• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,161
^
^
เปิดกันเร็วจิงๆ ปุ๊กกี้พึ่งได้ปิด:coolly-0027:

อยากปิดเทอมมั่งจัง

เป็นไรมึงไอ่ฟัก

• #2,167
  • #2,170
เงียบกันดีจิงๆ แก๊งเด็กช่วงนี้

หวัดตอนเช้าวันอังคารคับ

เปิดเทอมวันไหนกันมั่งคับ กินหมูทะฉลองก่อนเปิดเทอมดีมะ เอาร้านไหนดี

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029::coolly-0029:​

• #2,174
เนื่องจากตอนนี้ อาจารโดประธานหมูกะทะ ติดภารกิจ

ขอตัดสินใจเองเลยนะค๊ะ

วันเสาที่ 31 ตุลา ค่ะ เวลา6โมงเย็นเปนต้นไป

ร้าน บาบีคิวรีสอร์ท <ข้างโรงพยาบาลเกษมราช บางแค]

ไปไม่ถูกยังไง ถามทางจากปุ๊กกี้ได้ค่ะ

ส่งท้ายเด็กๆก่อนเปิดเทอมซะหน่อย <ปุ๊กกี้พึ่งได้ปิด:coolly-0027:]

แล้วพบกันนะค๊ะ คิดถึงจิงๆ :coolly-0033::coolly-0033:
ปุ๊กกี้ PR แก๊งเด็ก

หวัดดีตอนเช้า ครับ .....มีความสุขๆกันนะคับทุกคน

ดีมากน้องเลือกวันได้ถูก พี่จะได้มีตังกินเหล้าอิอิ

• #2,178
^
^
คิดมาเปนอย่างดีแล้ว
วันที่31 ดีที่สุด เงินเดือนออกแล้ว:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม