• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะมีใคร บริจากคอมแอร์ อารบี บ้างมั้ยเนีย 2เดือน คอม2ลูก อะไรกันวะเนีย

จะมีใคร บริจากคอมแอร์ อารบี บ้างมั้ยเนีย 2เดือน คอม2ลูก อะไรกันวะเนีย

ถอดออกมาล้างทั้งระบบเลยครับ น้ำยาปลอมรึเปล่าคับ

ถอดออกมาล้างทั้งระบบเลยครับ น้ำยาปลอมรึเปล่าคับ

ล้างแผง/ตู้ ด้วย โซฮอล91 จนหมดคราบดำ แล้วตามด้วย f11 จนขาว

วาวล์เปลี่ยนใหม่ ดรายเออร์ใหม่ น้ำมันคอมเบอร์9 ส่วนน้ำยาแอร์ ไม่แน่ใจอะครับ

เพราะผมเติมเองไม่เป็น เลยให้พวกๆมาเติมให้ แต่มันไม่เคยซื้อแบบแบ่งขายอะครับ

มันซื้อแบบยกถังใหม่ สีเขียวๆฟ้าๆ ทุกที

ปล ปุ๊ก โทรเตื่อนพี่ด้วยเรื่องเสกิต

ยะฮู็้้......................

ล้างแผง/ตู้ ด้วย โซฮอล91 จนหมดคราบดำ แล้วตามด้วย f11 จนขาว

วาวล์เปลี่ยนใหม่ ดรายเออร์ใหม่ น้ำมันคอมเบอร์9 ส่วนน้ำยาแอร์ ไม่แน่ใจอะครับ

เพราะผมเติมเองไม่เป็น เลยให้พวกๆมาเติมให้ แต่มันไม่เคยซื้อแบบแบ่งขายอะครับ

มันซื้อแบบยกถังใหม่ สีเขียวๆฟ้าๆ ทุกที

ปล ปุ๊ก โทรเตื่อนพี่ด้วยเรื่องเสกิต

step นี้ผมว่าน้ำยาปลอมชัวร์ r12 แท้ๆตอนนี้หาไม่ง่ายนะคับ (เท่าที่ได้ยินมานะ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,346
อาจารโดไปผ่าฟัน

ขอให้หายเร็วๆค่ะ

กลับมาพูดได้เหมือนเดิมเร็วๆนะค๊ะ:coolly-0033::coolly-0033:

ประธานเปิดเรียนแล้วน่ะครับ อิอิ

• #2,350
^
^
เชิญประธานกลับไปขึ้นสู่ยอดเสา เอ้ยยยยย
เชิญกลับไปเคารพธงชาติที่โรงเรียนได้ละ
ตั้งใจเรียนด้วยอ่ะ ท่าน
กลับไปเรียนอ่ะดีละ เผื่อถ่าน มานจาคุ
ปามานน้องย่าแอบคิดถึง:coolly-0010::coolly-0010:

• #2,351
ลอยกาทง ไหนดีหว่า วันนี้:coolly-0043:

^
^
เชิญประธานกลับไปขึ้นสู่ยอดเสา เอ้ยยยยย
เชิญกลับไปเคารพธงชาติที่โรงเรียนได้ละ
ตั้งใจเรียนด้วยอ่ะ ท่าน
กลับไปเรียนอ่ะดีละ เผื่อถ่าน มานจาคุ
ปามานน้องย่าแอบคิดถึง:coolly-0010::coolly-0010:

ไม่มีทางอะครับ 555+

:coolly-0019:

:coolly-0029:
แล้วก่อนหน้านี้โดนมากี่ตัง:coolly-0033:
แชมป์ครับ ตกลงที่โทรไปถามพี่เปลี่ยนหม้อใหม่ไปแล้วนะ
แต่ไม่รู้จะใช่หรือป่าวแต่แชมป์คอมเฟิม พี่ก็สบายใจกดตังไม่ซื้ออันใหม่มาเปลี่ยนเลย

:coolly-0029:
แชมป์ครับ ตกลงที่โทรไปถามพี่เปลี่ยนหม้อใหม่ไปแล้วนะ
แต่ไม่รู้จะใช่หรือป่าวแต่แชมป์คอมเฟิม พี่ก็สบายใจกดตังไม่ซื้ออันใหม่มาเปลี่ยนเลย

ผมก้อมั่วไปงั้นแหละพี่ 555:coolly-0028:

ปุ๊ก กลับมายังหว่า ออนm ที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม