• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,941
แล้วถ้าม่ายไป....จาว่ากานป่าววววอ่า

เอาแน่นอนมะได้อ่ะ แต่ถ้าไปว่ายกาน จิง จิง

เผื่อจาตามไป สมทบ :coolly-0010:

มะว่ารายหรอกคร่า ก้อพี่ขวัญทำงานนิ

เด๋ววันเสาเราก็เจอกัน

เสานี้นั่งเรือนะ อยากนั่ง:coolly-0010::coolly-0010:

มะว่ารายหรอกคร่า ก้อพี่ขวัญทำงานนิ

เด๋ววันเสาเราก็เจอกัน

เสานี้นั่งเรือนะ อยากนั่ง:coolly-0010::coolly-0010:

ได้ ได้ จัด เลยยยยยยย......

ยังแอบมาได้อีกเสาร์นึง :coolly-0028: :coolly-0028:

อยากไปว่ายน้ำอะ

หวัดดีเช้าวันจันทร์

ใกล้เสร็จแล้วนะครับ อีขาวของน้องปุ๊ก :coolly-0010:

• #3,950
ใกล้เสร็จแล้วนะครับ อีขาวของน้องปุ๊ก :coolly-0010:

กลับถึงบ้านแล้วจ้า:coolly-0046:

ไม่ได้ชื่ออีขาว :coolly-0004::coolly-0004:

ตั้งชื่อแล้วเมื่อกี้ ชื่อ ไข่มุก :coolly-0010::coolly-0010:

ปลายปีจาเปนขาวมุก 555555:coolly-0028::coolly-0028:

เด๋วมาลงรูปให้ดู ไปกินข้าวก่อนนะ

กลับมาแล้วหรอเนี่ยยย

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

• #3,954
บอกให้โทรหาหน่อย ไม่ยอมโทรมาเลยวุ้ย

ปุ๊กหรือพี่แชมป์อ่ะพี่เก้ง

ไฟมานไม่ได้นะ เค้าไม่ให้ไรปุ๊กกลับมาเลยอ่ะ

พ่อพี่แชมป์บอกว่าต้องเอาไปคืนประกัน

สงกรานต์นี้ขอให้พี่น้องเซฟฯทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพและปลอดภัยทุกคนเที่ยวให้สนุกนะครับ

ขอบคุณคร่า เช่นกันค่ะ

>>>> เสานี้ครายมาหาปุ๊กกี้ที่ตลาดน้ำบ้างอ่ะ
อย่ามาเกิน5คนนะ มานผิด กฎหมาย:coolly-0010::coolly-0010:

• #3,955
ขอบคุณพี่เก่ง 614ค่ะ สำหรับท้ายแดงๆ ในราคาแสนพิเศษ

ขอบคุณพี่ขวัญ1033ค่ะ สำหรับท้ายแดงชิ้นขวา

เอามาผสมกะของพี่เก่ง สวยเลย:coolly-0033:

ขอบคุณพี่แชมป์737 ที่ดูแลรถให้เปนอย่างดี
ไปเอาไฟให้ตั้งไกล
กลับมาสวยกว่าเดิมเยอะเลย
ชนแค่ท้ายแต่ได้ทำหน้าแถมมาด้วย

ไฟล์แนบ

79.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
    76.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
แก้ไขล่าสุด:
โอ้ววววว งาม....แหล่มสุด

เเวะมาเยี่ยม

กี้ รถ สวย จังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ขอบคุณพี่เก่ง 614ค่ะ สำหรับท้ายแดงๆ ในราคาแสนพิเศษ

ขอบคุณพี่ขวัญ1033ค่ะ สำหรับท้ายแดงชิ้นขวา

เอามาผสมกะของพี่เก่ง สวยเลย:coolly-0033:

ขอบคุณพี่แชมป์737 ที่ดูแลรถให้เปนอย่างดี
ไปเอาไฟให้ตั้งไกล
กลับมาสวยกว่าเดิมเยอะเลย
ชนแค่ท้ายแต่ได้ทำหน้าแถมมาด้วย

น่าจะชนตั้งนาน
ถ้าชนแล้วดีแบบนี้ อิอิอิอิ

• #3,959
เเวะมาเยี่ยม

กี้ รถ สวย จังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ในความโชคร้าย ยังมีความโชคดีอยู่ค่ะ:coolly-0033:

น่าจะชนตั้งนาน
ถ้าชนแล้วดีแบบนี้ อิอิอิอิ

ชนบ้างสิ จาได้ดีเหมือนๆกัน:coolly-0028:

ในความโชคร้าย ยังมีความโชคดีอยู่ค่ะ:coolly-0033:

ชนบ้างสิ จาได้ดีเหมือนๆกัน:coolly-0028:

ชน มา หรือ ?

เมื่อไร?

ไม่รู้ เรื่อง เลย ตกข่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม