• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับจาก ปาย-ห้วยน้ำดัง แล้ว....ขับรถเหนื่อโคด ปวดไหล่เหมือนใครมาขี่คอ 555++

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,122
กลับจาก ปาย-ห้วยน้ำดัง แล้ว....ขับรถเหนื่อโคด ปวดไหล่เหมือนใครมาขี่คอ 555++

5555555 สนุกมั๊ยอาจาร

แล้วของที่สั่งอ่า เมื่อไหร่ได้อ่า:coolly-0033:

...............................................

ยินดีก่ะปุ๊กด้วยน่ะครับ.....ได้เป็นตัวม่วงแร้ว....

พี่ตั้ม อยู่ใหน หาตัวไม่เจอ

• #3,129
ตื่นแล้ว ฝนครึ้มแต่เช้าเลย

อยากให้ถึงวันศุกร์ไวๆ อยากจะเหนเกียร์แล้วอะ การรอคอยมันช่างทรมาร อิอิ

งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ

• #3,133
http://www.youtube.com/watch?v=rOReWkHnAQQ

อาไรหว่า ตัวม่วง

ทำไมรหัสพี่แชมป์
ยังไม่เปนอันใหม่อ่ะ ที่พึ่งได้มาอ่ะ
ยังไม่ถึงเวลารอวันที่จะรับมอบก่อนไงพี่ออยบอกช่ายป่าวพี่ออย:coolly-0021:

• #3,138
ทำไมวันนี้แก๊งเด็กยาดอง เงียบเหงาจัง

...............................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม