• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยู่กะพี่ไม่ต้องห่วง หาสบายไม่ :coolly-0028:

อยู่กะพี่ต้องแข็งแกร่งโดนฝนแค่นี้ไม่ตายหรอก

วางตัวให้มันเป็นช่างกล้องกิตติมศักดิ์ไว้แล้ว

รับรองไม่มีพัก :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พี่น้องกันอะ ดูหน้าก็รุ้นึงตูดแล้ว รักกันดี มีพี่แบบนี้โคตรปลื้ม^^

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,122
..........................

กรูละเซง ชัดที่เธอเบลอที่กรู อีกแล้วหรอเนีย:coolly-0011:

แชมป์ปรี้(เฮียซ้ง) ช่างภาพประจำตัวผมช่วยผมด้วยละกาน :coolly-0041:

ว่าจะนำกำลังบุกทลายแก๊ง ได้ข่าวซ่องสุ่มกันเหลือเกิน

• #2,127
กรูละเซง ชัดที่เธอเบลอที่กรู อีกแล้วหรอเนีย:coolly-0011:

แชมป์ปรี้(เฮียซ้ง) ช่างภาพประจำตัวผมช่วยผมด้วยละกาน :coolly-0041:

แว่วๆว่า เฮียซ้ง คงจาเมา
กะเอาเต๊นไปนอนที่สนามด้วย
คิดๆว่า คงไม่ได้ถ่ายรูปให้แฟนคลับสักเท่าไหร่
คงต้องหวังพึ่ง ชัดที่เทอ เบลอที่กู ไปก่อนแล้วกันพี่เก้ง:coolly-0010:

พี่เก้ง กำลังจะบอกว่า พี่แชมป์ไม่เอากล้องไป

ฟักไม่ได้เอากล้องไป พี่โดก็ไม่ได้ไป

ตอนนี้เหมือนพี่บอลคนเดียวละครับ อิอิ:coolly-0028:

พี่เก้ง กำลังจะบอกว่า พี่แชมป์ไม่เอากล้องไป

ฟักไม่ได้เอากล้องไป พี่โดก็ไม่ได้ไป

ตอนนี้เหมือนพี่บอลคนเดียวละครับ อิอิ:coolly-0028:

กูก็ว่าจะไม่เอาไป [size=เก้าล้านหก]

สงสัยจาอยากเข้า แก๊งเด็กมั้งค๊ะ:coolly-0010:

พุ่งนี้พี่เล็กไปป่าวค๊ะเนี่ย:coolly-0030:

พี่เล็กมา 25โบเร็วๆ 5+

คงจะไม่อะ กำลังเซ็งๆชีวิต
ทำงานด้วย

• #2,132
อ่าวๆๆ ไม่เอากล้องไปกันสักคน แล้วครายจาถ่ายรูปกลับมาให้ดูอ่ะเนี่ย:coolly-0033:

ดีดี จร้า....พี่ พี่ น้อง น้อง ชาวแก๊งเด็ก

พรุ่งนี้เก็บเกี่ยว ความสนุก ความสุข ความมัน สุดท้าย ความเมา

มาฝากด้วยน้า....:coolly-0010:

สรุปไปน่ะครับ งานนี้รูปบายไปน่ะจาะความรู้สึก 55+

• #2,135
เดินทางปลอดภัยกันทุกลำนะค๊ะ :coolly-0034::coolly-0034:

เดินทางปลอดภัยกันทุกลำนะค๊ะ :coolly-0034::coolly-0034:

ปุ๊กกี้ ว่าแปลงหน้าดีไหม เปงr32 หรือมะควรดีอ่ะ ถามความเห็นผู้หญิงด้วยกัน

ใจนึงเรานะ ไม่อยากแปลง คลาสสิคดี
แต่ทำหน้าเดิมกะแปลง ราคาพอๆกันเลย
แต่ถ้าแปลง มีของอยู่บ้างอ่ะ

คิดมะออก สองจิตสองใจ :coolly-0029:

• #2,137
ปุ๊กกี้ ว่าแปลงหน้าดีไหม เปงr32 หรือมะควรดีอ่ะ ถามความเห็นผู้หญิงด้วยกัน

ใจนึงเรานะ ไม่อยากแปลง คลาสสิคดี
แต่ทำหน้าเดิมกะแปลง ราคาพอๆกันเลย

คิดมะออก สองจิตสองใจ :coolly-0029:

ไม่กล้าบอกในนี้อ่ะ เด๋วไปบอกในเอ็มได้มั๊ย

กลัวความคิดไป สกัดขาคนอื่นเข้าอ่ะ:coolly-0033::coolly-0033:

ความเห็นพี่นะ ขับเซฟิโร่ แต่ไปใส่หน้าr32 มันก็ไม่ใช่เซฟสิ แล้วเวลาจะโอน รึว่าเอารถไปติดต่ออะไรกะขนส่ง มันก็จะทำยาก เพราะไม่รู้ว่าจะตีว่ารุ่นอะไร
ถ้าตำรวจเรียก ก็จะโดนว่าดัดแปลงสภาพ ค่าปรับ4พัน

แล้วหน้า32 ก็มีคนทำเยอะแล้ว แปลงออกมาบางทีก็สวย บางทีก็ดูไม่ได้ก็มี

หน้าเซฟนี่แหละ แหล่มสุด สำหรับความคิดพี่นะ จริงๆหน้าตัดเซฟมันก็ไม่ได้แพงเลยนะ ลองติดต่อป๋าลองดูรึยังอะ

• #2,139
^
^
นั่นแหละที่ปุ๊กกี้จะบอก

ขับเซฟก็ใช้หน้าเซฟ

ถ้าใช้หน้าอื่นก็ไม่ใช่เซฟอ่ะค่ะ

(วันนี้รุสึกเหนื่อยๆใจยังไงเปนพิเศษไม่รุ เฮ้อออออ:coolly-0036:)

พี่แชมป์อยู่ไหนหว่า โทหาหน่อยจิ:coolly-0006::coolly-0006:
มันเหมือนมีอะไรแว๊ปนึง เข้ามาในหัว
แล้วมันก็นึกถึงอีก เซงตัวเอง
เมื่อไหร่จะยิ้มได้แบบคนอื่นเค้าสักที:coolly-0038:

แก้ไขล่าสุด:
กลับมาแล้ว จะบอกว่าพี่เราทำได้วิ่งสุดวันนี้ 13.5 ว๊าวๆๆๆๆ

เหนื่อยโคตรๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม