• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮอๆๆ ปวดขาโว้ย

ไม่มีไรทำเลย เซงๆ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,284
ด่วนๆๆๆ

ปุ๊กกี้หากระทู้ที่ลงพวกสถานที่ทำงานอะไรพวกนี้ไม่เจออ่ะค่ะ น่าจาติดหมุดไว้เนอะ

คือจะหา ออแกไนซ์ มาจัดงานแต่งงาน
พี่ๆคนไหนทำอยู่บ้างมั๊ยค๊ะ
โทหาปุ๊กกี้ ด่วนเลยได้มั๊ย:coolly-0033:

ด่วนๆๆๆ

ปุ๊กกี้หากระทู้ที่ลงพวกสถานที่ทำงานอะไรพวกนี้ไม่เจออ่ะค่ะ น่าจาติดหมุดไว้เนอะ

คือจะหา ออแกไนซ์ มาจัดงานแต่งงาน
โทหาปุ๊กกี้ ด่วนเลยได้มั๊ย:coolly-0033:

จะแต่งแล้วหรอ ดีใจด้วยนะ :coolly-0046:

ด่วนๆๆๆ

ดีใจด้วยจ้าปุ๊ก

ด่วนๆๆๆ

ขอให้รักกันนานๆ
ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร
มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง
:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:​

เข้ามาก็มีเรื่องมงคลเลยแฮะ
ยินดีด้วยนะปุ๊กกี้ ...:coolly-0046:

• #2,289
จะแต่งแล้วหรอ ดีใจด้วยนะ :coolly-0046:

ดีใจด้วยจ้าปุ๊ก

ขอให้รักกันนานๆ

ถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร
มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:​

เข้ามาก็มีเรื่องมงคลเลยแฮะ
ยินดีด้วยนะปุ๊กกี้ ...:coolly-0046:

โอ๊ยยยยยยยยย:coolly-0025::coolly-0036::coolly-0006::coolly-0038:
ตายๆๆๆๆ ไปกันใหญ่แล้ว

ยังไม่ได้แต่งค่ะ ไม่ใช่ปุ๊กกี้แต่ง
คือ พี่จะแต่ง แล้วไม่มีเวลาเตรียมงาน
เลยจะจ้างออแกไนซ์
แล้วก็ให้ปุ๊กกี้มาหาให้ แค่นั้นเอง:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

โหๆๆ อวยกันซะ เหนภาพเลยนะ
>> อีก10ปีค่อยมาอวยกันใหม่ดีมั๊ย
ตอนนี้เอาคืนไปก่อนนะ
ทุกคำอวยพรเลย:coolly-0019::coolly-0018:

แล้วตกลงมีใครทำ หรือ แนะนำออแกไนซ์ให้ได้มะเนี่ยยยย

มาอวยกันแบบนี้ ตายพอดี พบจุดจบเลย เด๋วคนเข้าใจผิดไม่มาจีบทำไงเนี่ย PRแก๊งเด็ก จาขายไม่ออกก็งานเนี้ย

แก้ไขล่าสุด:
โอ๊ยยยยยยยยย:coolly-0025::coolly-0036::coolly-0006::coolly-0038:
ตายๆๆๆๆ ไปกันใหญ่แล้ว

ยังไม่ได้แต่งค่ะ ไม่ใช่ปุ๊กกี้แต่ง
คือ พี่จะแต่ง แล้วไม่มีเวลาเตรียมงาน
เลยจะจ้างออแกไนซ์
แล้วก็ให้ปุ๊กกี้มาหาให้ แค่นั้นเอง:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

โหๆๆ อวยกันซะ เหนภาพเลยนะ
>> อีก10ปีค่อยมาอวยกันใหม่ดีมั๊ย
ตอนนี้เอาคืนไปก่อนนะ
ทุกคำอวยพรเลย:coolly-0019::coolly-0018:

แล้วตกลงมีใครทำ หรือ แนะนำออแกไนซ์ให้ได้มะเนี่ยยยย

มาอวยกันแบบนี้ ตายพอดี พบจุดจบเลย เด๋วคนเข้าใจผิดไม่มาจีบทำไงเนี่ย PRแก๊งเด็ก จาขายไม่ออกก็งานเนี้ย
ลองโทรไปเบอร์นี้นะ
0814992301 กอล์ฟ หรือ น้าเคน ทีละดูด
บอกพี่ออย เซฟิโร่แนะนำมา

• #2,292
ลองโทรไปเบอร์นี้นะ
0814992301 กอล์ฟ หรือ น้าเคน ทีละดูด
บอกพี่ออย เซฟิโร่แนะนำมา

ขอบคุณค่ะพี่ออย
ดูคนอื่นเด่ะ จ้องจาอวยกันอย่างเดียวเล้ย :coolly-0018::coolly-0041:

ดีใจด้วยน่ จากประธานแก๊งเด็ก

• #2,294
มีครายยังไม่ได้อวยกันอีกมั๊ย เอาให้ครบ เอาให้หมด

อวยกันเสจก็ใส่ซองมาให้ด้วยนะ:coolly-0010:

เอ้าปุ๊กกี้จะแต่งงานเรอะ เฮ้อ น้องพี่จะมีสามีแ้ล้ว ฮี่ ๆ

• #2,296
เอ้าปุ๊กกี้จะแต่งงานเรอะ เฮ้อ น้องพี่จะมีสามีแ้ล้ว ฮี่ ๆ

เอ้าๆๆ น้ากอฟมาอีกคนละ:coolly-0011:
ยังไม่ได้แต่ง ปุ๊กกี้ยังไม่แต่ง
ไม่ได้แต่งเอ๊งงง โอ๊ยๆๆ
ถามให้พี่ชายอ่ะค่ะ ไม่น่าเล้ย
ถามผิดที่ซะละ:coolly-0027:

>> คนที่เข้ามาดูใหม่อย่าเข้าใจผิดนะค๊ะ
ปุ๊กกี้ยังโสดค่ะ ยังโสด
ยังไม่ได้จะแต่งงานค่ะ :coolly-0041:

ขอบคุณค่ะพี่ออย
ดูคนอื่นเด่ะ จ้องจาอวยกันอย่างเดียวเล้ย :coolly-0018::coolly-0041:

ก็ไม่รู้จัก ไอ่ที่รับทำ เราก็อวยพรให้ไง 555

ปล นอนยัง ออนm ดิ

• #2,298
^
^
จ้องจาอวยพรกันอย่างเดียวเล้ยยยย

ถามสักคำมั๊ย ว่าหาแฟนได้ยัง:coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม