• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่เห้นรู้เรื่อง ูู

...................................

บร้าผมให้ก้อโดนด่านะสิ :coolly-0029: ไม่ได้ห่วงนะ
ต้องขอเอง

ปุ๊กถามพี่จี๊ดยัง จะให้เบอร์แฟนเค้าอ่ะ:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,492
ไปหาเค้าที่มหาลัยเลยมั๊ยยยยยยยย

ไปวันเสาก็ได้ จาได้ไปรับปุ๊กกี้กลับบ้านด้วยยย:coolly-0010:

ไปหาเค้าที่มหาลัยเลยมั๊ยยยยยยยย

ไปวันเสาก็ได้ จาได้ไปรับปุ๊กกี้กลับบ้านด้วยยย:coolly-0010:
มีเรียนวันเสาด้วยเหรอ:coolly-0009:

แวะมารายงานตัวง้าบบบบ

ตกลงอยู่แก๊งนี้ได้เหรอเนี่ย 30 แล้วอ่ะกั๊บ งืมมมมม - -"

ขอเบอร์ไรกัน อยากรู้เรื่องด้วย อิอิ

ปุ๊ก อย่าลืมหากระจังให้พี่ด้วยน้า...:coolly-0033:
เออ ลืมเลย วันนั้นเจอ ใครขายอยู่หว่า เอาตัวใหนอะขวัญ จะได้ช่วยดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม