• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""/'/

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,163
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^
^

55555555

ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน ยุ่งๆอยู่

ปล. ปุ๊กกี้เอง มายึดล็อคอินน้อง 555

55555555

ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน ยุ่งๆอยู่

ปล. ปุ๊กกี้เอง มายึดล็อคอินน้อง 555

อ่าว เครื่องไอแฟรงค์โดนไวรัสปุ้กกี้เร่งงานหรอ มาๆ จัดการให้
โชะๆๆ

เด็กๆ ต้นปี ป๋า..จาทำบุญขึ้นบ้านใหม่
อย่าลืมแฟ๊ดดด...มากันเด้อ
จาปิดเมืองหัวหินแระ
เซฟ เต็มเมือง

ปุ๊กกี้โปสการ์ด อยู่กะพี่แป๋มแล้ว 100 แผ่น

คิดราคาแผ่นละ 2.50 บาท x 100 แผ่น ก็ทั้งหมด 250 บาท

ฝากตังค์กะพี่แป๋มเลย..

ปล.อร่อยจังมีซีฟูดเด็ด ๆ แล้ว ใครว่างลองแวะเวียนไปดู คุ้มจิง ๆ

เด็กๆ ต้นปี ป๋า..จาทำบุญขึ้นบ้านใหม่

ใช่หลังที่ป๋า โพสใว้เมื่อหลายปีก่อนป่าวครับ ที่เป็นเนินอะ ตอนนี้เสดแล้วคงสวยน่าดู

วันไหนหรอครับ จะได้จัดเวลาถูก ^^

ฟักก ทำไมรูปมันเอียงซ้ายอะ - - หรือว่าตาเราเอียงหว่า :coolly-0007:

คนหลังคิดไรกับฟักป่าวดูมือมันดิ อิอิ

แอ๊.....โดนอีกแล้ว 55555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,178
อ่าว เครื่องไอแฟรงค์โดนไวรัสปุ้กกี้เร่งงานหรอ มาๆ จัดการให้
โชะๆๆ

เด๋วจาไปยึดฐานที่ตั้ง ของประธานแก๊งเด็กบ่อยๆ :coolly-0028:
หน้าจอคอม มานใหญ่ดีชอบๆ

เมื่อไหร่อ่ะค๊ะป๋า
อยากไปๆๆๆ

ปุ๊กกี้โปสการ์ด อยู่กะพี่แป๋มแล้ว 100 แผ่น

คิดราคาแผ่นละ 2.50 บาท x 100 แผ่น ก็ทั้งหมด 250 บาท

ฝากตังค์กะพี่แป๋มเลย..

ปล.อร่อยจังมีซีฟูดเด็ด ๆ แล้ว ใครว่างลองแวะเวียนไปดู คุ้มจิง ๆ

รับทราบค่ะเด๋วว่างๆไปบ้านพี่แป๋มค่ะ
อาจารกินหมูทะเมื่อไหร่ดีอ่า เสานี้เลยมั๊ย ว่างละๆ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม