• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดอกเหลือเยอะแต่หน้ายางแข๊งไหม:coolly-0028:

แข็งกว่าหน้าผมหน่อย พอได้มะคับ 555

สงสัยจาสะดุจก้อนหินอ๊ะป่าววววววววว
งง ได้อีกนะเนี่ย เรื่องนี้
แต่ไม่เปนไรก็ดีแล้วแหละ

สงสัยทับขี้หมา เลยลื่น:coolly-0018:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,262
^
^
สงสัยค่ะพี่เล็ก:coolly-0010:

แต่ยังไงๆก็ขับระวังๆนะ
ไม่รุสาเหตุนิ อาจเกิดได้อีก
อย่าประมาท:coolly-0033:

ฮัดเช้ย...:coolly-0030:

ปวดขา วะ ยก25ออก เอา2j ไม่โบออโต้ ดีก่าม้าง ไม่ใหวจะเหยียบครัชท์

• #2,268
ปวดขา วะ ยก25ออก เอา2j ไม่โบออโต้ ดีก่าม้าง ไม่ใหวจะเหยียบครัชท์

จัดไปก่อนเลย ปีหน้าตามไปติดๆ:coolly-0034:

สงสัยได้หันไปกินเจ แรงหนุนเยอะเกิ๊นน

>>> เซฟธนมิตติ้งที่ไหนเนี่ย อยากรุสถานที่อ่ะ

2อาทิตติดเลยวุ้ย:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
  • #2,269
หมูทะเสานี้ของพวกเรา

เลื่อนกันมั๊ย

เพราะงานเซฟธน เสาหน้าอ่ะ

มานจาติดๆกันเกินไปป่าว

แล้วเสานี้ก็ไม่มากันหลายคนด้วย

เอ้า!! ว่าไง ออกเสียงกันจิ

>> ถ้าครายยังอยากกินกันอยู่ เอาแบบกันเอง ฮาๆกันเอง
ต้นเดือนเงินออก อยากใช้ตัง หลังไมล์มาได้เลย
เพราะเสานี้ปุ๊กกี้ว่างงงงงงงง:coolly-0046:

แก้ไขล่าสุด:
เซฟธนหน้าจะจัดโรงเหล้า หน้าจะประมานนี้อะ

• #2,271
^
^
ที่เลยคาร์ฟูไปนิดนึงป่ะ
ที่จอดรถเยอะมะ
ที่จอดไม่เยอะจาได้เกาะเค้าไป 55555
อาทิตหน้า ทอฟฟี่ก็อดไปอีกแล้วเด่ะ
มานติดงานที่มหาลัยอ่ะ ไม่ได้เจอทอฟฟี่อีกละ เซงเลย:coolly-0027:

http://www.youtube.com/watch?v=XpD4QZXXLLw

• #2,274
พี่มด KittyMan คุณครูของพวกเราหายไปไหนเนี่ย

ไม่ได้เข้าห้องมาหานักเรียนนานแล้วนะเนี่ย ออกจาคิดถึง

พี่มด KittyMan คุณครูของพวกเราหายไปไหนเนี่ย

ไม่ได้เข้าห้องมาหานักเรียนนานแล้วนะเนี่ย ออกจาคิดถึง

จ้ะ:coolly-0019::coolly-0019:=:coolly-0014:

• #2,276
^
^
เปนอาไรน้า

หมากะทู๋..31นี้

จารและพี่แป๋มขอเลื่อนครับ มีภาระกิจต้องไปยันฮี ไปผ่าตัดเปลี่ยนแปลงอะไรบางอย่าง
เพื่อความงามของตัวอาจารเอง โดยมีพี่แป๋มไปให้กะลังใจ....

จารและพี่แป๋มขอเลื่อนครับ มีภาระกิจต้องไปยันฮี ไปผ่าตัดเปลี่ยนแปลงอะไรบางอย่าง
เพื่อความงามของตัวอาจารเอง โดยมีพี่แป๋มไปให้กะลังใจ....
จะตัดทิ้งจริง ๆ เหรอพี่

• #2,279

เลื่อนแล้วค่ะอาจาร เอาไว้หลังงานเซฟธนเลยดีกว่า

แล้วปุ๊กกี้จาได้อุ้มหลานมั๊ยอ่ะ ถ้าอาจารตัดทิ้งอ่ะ:coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม