• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีเช้าวันพฤหัสบดี มีความสุขดีกันทุกคนนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,303
ถุกต้องฟัก พี่ก็อยากรู้เหมือนกันอิอิ

จะรู้ได้ไงเล่า ยังหาไม่ได้เล้ยยยยย:coolly-0010:

แล้วเสานี้ไปดูรถป่ะเนี่ยพี่จี๊ด เจอกันที่ไหน นัดกะพี่แบงค์แล้วกัน:coolly-0034:

จะรู้ได้ไงเล่า ยังหาไม่ได้เล้ยยยยย:coolly-0010:

แล้วเสานี้ไปดูรถป่ะเนี่ยพี่จี๊ด เจอกันที่ไหน นัดกะพี่แบงค์แล้วกัน:coolly-0034:

555 คนไหน หนอ 555:coolly-0028:

• #2,305
มาอีกคนแล้วพี่เค A311055 มาทักในM

น้องกี้ ได้ข่าวจะแต่งงานหรอ

โห!! อะไรเนี่ย ไปเอามาจากไหนกันเนี่ยยยยยย:coolly-0036:

อ๋าววว

อ่านมาซะตั้งนานที่ไหนได้ จะแต่งซะแระ ....:coolly-0033::coolly-0033:

^
^
จ้องจาอวยพรกันอย่างเดียวเล้ยยยย

ถามสักคำมั๊ย ว่าหาแฟนได้ยัง:coolly-0041:
ยินดีด้วยคับจะแต่งที่ไหนก้อบอกด้วยนะ...จาได้เตรียมตัว

• #2,308
อ๋าววว

อ่านมาซะตั้งนานที่ไหนได้ จะแต่งซะแระ ....:coolly-0033::coolly-0033:

มาอีกคนแล้วอ่ะ
ไม่ได้แต่งค่ะ ยังไม่แต่ง ยังหาแฟนไม่ได้เลย
แล้วจาไปแต่งกะใครล่ะค๊ะ

คือพี่ชายจะแต่งอ่ะค่ะ ไม่ใช่ปุ๊กกี้

เข้าใจผิดกันไปหมดแล้วเนี่ย.......
ยินดีด้วยคับจะแต่งที่ไหนก้อบอกด้วยนะ...จาได้เตรียมตัว

นี่ก็รับมุขเค้ากันจิงๆ

ถ้าปุ๊กแต่งตอนนี้ น้องพี่แบงค์อ่ะจะเดือดร้อน:coolly-0041:

แทนที่จะช่วยกันแก้ข่าว เอ๊ะยังไง ครอบครัวเดียวกันป่ะเนี่ย:coolly-0004:

แก้ไขล่าสุด:
ไม่ได้แต่งค่ะ ยังไม่แต่ง ยังหาแฟนไม่ได้เลย

คือพี่ชายจะแต่งอ่ะค่ะ ไม่ใช่ปุ๊กกี้

เข้าใจผิดกันไปหมดแล้วเนี่ย.......

นี่ก็รับมุขเค้ากันจิงๆ

ถ้าปุ๊กแต่งตอนนี้ น้องพี่แบงค์อ่ะจะเดือดร้อน:coolly-0041:

แทนที่จะช่วยกันแก้ข่าว เอ๊ะยังไง ครอบครัวเดียวกันป่ะเนี่ย:coolly-0004:

เดือดร้อนยังไงอ่ะ:coolly-0043::coolly-0043:ถ้างั้นก็อวยพรด้วยนะครับขอให้ชีวิตคู่มีเเต่ความสุขนะครับมีอะไรก็ต่างฝ่ายต่างเย็นกันนะ........:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ตกลงมันคืออารายหว่า พี่หล่ะ งงงงงงงงงง

หาไม่ได้เจรงๆ อ่าส์ :coolly-0010::coolly-0010: แร้วๆๆ จะเชื่อดีไหม เนี่ยยย

• #2,312
ตกลงมันคืออารายหว่า พี่หล่ะ งงงงงงงงงง

ปุ๊กกี้ก็ งง พี่จอป เกิดไรขึ้นเนี่ยยยยย:coolly-0041:
หาไม่ได้เจรงๆ อ่าส์ :coolly-0010::coolly-0010: แร้วๆๆ จะเชื่อดีไหม เนี่ยยย

ไปไม่ถูกเลยเนี่ย

งง กะตัวเอง เกิดไรขึ้นฟระเนี่ยยยยย:coolly-0043:
เอาเปนว่า ตอนนี้ยังไม่แต่งงานค่ะ
แล้วก็ไม่ใช่เร็วๆนี้ด้วยค่ะ

เรื่องแฟน ถ้าชัวร์เมื่อไหร่ บอกแน่นอนไม่มีปิดบังค่ะ

จะพาไปให้ดู ให้แกล้ง ให้แซว กันโดยทั่วถึงเลย:coolly-0033:

• #2,313
เดือดร้อนยังไงอ่ะ:coolly-0043::coolly-0043:ถ้างั้นก็อวยพรด้วยนะครับขอให้ชีวิตคู่มีเเต่ความสุขนะครับมีอะไรก็ต่างฝ่ายต่างเย็นกันนะ........:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

อวยกันเองซะงั้นเลยนะ

แก้ข่าวจิ แก้จิ

บอกเค้าไปเรายังไม่แต่ง:coolly-0033:

บอกเค้าไปเรายังไม่แต่ง:coolly-0033:
ฟักๆ พี่เริ่มเหนลาง ๆ แล้วอะว่าแต่งกะใคร อิอิ

5555555555555555555
จะไปดีไหมน้อ.... ต้องใส่ซองเลยป่าวเนี้ยอิอิ

ครับเรายังไม่เเต่งเเค่หมั้นกันเฉยๆ(เเก้ข่าวให้เเล้วนะจ๊ะ):coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อะ...เข้ามารอบสอง ก็มีงานมงคลเบิ้ลเลยนะ
ยินดีด้วยกับพี่ชายปุ๊กกี้ที่จะแต่งงาน และน้องทั้งสองที่หมั้นกัน :coolly-0039:

• #2,319
ครับเรายังไม่เเต่งเเค่หมั้นกันเฉยๆ(เเก้ข่าวให้เเล้วนะจ๊ะ):coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

บร้า หมั้นตอนไหน

ยังไม่หมั้น เด๋วเค้าเข้าใจผิดกันอีก

อย่าแกล้งดิ ยังไม่หมั้นนนนนน นะ

ให้มาแก้ข่าว ไม่ได้ให้มาเพิ่มข่าว เข้าใจ๋

:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

• #2,320
http://www.youtube.com/watch?v=XrAsJeo9oLU

รักเป็นเช่นไร บางครั้งทำไมมีคำร่ำลา
ก็ยังไม่เข้าใจ ฉันเห็นบางคนยังเสียน้ำตา
ไม่อยาก..จะพบเจอเรื่องราวเหมือนอย่างนั้น
อยากมีคำยืนยันได้ไหม
* ถ้าฉันจะรัก..ถ้าฉันจะฝากใจ
เธอเองต้องสัญญามาก่อน
ว่าเธอจะรัก มั่นคงและแน่นอน
ไม่คิดที่จะทิ้งไป (ได้หรือเปล่า..)
อาจดูว่าง่ายไป ที่ฉันต้องการแค่คำพูดจา
แต่ฉันจะมั่นใจ ...ถ้าเป็นคำที่เธอพูดมา

ไม่อยาก....ให้รักเราเป็นเพียงแค่ความฝัน
หากเธอจะยืนยัน ได้ไหม....

อยากขอเพียงถ้อยคำ ที่จริงใจ
จะนานสักเท่าไร ก้ยังคงจะรัก..เธอ

>>> มาสัญญาในนี้เลยดีกว่ามั๊ย:coolly-0001:

ให้พี่ๆ น้องๆ เปนพยานไปเลย:coolly-0039:

ไหนๆก็เริ่มที่นี่ ก็ให้คนที่นี้รับรู้ไปด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม