• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,082
ไม่สบงไม่สบายไรกัน

โทไปทำสำออย

บอกเปนไข้ ตัวร้อน เจ็บคอ ปวดหัว ใกล้ตาย

55555555 แอบไปเที่ยวนี่เอง สมหน้า

>> เสียใจ พี่ๆไม่รัก เชอะ
น้องกำลังเศร้า ฮือๆๆๆ

โทไปทำสำออย

บอกเปนไข้ ตัวร้อน เจ็บคอ ปวดหัว ใกล้ตาย

55555555 แอบไปเที่ยวนี่เอง สมหน้า

>> เสียใจ พี่ๆไม่รัก เชอะ
น้องกำลังเศร้า ฮือๆๆๆ

พี่รู้มากกว่านั้นอีกนะ หลังไมค์ๆ:coolly-0010:

มีไรรึไม่รุเรื่องเลยแอ๊!:coolly-0038:

......................

กรี๊ดดดดด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

• #3,088
กรี๊ดดดดดดดดด เหงา

ครายก็ได้มาคุยเปนเพื่อนที เฮ้อออออออออ

ไงปุกกี้ น้องหมาน่ารักมะ 555+

• #3,090
  • #3,091
"ไม่ตาม ไม่หา ไม่ไขว่ขว้าง เดี๋ยวรักแท้มันก็มาเอง ..."

อือ พี่เมพูดถูก เด๋วมันก็มาเอง อย่าไขว่คว้าให้เหนื่อยเลย

อยู่แบบนี้ก็ดีนี่หว่า.......

"ไม่ตาม ไม่หา ไม่ไขว่ขว้าง เดี๋ยวรักแท้มันก็มาเอง ..."

อือ พี่เมพูดถูก เด๋วมันก็มาเอง อย่าไขว่คว้าให้เหนื่อยเลย

อยู่แบบนี้ก็ดีนี่หว่า.......
อยู่แบบนี้ก็ดีนี่หว่าพี่ได้ยินเป็น100รอบแล้วนะเจ้าปุ๊กลุ๊ก:coolly-0019:

• #3,093
อยู่แบบนี้ก็ดีนี่หว่าพี่ได้ยินเป็น100รอบแล้วนะเจ้าปุ๊กลุ๊ก:coolly-0019:

กรี๊ดดดดดดดดดดด

อย่านะอย่าดื้อ

ปุ๊กกำความลับพี่แชมป์อยู่นะ:coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
คงไม่ช้าไปที่จะขอกล่าวคำว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

อ้างถึง:
[/URL]

ปุ๊กกำความลับพี่แชมป์อยู่นะ:coolly-0028:

[TBODY] [/TBODY]
อะไรลิง ๆ นะ

หือ อะไร ลิงๆ อยากรู้ :coolly-0046:

อ้างถึง:
[/URL]

[TBODY] [/TBODY]

หือ อะไร ลิงๆ อยากรู้ :coolly-0046:

555 :coolly-0028:

หวัดดีปีใหม่ ครับ

พรุ่งนี้น้ำมันขึ้น 0.80 บาท เติมกันให้เต็มถังด้วย อิอิ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม