• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ความเห็นพี่นะ ขับเซฟิโร่ แต่ไปใส่หน้าr32 มันก็ไม่ใช่เซฟสิ แล้วเวลาจะโอน รึว่าเอารถไปติดต่ออะไรกะขนส่ง มันก็จะทำยาก เพราะไม่รู้ว่าจะตีว่ารุ่นอะไร
ถ้าตำรวจเรียก ก็จะโดนว่าดัดแปลงสภาพ ค่าปรับ4พัน

แล้วหน้า32 ก็มีคนทำเยอะแล้ว แปลงออกมาบางทีก็สวย บางทีก็ดูไม่ได้ก็มี

หน้าเซฟนี่แหละ แหล่มสุด สำหรับความคิดพี่นะ จริงๆหน้าตัดเซฟมันก็ไม่ได้แพงเลยนะ ลองติดต่อป๋าลองดูรึยังอะ

อืม ก็สองจิตสองใจอยู่อ่ะ เพราะเคยว่าพวกที่แปลงหน้าเหมือนกัน

แบบว่าจะกลืนน้ำลายตัวเองอ่ะ

ขอบคุณนะคะที่ช่วยย้ำให้มั่นใจกับคำว่า Cefiro

^
^
นั่นแหละที่ปุ๊กกี้จะบอก

ขับเซฟก็ใช้หน้าเซฟ

ถ้าใช้หน้าอื่นก็ไม่ใช่เซฟอ่ะค่ะ

(วันนี้รุสึกเหนื่อยๆใจยังไงเปนพิเศษไม่รุ เฮ้อออออ:coolly-0036:)

พี่แชมป์อยู่ไหนหว่า โทหาหน่อยจิ:coolly-0006::coolly-0006:
มันเหมือนมีอะไรแว๊ปนึง เข้ามาในหัว
แล้วมันก็นึกถึงอีก เซงตัวเอง
เมื่อไหร่จะยิ้มได้แบบคนอื่นเค้าสักที:coolly-0038:

แล้วสอบเส็ดเมื่อไหร่เนี่ย

ออกความเห้นช่วย ไม่กลัวสะกิดขาใครด้วย ขับ cefiro ก็หน้ cefiro จะไปแปลงทำไม
ไอ้เรื่องแปลงเนี่ยแฟชั่น แน่นอน เห็นใครทำก็ทำตาม คนทำเยอะ ถ้าอยากแปลงเหรอ หน้า
ลอเรว ดีก่า เป็นญาติกัน คนไม่ค่อยมีทำ

แก้ไขล่าสุด:
ออกความเห้นช่วย ไม่กลัวสะกิดขาใครด้วย ขับ cefiro ก็หน้ cefiro จะไปแปลงทำไม
ไอ้เรื่องแปลงเนี่ยแฟชั่น แน่นอน เห็นใครทำก็ทำตาม คนทำเยอะ ถ้าอยากแปลงเหรอ หน้า
ลอเรว ดีก่า เป็นญาติกัน คนไม่ค่อยมีทำ

รอเลว :coolly-0033:

ตอนแรกว่าจะทำ แต่เล็งดูแล้ว ลายเส้นข้างแก้มจะหายไป ไม่ลงตัว

เลยไม่เอาดีก่า หน้าเซฟก็ต้องทำ วีไอพี ได้จิฟะไม่เกินความพยาม:coolly-0023:

เซฟิโร่เท่านั้น 555:coolly-0028:

ถ้าพี่กอล์ฟ แปลงหน้า ก้อไม่ใช่พี่กอล์ฟใช่มะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผมอยากได้รูปพี่กอล์ฟแปลงหน้าอะ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,151
ขับเซฟก็ต้องใช้หน้าเซฟจิ

ถ้าจาใช้หน้าอย่างอื่น ก็ไปซื้อแบบนั้นมาขับ:coolly-0003:

นี่แหละที่อยากพูดมานานละ:coolly-0002:

หวังว่าคงไม่สกัดขาใคร:coolly-0023:
เปนเพียงความเห็น จากเด็กคนนึงเท่านั้น:coolly-0033:

• #2,152
ถ้าพี่กอล์ฟ แปลงหน้า ก้อไม่ใช่พี่กอล์ฟใช่มะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตามหา หน้าแพนด้า รูปนั้น อยู่ไหนหว่า:coolly-0043::coolly-0010:
จัดมาจิ จาได้เหนว่าเวลาพี่กอฟแปลงหน้า จาเปนงาย:coolly-0046:

แล้วรุ่น ข้องใจ ระหว่าง น้องอัญชัญ กะ มารชมพู เป็นไงเนี่ย อิอิ

ไม่มีครับ มันไม่มีใครวาง เงิน รถเลยไม่มีแรงอะครับ 55+

คราวหน้าจะดีกว่านี้ :coolly-0010:

ฟักจะรอรถพี่วิ่ง 12 ให้ได้ บูส 1.6 บาร์ จูนสมบูรณ์กว่านี้ เมื่อไหรอาจจะเห็น 13 ต้น

12 ปลาย แน่ๆ

ฟักจะรอรถพี่วิ่ง 12 ให้ได้ บูส 1.6 บาร์ จูนสมบูรณ์กว่านี้ เมื่อไหรอาจจะเห็น 13 ต้น

12 ปลาย แน่ๆ

อย่าพูดไปทำไม่ได้อายเค้า :coolly-0029:

• #2,158
จัดไปพี่บอล ปุ๊กกี้รอดู

แรงได้อีก สู้เค้าค่ะ

อย่าพูดไปทำไม่ได้อายเค้า :coolly-0029:

ไม่ใช่ไรจะพูดให้พี่ทำต่อมันจะได้จิงๆ 555+ กร๊ากกกกกกกกกกก

แคมสักคู่ไหม แต่ไม่รุ้ว่ากลัวมันรับไหวป่าวน่ะ 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม