• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แต่จากการชนครั้งนี้
สิ่งสำคัญที่จะไม่มีวันลืมอีกเลยคือ
การนั่งเบาะ เอนๆเอียงๆ สบายๆ ตามความพอใจเรา
พอถึงเวลาที่เกิดอุบัติเหตุแล้วนั้น
เบาะที่เรานั่งแสนสบายนั้น
ไม่ได้ช่วยเซฟตัวเราเลยสักนิดเดียว
ปุ๊กเปนคนเดียวในรถ ที่ได้รับแรงกระแทกเยอะที่สุด
คุณแม่นั่งมาด้วย เบาะหน้า นั่งด้วยเบาะตรงๆ เพราะแม่ชอบนั่งแบบนั้น
แม่ไม่เปนไรเท่าไหร่ปวดเมื่อยนิดหน่อย จากแรงกระแทก
คุณพ่ออนั่งมาเบาะหลัง ไม่ได้คาดเข็มขัดด้วยซ้ำ แต่ไม่บาดเจ็บไรเลย

ปุ๊กกี้คนขับ เข็มขัดคาด แต่พอถึงตอนรถกระแทก คออยู่ห่างเบาะมาก
แรงกระแทกเลยเยอะสุด ทำให้เจ็บที่ต้นคอมาก

ตอนมีคนเตือนไม่เคยฟัง เจอกับตัวถึงได้รู้:coolly-0033:

เอ้าจ๊ะ ฟาดเคราะห์ ไปนะคะ

หายไวๆ ทั้งรถ ทั้งคนน๊า.. :coolly-0005::coolly-0005:

แต่จากการชนครั้งนี้
สิ่งสำคัญที่จะไม่มีวันลืมอีกเลยคือ
การนั่งเบาะ เอนๆเอียงๆ สบายๆ ตามความพอใจเรา
พอถึงเวลาที่เกิดอุบัติเหตุแล้วนั้น
เบาะที่เรานั่งแสนสบายนั้น
ไม่ได้ช่วยเซฟตัวเราเลยสักนิดเดียว
ปุ๊กเปนคนเดียวในรถ ที่ได้รับแรงกระแทกเยอะที่สุด
คุณแม่นั่งมาด้วย เบาะหน้า นั่งด้วยเบาะตรงๆ เพราะแม่ชอบนั่งแบบนั้น
แม่ไม่เปนไรเท่าไหร่ปวดเมื่อยนิดหน่อย จากแรงกระแทก
คุณพ่ออนั่งมาเบาะหลัง ไม่ได้คาดเข็มขัดด้วยซ้ำ แต่ไม่บาดเจ็บไรเลย

ปุ๊กกี้คนขับ เข็มขัดคาด แต่พอถึงตอนรถกระแทก คออยู่ห่างเบาะมาก
แรงกระแทกเลยเยอะสุด ทำให้เจ็บที่ต้นคอมาก

ตอนมีคนเตือนไม่เคยฟัง เจอกับตัวถึงได้รู้:coolly-0033:

งั้นต้องใช่บริการแชมป์เบาะซิ่งแล้วล่ะ สุดยอด:coolly-0010:

ถามหน่อยยยยยยยยยยยยยยยย

ใครจะไป มอเตอร์โชว์ วันที่ 2

เฟริมหน่อยยย เด๊วบอกว่าทีหลัง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,887
งั้นต้องใช่บริการแชมป์เบาะซิ่งแล้วล่ะ สุดยอด:coolly-0010:

ไปดูรถที่อู่ให้ด้วยนะกั๊ฟ:coolly-0033:

เสาเย็นๆก็ได้ไม่รีบ ขอให้สวย
มีไรบอกพ่อโทมาได้เลยนะ
อะไรได้ไม่ได้ยังไงบอกด้วย
ฝากพี่แชมป์เรื่องท้ายแดงด้วยอีกเรื่องนึงนะ

ไปดูรถที่อู่ให้ด้วยนะกั๊ฟ:coolly-0033:

เสาเย็นๆก็ได้ไม่รีบ ขอให้สวย
มีไรบอกพ่อโทมาได้เลยนะ
อะไรได้ไม่ได้ยังไงบอกด้วย
ฝากพี่แชมป์เรื่องท้ายแดงด้วยอีกเรื่องนึงนะ

เห็นในเว็บมีแต่ท้ายดำอ่ะ ท้ายแดงยังไม่เจอ
ท้ายแดงเจอแต่ไม่มี ทับทิม

• #3,889
เห็นในเว็บมีแต่ท้ายดำอ่ะ ท้ายแดงยังไม่เจอ
ท้ายแดงเจอแต่ไม่มี ทับทิม

มีๆๆๆๆๆๆ ฮือๆๆๆๆ:coolly-0041::coolly-0041:

หาให้ได้นะขอร้อง

ให้น้องเปนของขวัญวันเกิดเถอะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อ่ะๆๆๆ ลิ้งๆๆๆ ต่อเค้าหน่อย
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/32953

แก้ไขล่าสุด:
  • #3,890
http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=136667

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/23903

http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?p=1596201#post1596201
[TBODY] [TD style="FONT-WEIGHT: bold; COLOR: #073700; FONT-FAMILY: /'/Tahoma/'/">

[/TD] [TD style="FONT-WEIGHT: bold; COLOR: #ff0080; FONT-FAMILY: /'/Tahoma/'/">
มีอีกๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0033: ปล. ปุ๊กกี้ไม่ได้ลงขายของในนี้นะค๊ะ ได้ของแล้วเด๋วจาลบลิ้งออกค่ะ:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

[/TD] [/TBODY]

แก้ไขล่าสุด:
ใจเย็นๆๆนะปุ๊ก:coolly-0020:

ใครจะไป มอเตอร์โชว์ วันที่ 2

รายงานตัวหน่อยครับบบบบบบ

มีไหม ลงรายชื่อรายงานตัวหน่อย

ผมไปค๊าบ พี่ฟัก :coolly-0033:

ปุ๊ก อย่าลืมที่ คุยกันนะ

วันเวลาที่นัดหมายน่ะครับ

คือ ปั้ม ป.ต.ท บางบอน (เจทเก่า)

เวลา 12.00 ล้อหมุน 12.30 น่ะครับ

ใครไปรายงานตัวหน่อยครับบ
<!-- / message --><!-- sig -->

วันเวลาที่นัดหมายน่ะครับ

คือ ปั้ม ป.ต.ท บางบอน (เจทเก่า)

เวลา 12.00 ล้อหมุน 12.30 น่ะครับ

ใครไปรายงานตัวหน่อยครับบ
<!-- / message --><!-- sig --]
ไม่ได้ไปติดเรียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม