถอนเบรคปล่อยไหล รอดตัวไป

ตามนั้นท้ายแดงจัดไป:coolly-0033:

ส่งมาเด๋วพี่เครียร์ให้:coolly-0020:

ก็คงต้องเปนงั้นแหละ:coolly-0033:

ขอบคุณค่ะป๋า
เด๋วปุ๊กกี้ไปคุยกะอู่ตามที่ป๋าบอกค่ะ
ตอนนี้หวังว่า รถจะเสจทันมอเตอโชว์ค่ะ

ปุ๊กกี้ค่ะพี่ออย
โดนชนท้ายที่วงเวียนพระราม5ค่ะ:coolly-0007:
ปัทโธ่ ปุ๊ก ไม่โทบอกพี่เลย พี่อยุ่ใกล้สุด ช่วงเวลานั้นกำลังผ่านไปตอนั้นพอดี แม่เจ้า......เฮ่อ ... ประจัมอะวงเวียนกะโบกเนี่ย เคยโดนชนทีนึงเหมือนกัน โตโยต้าเนี่ยแหล่ะ ....อ้อแล้วก็เคยมิตที่วงเวียนนี้ไปรอบนึงด้วย ตอนนี้เวลาขับผ่านวงเวียนต้องติ่มๆอ่า อุๆ

จะแรงไปไหน แรงจนช่องแอร์หลุด

กลับมาสวย สวย เหมือนเดิมไวไวนะจ๊ะ...

ส่วนปุ๊กโทรมาเมื่อเช้าพี่ตกใจมากเลยอ่า..

แต่ปุ๊กไม่เป็นไรมากก้อดีแล้ว...ถือว่าฟาดเคราะห์ไป

ต่อไปนี้เจอแต่สิ่งดีดี นะจ๊ะ...

แล้วเด๋วพรุ่งนี้เจอกานจร้า....

• #3,872
ปัทโธ่ ปุ๊ก ไม่โทบอกพี่เลย พี่อยุ่ใกล้สุด ช่วงเวลานั้นกำลังผ่านไปตอนั้นพอดี แม่เจ้า......เฮ่อ ... ประจัมอะวงเวียนกะโบกเนี่ย เคยโดนชนทีนึงเหมือนกัน โตโยต้าเนี่ยแหล่ะ ....อ้อแล้วก็เคยมิตที่วงเวียนนี้ไปรอบนึงด้วย ตอนนี้เวลาขับผ่านวงเวียนต้องติ่มๆอ่า อุๆ

เมื่อวานมีเซฟผ่านวงเวียนไปหลายคันมากเลยค่ะ

แต่ตอนนั้นไม่ได้มองเลยใครเปนใคร
ไฟทางก็ไม่ค่อยสว่าง
ใจก็อยู่แต่กะรถ เฮ้อๆๆๆ

ยังไงก็ขอบคุณมากค่ะ
แต่คงไม่มีครั้งหน้าให้ปุ๊กกี้โทเรียกพี่แล้วล่ะค่ะ:coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,873
แต่จากการชนครั้งนี้
สิ่งสำคัญที่จะไม่มีวันลืมอีกเลยคือ
การนั่งเบาะ เอนๆเอียงๆ สบายๆ ตามความพอใจเรา
พอถึงเวลาที่เกิดอุบัติเหตุแล้วนั้น
เบาะที่เรานั่งแสนสบายนั้น
ไม่ได้ช่วยเซฟตัวเราเลยสักนิดเดียว
ปุ๊กเปนคนเดียวในรถ ที่ได้รับแรงกระแทกเยอะที่สุด
คุณแม่นั่งมาด้วย เบาะหน้า นั่งด้วยเบาะตรงๆ เพราะแม่ชอบนั่งแบบนั้น
แม่ไม่เปนไรเท่าไหร่ปวดเมื่อยนิดหน่อย จากแรงกระแทก
คุณพ่ออนั่งมาเบาะหลัง ไม่ได้คาดเข็มขัดด้วยซ้ำ แต่ไม่บาดเจ็บไรเลย

ปุ๊กกี้คนขับ เข็มขัดคาด แต่พอถึงตอนรถกระแทก คออยู่ห่างเบาะมาก
แรงกระแทกเลยเยอะสุด ทำให้เจ็บที่ต้นคอมาก

ตอนมีคนเตือนไม่เคยฟัง เจอกับตัวถึงได้รู้:coolly-0033:

จะบอกว่าม่ะวานอยู่สวนผักตอนทุ่มครึ่งอ่ะ ถ้าโทรมาคงได้เจอกัน

ฟักเว้ย จะไปมั๊ย หห อะ

โทรไปหาก็ไม่ติด

• #3,877
พุ่งนี้รถเข้าอู่แล้วก๊าฟฟฟฟฟฟฟ

หวัดดี เช้าวันจันทร์ ที่ 29

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม