• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

................................

"""""""""""""""""""""

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,144
^
^
หึหึ เล่นกันใหญ่เลยนะ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

............... เล่นไร ไม่เห็นหนุกเลย ไปถล่มบ้านไอ่เม วันเสาร์ดีกว่า

........................................

เเวะ มา เยี่ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

หวัดดีเช้าวันศุกร์
...หากว่าเรากำลังสบายจงปรบมือพลัน (เปาะๆ)
หากว่าเรากำลังสบายจงปรบมือพลัน (เปาะๆ)
หากว่าเรากำลังมีสุขหมดเรื่องทุกข์ใดใดทุกสิ่ง
มัวประวิงอะไรกันเล่า
จงปรบมือพลัน (เปาะๆ)

:coolly-0043: :coolly-0043:

รถโอเคทุกอย่างยังขวัญ

ยังเลยค่ะ พี่จี๊ด ไม่รู้จาเริ่มจากตงไหนดีอ่า...

มีเสียงอีกแว้วววววว.....:coolly-0041:

แล้วพี่...ได้เกียร์แล้วช่ายป่าวคร้า...

ยังเลยครับ พอดีเกียร์ลูกใหม่ที่พี่เค้าจะใส่มีปัญหาเลยต้องใส่ลูกเดิมไปก่อน พี่ก็รอต่อไปครับ

รถขวัญพี่ว่าเริ่มตรง คนโทรนชาวน์ที่ด้านหลัง
หรือ ไม่ก็ตรงฝาโปรงหลังอะครับ
เอาสองอย่างนี้ให้ลงตัว แล้วค่อยทำอย่างอื่น

งื่ม งื่ม ....แต่ข้างหน้ามานมีเสียงด้วยอะจิ

ไม่รู้ว่าเสียงไร อ่า...เปิดกระจกวิ่ง ชัดเจนเลย

แต่ฟังไม่ออกว่าเสียงอะไร หุหุ

งื่ม งื่ม ....แต่ข้างหน้ามานมีเสียงด้วยอะจิ

ไม่รู้ว่าเสียงไร อ่า...เปิดกระจกวิ่ง ชัดเจนเลย

แต่ฟังไม่ออกว่าเสียงอะไร หุหุ
พี่ว่าว่างๆ ขับไปหาพี่เก้งดีก่าครับถ้าดังที่เครื่อง
เดียวมันจะยาว ต้องรีบทำ

หรือว่าดังที่ชุดแต่ง ไงก็ลองให้พี่ๆ ดุให้ก็ได้ครับ

พรุ่งนี้ หมูกระทะบ้านพี่ปุ๊กกี้ไหมครับบบบบบบบบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,157
ขอเลื่อนหมูทะไปก่อนนะค๊ะ

ติดภาระกิจด่วน

แก้ไขล่าสุด:
ประกาศศศศศศศ คณะแก๊งเด็กยาดอง

พุ่งนี้เนื่องด้วยวันเด็กแห่งชาติ

กินหมูทะกันบ้านปุ๊กกี้คร่า

เวลา 18.00 เปนต้นไป

ขอกราบเรียนเชิญเด็กๆ
ทั้งเด็กโข่ง เด็กแคระ มาโดยพร้อมเพรียงค่ะ:coolly-0028:

นี่เล่น ยาดอง ด้วย หรือ นี่

เเรง ไม่ เบา
:coolly-0010:

ทามมายพี่เข้า M ไม่ด้ายยยยย....:coolly-0042:....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม