• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากรู้ด้วยคนได้ม่ะ ^^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,502
แวะมารายงานตัวง้าบบบบ

ตกลงอยู่แก๊งนี้ได้เหรอเนี่ย 30 แล้วอ่ะกั๊บ งืมมมมม - -"

อยู่ได้พี่ต๋อย อายุไม่สำคัญสำหรับแก๊งนี้:coolly-0010:

ขอเบอร์ไรกัน อยากรู้เรื่องด้วย อิอิ

พลาด มัวแต่ไปงานชุดแดง:coolly-0028:
ชัดๆง่ายๆ อด!!!

เออ ลืมเลย วันนั้นเจอ ใครขายอยู่หว่า เอาตัวใหนอะขวัญ จะได้ช่วยดู

พี่ขวัญอยากได้เทาอ่ะพี่เก้ง

มีทางเดียว พี่เก้งถอดขาย:coolly-0043::coolly-0010:

อยู่ได้พี่ต๋อย อายุไม่สำคัญสำหรับแก๊งนี้:coolly-0010:

รับทราบ ง้าบบบบบ

ลืมมมๆๆๆๆๆ

ชื่อ ต๋อย คับ อยู่ ซ.เพชรเกษม 114 อิอิ

:coolly-0010: ตังค์ไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันๆ 555+

ปุ๊กโทรหาหน่อยดิ

รับทราบ ง้าบบบบบ

ลืมมมๆๆๆๆๆ

ชื่อ ต๋อย คับ อยู่ ซ.เพชรเกษม 114 อิอิ

:coolly-0010: ตังค์ไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันๆ 555+
.

อ้าว อยู่ ร้อย 114 หรอเนี่ย เด๊วว่างๆไปแถวนั้น จะแวะไปหาน่ะครับ

มีเพื่อนเรียนอยู่แถวนั้น

ปล. ก.ร กิโล 1 เลยไหมพี่ ^^:coolly-0001:

พี่ขวัญอยากได้เทาอ่ะพี่เก้ง

มีทางเดียว พี่เก้งถอดขาย:coolly-0043::coolly-0010:
วันนั้น เห็นป๋าลองมี ไม่รู้ยังอยู่ป่าว ลองโทรไปถามดูละกัน

• #3,507
วันนั้น เห็นป๋าลองมี ไม่รู้ยังอยู่ป่าว ลองโทรไปถามดูละกัน

โทแล้วไม่มี สงสายต้องพี่บิ๊กม้างเนี่ยยยยยย:coolly-0009:

.

อ้าว อยู่ ร้อย 114 หรอเนี่ย เด๊วว่างๆไปแถวนั้น จะแวะไปหาน่ะครับ

มีเพื่อนเรียนอยู่แถวนั้น

ปล. ก.ร กิโล 1 เลยไหมพี่ ^^:coolly-0001:
อ่อๆๆๆ ไม่ถึงครับ

จากปากซอย เข้าไป 500เมตร ถึงแล้ว อิอิ

ว่าแต่แถว กิโล1 ร้านเกะเพียบ เด็กในร้านแทบโดดออกมายืนขวางกลางถนนเลย น่าไป น่าไป แอ๊ๆๆๆ

อ่อๆๆๆ ไม่ถึงครับ

จากปากซอย เข้าไป 500เมตร ถึงแล้ว อิอิ

ว่าแต่แถว กิโล1 ร้านเกะเพียบ เด็กในร้านแทบโดดออกมายืนขวางกลางถนนเลย น่าไป น่าไป แอ๊ๆๆๆ

เพื่อนอยู่ ซอย 114 อยู่ ตรง ห้องแถวลุงจุกอะพี่ รู้จักม่ะ ^^

เพื่อนอยู่ ซอย 114 อยู่ ตรง ห้องแถวลุงจุกอะพี่ รู้จักม่ะ ^^

อืมมมม ห้องแถวอ่ะพอรู้คับ

แต่เพื่อนอ่ะ คงไม่รู้จัก ฮี่ๆๆๆ

ปล. วัดม่วงผมก้อไปบ่อยนะ หน้าศูนย์เยาวชน ที่เค๊าเตะบอลกันอ่ะคับ

แต่ผมอ่ะ นั่งรอร้านก๋วยเตี๋ยว

มั่ยรู้ทำไม นั่งร้านเตี๋ยวที่นั่นทีไร :coolly-0007: มาวววว กลับบ้านทุกที อิอิ

แก้ไขล่าสุด:
งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ แง่งงงงงงงงงงง

อืมมมม ห้องแถวอ่ะพอรู้คับ

แต่เพื่อนอ่ะ คงไม่รู้จัก ฮี่ๆๆๆ

ปล. วัดม่วงผมก้อไปบ่อยนะ หน้าศูนย์เยาวชน ที่เค๊าเตะบอลกันอ่ะคับ

แต่ผมอ่ะ นั่งรอร้านก๋วยเตี๋ยว

มั่ยรู้ทำไม นั่งร้านเตี๋ยวที่นั่นทีไร :coolly-0007: มาวววว กลับบ้านทุกที อิอิ

ถิ่นผมเลยน่ะนั้นอะ ^^

ถิ่นผมเลยน่ะนั้นอะ ^^

อื้มมม....

งั๊นรู้จักพี่หนึ่งขับ D4D เจโบป่ะคับ แล้วก้อเจ้าเบนซ์ ขับวอลโว่ วางเจจีอี อ่ะคับ

ส่วนร้านก๋วยเตี๋ยวก้อที่คนขายผอมๆสูงๆอ่ะคับ ใจดีโคตร บะหมี่น้ำ อร่อยๆๆๆ:coolly-0009:

อุ..ว๊ะ..ฮ่ะ..ฮ่าๆ......:coolly-0028:...

อื้มมม....

งั๊นรู้จักพี่หนึ่งขับ D4D เจโบป่ะคับ แล้วก้อเจ้าเบนซ์ ขับวอลโว่ วางเจจีอี อ่ะคับ

ส่วนร้านก๋วยเตี๋ยวก้อที่คนขายผอมๆสูงๆอ่ะคับ ใจดีโคตร บะหมี่น้ำ อร่อยๆๆๆ:coolly-0009:

ต้องรอง:coolly-0020:

• #3,517
เหลือสอบอีก 2วัน:coolly-0018:

หวัดดีตอนเช้าวันจันทร์ ที่ 22 ก.พ.53
เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดครับ

เหมือนวันนี้จะเจอพี่ a311114 ด้วยอะครับ ขับผ่านโรงเรียนผม ตอนเช้า เหมือนจะยังไม่ได้ติดสติกเกอร์ ไฟท้าย 12 v ใช่ป่ะ ถ้าไม่ผิดหน้าจะใช่น่ะ 55+

ปล. ผมเรียน โรงเรียนปัญญาวรคุณ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม