• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

.....................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,382
ชีวิตนี้เกิดไรขึ้นเนี่ยยยยย ทำไรแม่งผิดทุกอย่าง

อีกหน่อยสงสัยแค่หายใจก็ผิดมั้งเนี่ย:coolly-0006:

เหมือนจะรุสึกคิดถึงพี่แชมป์อ่ะ หายไปไหนอ่ะเนี่ย
น้องเศร้าหวะพี่:coolly-0006:

สามประตู ใครอะ กิกใหม่หรอ

• #2,384
สามประตู ใครอะ กิกใหม่หรอ

สวยมั๊ย อยากได้คืนแล้วอ่ะพี่เก้ง

คิดถึงมานมากเลยอ่ะ:coolly-0033:

ได้ยินมาว่าตอนนี้มานไม่สบายด้วย

คันเร่งทะลุ สงสารแทบขาดใจ:coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
สวยมั๊ย อยากได้คืนแล้วอ่ะพี่เก้ง

คิดถึงมานมากเลยอ่ะ:coolly-0033:

ได้ยินมาว่าตอนนี้มานไม่สบายด้วย

คันเร่งทะลุ สงสารแทบขาดใจ:coolly-0041:

สงสารนี่รถหรือคนขับล่ะจ๊ะ :coolly-0009::coolly-0009:

แวะมาทักทายตอนเช้าๆๆๆ :coolly-0045::coolly-0045:

• #2,386
สงสารนี่รถหรือคนขับล่ะจ๊ะ :coolly-0009::coolly-0009:

แวะมาทักทายตอนเช้าๆๆๆ :coolly-0045::coolly-0045:

สงสารรถบ้างเหอะค่ะ รถครายๆก็รัก ปุ๊กรักรถของปุ๊กทุกคันอ่ะ

แอดเอ็มมาตีกันเลยดีก่าม้างเนี่ยยยย:coolly-0004:

[email protected]

เด๋วจาออนรอ ข้องใจไรถามเลยดีก่า:coolly-0014:

สงสารรถบ้างเหอะค่ะ รถครายๆก็รัก ปุ๊กรักรถของปุ๊กทุกคันอ่ะ

แอดเอ็มมาตีกันเลยดีก่าม้างเนี่ยยยย:coolly-0004:

เด๋วจาออนรอ ข้องใจไรถามเลยดีก่า:coolly-0014:

5 5 5 +ใจร่มๆ ค๊าบบบ add ไปแย้วนา ทำไมมะรับล่ะ :coolly-0033:

.........................

• #2,389
??????????????????

ช่วงนี้บรรยากาศเปนจัย เหมาะแก่ล่ำสุรา อิอิอิ

• #2,392
ช่วงนี้บรรยากาศเปนจัย เหมาะแก่ล่ำสุรา อิอิอิ

อากาศแบบนี้ต้องเบียจิ ผิดงานละพี่จี๊ด:coolly-0046:

>>> เอาเพลงมาฝากเพลงนึง
http://www.youtube.com/watch?v=Je7quEffMpM

ฝากใครไม่รุ แต่เพราะดีอ่ะ

อากาศแบบนี้ต้องเบียจิ ผิดงานละพี่จี๊ด:coolly-0046:

>>> เอาเพลงมาฝากเพลงนึง
http://www.youtube.com/watch?v=Je7quEffMpM

ฝากใครไม่รุ แต่เพราะดีอ่ะ

พี่ยุบนดินไม่ได้ยุบนฟ้านะน้องนะ
ว่าแต่เพื่อนเราอะเมื่อไหร่
บอกแม่ด้วยนะคิดถึง
พี่ต้องไปเรียนศุกร์ เสาร์นี้แล้วอ่ะ
ไม่รุว่าจะไปมิตติ้งทันไหม
เซง
:coolly-0028:

ไอ่หน้าม้าที่เอารูปให้ดูอ่ะนะ
ก็น่าจะโดนอยู่หรอก จะทักตั้งแต่วันนั้นละ
ที่บอกตัดหลายเดือนแล้วเนี่ย ตัดตอนปิดเทอมป่าว
ปกครองมานเลยไม่ได้มาตรวจที่บ้านอ่ะ:coolly-0010:

ตัดมาตั้งแต่เปิดเทอม ม.4 ใหม่ๆเลย

มารุ้ว่า ตอนนี้คนตัดน่าม้าเยอะเค้าเลยไม่ให้ โคตร 55+

พี่ลวงเปิดเทอมแล้วหลอ มีแหล่มๆ มั่งป่าวเพื่อนในห้องอะ ไม่ใช่เพื่อนสาวนะ อิอิ

พี่ลวงเปิดเทอมแล้วหลอ มีแหล่มๆ มั่งป่าวเพื่อนในห้องอะ ไม่ใช่เพื่อนสาวนะ อิอิ
ไม่รุถ้ามีก้อจะเอามาแนะนำล่ะกาน

เช็คชื่อหน่อยนะว่าใครไปงาน วันที่ 7 บ้าง เอา บอกมา ประชาสัมพัน
ปุ๊กลุ๊กจัดการหน่อยเด๋วจะเสิยชื่อแก๊งเด็ก นะจ๊ะ

• #2,399
พี่ยุบนดินไม่ได้ยุบนฟ้านะน้องนะ
ว่าแต่เพื่อนเราอะเมื่อไหร่
บอกแม่ด้วยนะคิดถึง
พี่ต้องไปเรียนศุกร์ เสาร์นี้แล้วอ่ะ
ไม่รุว่าจะไปมิตติ้งทันไหม
เซง
:coolly-0028:

เพื่อนปุ๊กหรอ ไม่ให้มีไรมะ:coolly-0046:

บอกแม่ให้แล้ว แม่บอกว่าตั้งใจเรียน
เรียนให้จบ จบแล้วเลี้ยงน้องปุ๊กด้วย:coolly-0010:

เลือกลงวิชาใหม่ที่มีเรียนวันศุกดีก่า
จาได้กลับกะพี่แชมป์ 555 ปาหยัดค่ารถ:coolly-0010::coolly-0010:

ตัดมาตั้งแต่เปิดเทอม ม.4 ใหม่ๆเลย

มารุ้ว่า ตอนนี้คนตัดน่าม้าเยอะเค้าเลยไม่ให้ โคตร 55+

เวงกำ

ไม่รุถ้ามีก้อจะเอามาแนะนำล่ะกาน

เช็คชื่อหน่อยนะว่าใครไปงาน วันที่ 7 บ้าง เอา บอกมา ประชาสัมพัน
ปุ๊กลุ๊กจัดการหน่อยเด๋วจะเสิยชื่อแก๊งเด็ก นะจ๊ะ

รับทราบบบบบ

พี่แชมป์มารับปุ๊กไปด้วยเด่ะ

.........................

ไม่เข้าใจว่ะอยู่ดีๆก็.........................:coolly-0043:
รับนานแล้วค่ะ แต่มะเหนออนเลย:coolly-0043:

กลางวันเนี่ยเพลินเลยนะจ๊ะเดี๋ยวก็:coolly-0019::coolly-0019:=:coolly-0014:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม