• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

หวัดดีเข้าวันอาทิตย์ วันแรกของปี 53

ตื่นๆกันแล้วเนอะ 55+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,064
ไปขายของ ละนะ
ครายว่างไม่รุไปไหน แวะมานะค๊ะ
ตลาดน้ำคลองลัดมะยม

ขอบ่นหน่อย

หลังจากกลางปีที่แล้ว หมาวิ่งตัดหน้ารถ เล่นเอาซะหน้า TBO1 แหก

มะวานช่วงดึกๆหมาวิ่งมาชนรถอีกละ คราวนี้ก็ TBO อีก แต่เป็นข้างหลัง สงสัยแมร่งเมา ฉลองปีใหม่ เป็นไรรึเปล่าไม่รู้ ไม่ได้จอดดูเพราะใกล้สีแยก ไฟเขียวพอดี

เลยแยกไปแล้วจอดรถสำรวจ โชคดี ที่ไม่เป็นไรเลย มีแค่รอยเฉี่ยวรูดไปตามกันชน คิดว่าเจ้าหมาคงไม่เป็นไรมาก เพราะไม่มีรถหลังตามมา

ระหว่างที่จอดดูรถ มีเซฟคันนึงขับผ่านไป อุตส่าห์ถอดหลังกลับมาถามว่ารถเป็นอะไร ขอบคุณมากๆเลยครับ ไม่ได้เป็นสมาชิกด้วย แถมจำเลขทะเบียนกะสีรถไม่ได้ด้วย เพราะมืดและง่วง

ขอบ่นหน่อย

หลังจากกลางปีที่แล้ว หมาวิ่งตัดหน้ารถ เล่นเอาซะหน้า TBO1 แหก

มะวานช่วงดึกๆหมาวิ่งมาชนรถอีกละ คราวนี้ก็ TBO อีก แต่เป็นข้างหลัง สงสัยแมร่งเมา ฉลองปีใหม่ เป็นไรรึเปล่าไม่รู้ ไม่ได้จอดดูเพราะใกล้สีแยก ไฟเขียวพอดี

เลยแยกไปแล้วจอดรถสำรวจ โชคดี ที่ไม่เป็นไรเลย มีแค่รอยเฉี่ยวรูดไปตามกันชน คิดว่าเจ้าหมาคงไม่เป็นไรมาก เพราะไม่มีรถหลังตามมา

ระหว่างที่จอดดูรถ มีเซฟคันนึงขับผ่านไป อุตส่าห์ถอดหลังกลับมาถามว่ารถเป็นอะไร ขอบคุณมากๆเลยครับ ไม่ได้เป็นสมาชิกด้วย แถมจำเลขทะเบียนกะสีรถไม่ได้ด้วย เพราะมืดและง่วง
ต้องบอกว่าหิวด้วย:coolly-0028:

• #3,067
ถือซะว่าฟาดเคราะไปนะพี่เล็กดีแล้วที่รถมะเปนไรมากอ่ะ

ต้องบอกว่าหิวด้วย:coolly-0028:
ตอนนั้นยังไม่หิว เพิ่งล่อบะหมี่มา:coolly-0019:

ที่รีบเพราะกลัวจะกลับกันก่อน :coolly-0002: ถนนเส้นนั้นไม่มีไฟทาง รถขับช้าแมร่งขับเลนขวา เลนซ้ายถนนก็ปะๆ ขับแล้วเครียด

มันมาหิวตอนถึงร้าน 555 :coolly-0023:
ถือซะว่าฟาดเคราะไปนะพี่เล็กดีแล้วที่รถมะเปนไรมากอ่ะ
ตอนกลางวันไปทำสังฑทานมา ยังนึกถึงเจ้าหมาที่พี่ชนตายอยู่เลย ตกดึกจะเล่นอีกตัวแระ
รถคันนี้ไม่รู้เป็นไง ชอบมีกรณีกับหมากะ BENZ

แก้ไขล่าสุด:
สงสัยชอบของแต่ง 55+

• #3,072
อยู่ตลาดน้ำมาหาดิ >>> แอบหนีไปเที่ยวกันมาไม่ยอมชวนน้องเปนไงล่ะ ชนหมาเลย 555

ไปหาเพื่อนรุ่นพี่มาน่ะ ไม่ได้ไปเที่ยว ขาไปผ่านวัดดังเลยแวะทำบุญเท่านั้นเอง ไม่ได้ตั้งใจ ส่วนที่ชนหมาอะ จะรีบไปสระ ลาน ลม 614 โทรตามตอนเย็นๆแล้ว กว่าจะออกไปก็ 4 ทุ่มละ ไม่ให้รีบได้ไง แล้วเวลานั้นโทรตามจะไปหรอ

ต้องว่าพี่ลวงถึงจะถูก ไปตั้งแต่ 6 โมงเย็ น

เออๆ สงสัยมันพาพี่สาวไปด้วย 5555555555555 เลยไม่โทรชวนน้อง

ไปหาเพื่อนรุ่นพี่มาน่ะ ไม่ได้ไปเที่ยว ขาไปผ่านวัดดังเลยแวะทำบุญเท่านั้นเอง ไม่ได้ตั้งใจ ส่วนที่ชนหมาอะ จะรีบไปสระ ลาน ลม 614 โทรตามตอนเย็นๆแล้ว กว่าจะออกไปก็ 4 ทุ่มละ ไม่ให้รีบได้ไง แล้วเวลานั้นโทรตามจะไปหรอ

ต้องว่าพี่ลวงถึงจะถูก ไปตั้งแต่ 6 โมงเย็ น

เออๆ สงสัยมันพาพี่สาวไปด้วย 5555555555555 เลยไม่โทรชวนน้อง
:coolly-0028::coolly-0028:

Happy New Year 2010
แก๊งค์เด็ก สว๊าบบบ...เอิ๊กๆๆๆ
ทู๊กคน จงมีแต่ความสุข สดชื่น
เป็นเด็กดี อย่าดื้อ กันนะ
คิดถึงเสมอ....
ป๋าโจ้

• #3,076

นั่นไงพี่เล็กเผาออกมาหมดแล้ว

ไหนบอกไม่ได้ไป ไอ่พี่แชมป์บร้า โกหก

สมหน้าไม่สบาย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

• #3,078
Happy New Year 2010

แก๊งค์เด็ก สว๊าบบบ...เอิ๊กๆๆๆ
ทู๊กคน จงมีแต่ความสุข สดชื่น
เป็นเด็กดี อย่าดื้อ กันนะ
คิดถึงเสมอ....

ป๋าโจ้

ขอบคุณค่ะแก๊งเด็กก็ขอให้ป๋ามีความสุข
สุขภาพแข็งแรง
เข้ากรุงเทพมาบ้าง จะได้ไปพานฟายบ้าง
นู๋ๆแถวนั้นบ่นคิดถึงฝากพี่ออยมา:coolly-0046::coolly-0046:

นั่นไงพี่เล็กเผาออกมาหมดแล้ว

ไหนบอกไม่ได้ไป ไอ่พี่แชมป์บร้า โกหก

สมหน้าไม่สบาย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่สบงไม่สบายไรกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม