• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บุกแก๊งเด็กเลย มีไรกัน

งั้นกรูพิฆาตตัวเองก็ได้วะ

เยี่ยมเลย 555+ น้ากอล์ฟสนใจเปนสะปอนเซ่อให้แก๊งเด็กบ้างป่าว ช่วงนี้ขาดดุลอะ อิอิ

แอบแวะมาก่อน.....ออกบ้าน อิอิ :coolly-0010:

ขอบคุณน้องสาวปุ๊กกี้ ตัวแทนแก๊งค์เด็กที่ช่วยงานชมรม ไม่ผิดหวังจริงๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,470
ขอบคุณน้องสาวปุ๊กกี้ ตัวแทนแก๊งค์เด็กที่ช่วยงานชมรม ไม่ผิดหวังจริงๆ

ด้วยความเต็มใจค่ะป๋า:coolly-0033:
งานหน้าจะคล่องมากกว่านี้ค่ะ
รอบนี้ยังมีทอนเงินผิดๆถูก:coolly-0045: อายเลย โดนพี่ๆแซว

ด้วยความเต็มใจค่ะป๋า:coolly-0033:
งานหน้าจะคล่องมากกว่านี้ค่ะ
รอบนี้ยังมีทอนเงินผิดๆถูก:coolly-0045: อายเลย โดนพี่ๆแซว
เด็กปั้น:coolly-0033:

ปั้นไปปั้นมากลายเป็นปุ๊กลุ๊ก ไปรษฯ:coolly-0028:

• #3,473
ปั้นไปปั้นมากลายเป็นปุ๊กลุ๊ก ไปรษฯ:coolly-0028:

ขอบคุณนะพี่ชายยยยยย ปั้นเก่งเนอะ ออกมากลมป๊อกเลย :coolly-0028:

วันเสานี้เรียนเสจกี่โมง
รับปุ๊กกลับบ้านด้วย ปุ๊กไปสอบ เลิก5โมง

• #3,475
http://www.youtube.com/watch?v=hwBaKk0xtlg

แล้วคนที่พามาด้วยอะ ปั้นถึงไหนละ :coolly-0046:
555555555555555555555
ตอนผมจะกลับเจอแชมป์
แชมป์บอกว่าไปส่งพี่สาวนะครับ
อิอิอิ
หรือไงวะแชมป์ แก้ข่าวด้วยคับ

• #3,477
http://www.youtube.com/watch?v=Kh9PqFA1-l4&feature=player_embedded

ทลายแก๊งโว๊ย

หมี่เหลือง ปะละ พี่ๆมีอะไรจะรบกวนหน่อย เดี๋ยวโทรหานะ

แอบแวะมาก่อน.....ออกบ้าน อิอิ :coolly-0010:
ไม่ค่อยเข้าเวบเลยนะ ตัวเธอ หายไปซะนาน

ขอบคุณนะพี่ชายยยยยย ปั้นเก่งเนอะ ออกมากลมป๊อกเลย :coolly-0028:

วันเสานี้เรียนเสจกี่โมง
รับปุ๊กกลับบ้านด้วย ปุ๊กไปสอบ เลิก5โมง

มันจะว่างหรอ มันต้องไปรับส่งเพื่อน คนนั้น

• #3,479
มันจะว่างหรอ มันต้องไปรับส่งเพื่อน คนนั้น

พี่ลูกครึ่งโปตุเกส คนนั้นอ่ะหรอ:coolly-0028:

ลืมไป สงสายมาส่งน้องไม่ได้:coolly-0018:

กลับเองก็ด่ะ ไม่ง้อ เชอะ:coolly-0004:

บอกว่าเพื่อนกันที่เรียนด้วยกัน :coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม