• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แก๊งเด็ก>>>Again

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,205
เจ็บแล้วจำมั๊ยพี่แชมป์:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ปุ๊กจำหวะ:coolly-0006:

กลับมาละ พี่ปุ๊ก ไม่ได้ของอะ น้าออยไม่ได้มา

ปล.คุยกับสุภาพหน่อยก็ได้เด๊วโดนด่า อิอิ

เรื่องเรียนปรึกษาพี่ได้แชมป์ ในฐานะรุ่นพี่ อิอิ ทั้ง สวนนัน และราม (รามรหัส39)แต่ไม่จบ อิอิ ป.โทก็พอได้ แต่คนละสำนัก

ส่วนเรื่องเคลียด ต้อง "กินเหล้า " หายเลย แต่จะปวดกะปานแทน อิอิ
เครียดแล้วกินเหล้าหายจิงเหรอ..........:coolly-0010::coolly-0010:

เนื่องจากตอนนี้ อาจารโดประธานหมูกะทะ ติดภารกิจ

ขอตัดสินใจเองเลยนะค๊ะ

วันเสาที่ 31 ตุลา ค่ะ เวลา6โมงเย็นเปนต้นไป

ร้าน บาบีคิวรีสอร์ท <ข้างโรงพยาบาลเกษมราช บางแค]

ไปไม่ถูกยังไง ถามทางจากปุ๊กกี้ได้ค่ะ

ส่งท้ายเด็กๆก่อนเปิดเทอมซะหน่อย <ปุ๊กกี้พึ่งได้ปิด:coolly-0027:]

แล้วพบกันนะค๊ะ คิดถึงจิงๆ :coolly-0033::coolly-0033:
ปุ๊กกี้ PR แก๊งเด็ก
อดไปอีกแระงานเข้าพอดีเลยเลื่อนเถอะนะ:coolly-0033:

เจ็บแล้วจำมั๊ยพี่แชมป์:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ปุ๊กจำหวะ:coolly-0006:
พี่อ่ะจำแป็ปเดียวพี่ก้อลืม:coolly-0010:
อะไรลืมได้ก้อลืมไปเหอะเมมอรี่มีจำกัด
มีเรื่องที่เราต้องทำให้กับผู้ร่วมประเทศอีกเยอะ

• #2,211
อดไปอีกแระงานเข้าพอดีเลยเลื่อนเถอะนะ:coolly-0033:
อย่ามาอ่ะดีละ เจ็บป่าวๆ มานจาเหนภาพบาดตา:coolly-0010:
เครียดแล้วกินเหล้าหายจิงเหรอ..........:coolly-0010::coolly-0010:
แอบมาเล่นได้ไงเนี่ย
ห้องไหนไม่อยู่ปิดแอร์ด้วยเปลืองไฟ:coolly-0010:
ให้ข้าวบั๊กกินด้วย เข้าใจ๋:coolly-0046:
แล้วเอาลูกแก้วออกมาจากไม้นั้นได้ยังเนี่ย ทั้งวันละๆ:coolly-0007::coolly-0007:
พี่อ่ะจำแป็ปเดียวพี่ก้อลืม:coolly-0010:
อะไรลืมได้ก้อลืมไปเหอะเมมอรี่มีจำกัด
มีเรื่องที่เราต้องทำให้กับผู้ร่วมประเทศอีกเยอะ

แล้วพี่แชมป์จาลืมปุ๊กได้หรอ:coolly-0033:

เบื่อ = เซง เซง = เบื่อ

5555555555555
ขณะนี้กำลังเมา

เบื่อ = เซง เซง = เบื่อ
ไม่เคยเหนแบบนี้อะ เคยเหนแต่ 1/2=1 อิอิ

บื่อก็มาหาพี่ได้น้องพี่มีอะไรเร้าใจหลายอย่างอิอิ

เเวะมาดู ความ เคลื่อน ไหว ..........

ฝั่ง ธน เป็น ไง บ้าง ครับ ฝนตกป่าว กี้

ฝั่ง นี้ ฝนตก ตั้ง เเต่ เช้า เลย เเฉะ เเฉะ เเฉะ เเร่ะ ก้อ เเฉ่ะ ตั้ง เเต่ เช้า เลย

• #2,217
^
^
บ้านกี้ตกตั้งแต่เช้ามืดอ่ะค่ะ
ตอนนี้หยุดแล้ว
เด๋วบ่ายๆคงตกต่อ เฮ้ออออออ
จาตกอะไรนักหนาเนี่ย หลังคาผุหมด:coolly-0017:

>> แล้วครายหว่า ไปซื้อHonda ตาโต ที่เต๊นเฮียช้าง รายงานตัวหน่อยเร็วๆๆ น่าจาบอกปุ๊กกี้จาละได้ราคาเพื่อนปุ๊กกี้:coolly-0033:

ู^
^

^^

กี้ รู้ จักเต้น ตาหลุย ป่าว เผื่อมีราคาส่วนลด จากกี้

ว่า จะ เข้า ไป ดู อี เขียว (Cef สีเขียวมะนาว) หน่อย อ่ะ

เห็น จอด อยู่

• #2,219
ู^
^

^^

กี้ รู้ จักเต้น ตาหลุย ป่าว เผื่อมีราคาส่วนลด จากกี้

ว่า จะ เข้า ไป ดู อี เขียว (Cef สีเขียวมะนาว) หน่อย อ่ะ

เห็น จอด อยู่

รุจักค่ะ

แต่ถ้ากี้ไปคงได้แพงกว่าปกติอ่ะค่ะพี่เค

นอกจากไม่ลดแล้วยังเพิ่มด้วย ปามานนี้ เฮ้อๆ

พอดีเค้าเปนคู่แข่ง กะเต๊นพี่ปุ๊กกี้อ่ะค่ะ:coolly-0002:

อ่อๆ

เรื่อง มัน เป็น อย่างงี้ นี่ เอง

...................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม