• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่เก้ง พี่เล็ก ถามไรหน่อยครับ
สายพานราวลิ้น 20กัน 25 อันเดียวกันป่าวครับ
ใส่แทนกันได้เลยป่าว
พอดีมีของ20 อยู่เมื่อครั้งมีเครื่อง20ในอดีต
จะเอามาใส่ 25

พี่เก้ง พี่เล็ก ถามไรหน่อยครับ
สายพานราวลิ้น 20กัน 25 อันเดียวกันป่าวครับ
พอดีมีของ20 อยู่เมื่อครั้งมีเครื่อง20ในอดีต

เอาง่ายๆนะ เอาของที่มีอยู่ มานั่งนับดูว่ามันมีกี่ฟัน แล้วก็ถอดในรถตัวเองมาดูว่ามีกี่ฟัน ถ้าเท่ากันก็ใช้ได้

RB20DE RB20DET RB25DE RB25DET RB26DETT ใช้สายพานไทมิ่งตัวเดียวกัลครับ

5555555555555555555555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,525

ได้รถยัง บอกน้องๆหน่อย
ได้รถแล้วเอารูปมาลงให้ดูด้วยนะ:coolly-0033:
เฮ้ย!! พี่แบงค์แล้วป่านนี้ไม่หลับไม่นอน

ขอบคุณพี่เล็ก-พี่เก้งมากๆคับ

ปล. พี่แบงค์ ไม่เจอกันนานแล้วนะเรา ถ้ามารับสาวมหิดล
โทรมาด้วยไปกินลาบกัน อิอิ

สวัสดีเช้าวันใหม่ วิภาวดีร้อนมาก:coolly-0020:

• #3,528
ขอบคุณพี่เล็ก-พี่เก้งมากๆคับ

ปล. พี่แบงค์ ไม่เจอกันนานแล้วนะเรา ถ้ามารับสาวมหิดล
โทรมาด้วยไปกินลาบกัน อิอิ

ชวนแต่พี่แบงค์อ่ะนะ:coolly-0004:

ที่ห้องทำงานและตู้เย็น เย็นสบายครับ
55555555555555555555

วัดม่วง-บางบอน-บางแค ร้อนโคตรๆ

สวัสดีเช้าวันใหม่ วิภาวดีร้อนมาก:coolly-0020:

ตลิ่งชันร้อนกว่า:coolly-0008:

บางกรวยเย็นสบายยยยย:coolly-0031:

วัดม่วง-บางบอน-บางแค ร้อนโคตรๆ
อ้าวกระทู้พยากรณ์อากาศนี่น่า...

เหมือนวันนี้จะเจอพี่ a311114 ด้วยอะครับ ขับผ่านโรงเรียนผม ตอนเช้า เหมือนจะยังไม่ได้ติดสติกเกอร์ ไฟท้าย 12 v ใช่ป่ะ ถ้าไม่ผิดหน้าจะใช่น่ะ 55+

ปล. ผมเรียน โรงเรียนปัญญาวรคุณ

ง่ะ ติดแล้วคับ เอียงๆๆ เพราะติดตอนมาวๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ

ส่วนท้ายผมอ่ะ ท้ายดำง้าบบบ งิงิ :coolly-0010:

:coolly-0010: แวะมา อัพๆๆๆ รอคนสอบเสร็จ หม่ำๆๆๆ หมากะทุ :coolly-0005:

• #3,539
:coolly-0010: แวะมา อัพๆๆๆ รอคนสอบเสร็จ หม่ำๆๆๆ หมากะทุ :coolly-0005:

วันที่ 6 มีนาเลยมั๊ยยยยยย

ว่างกันป่าวววววววว

SD หมูทะ ตรงข้ามม.สยาม เปนไงโอเครป่าวววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม