*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,523
ช่วงนี้ไม่ได้เข้าเลยคับ ขออภัยทุกท่านครับ ติดภาระกิจ ส่วน update รถ เด๋วอาทิตย์หน้าคงจะเริ่มเหมือนเดิมแล้วครับ ส่งรถไปเยอะเลย แต่ยังไม่ได้ up

ขอบคุณสำหรับรูปภาพผ่านทาง BB นะคับ

ขอบคุณคุณพลที่ BB ส่งรูปภาพ มาให้ชมคับ งานจริงเดินหน้ามากกว่าในรูปแล้วคับ (กำลังจะเข้าห้องพ่นแล้ว)

มาเป็น short - short เลยคับ แหะๆ แทงยูคุณพลและคุณเป้มากๆคับ

เงาวับเลยครับ
คุ้มค่ารอแน่ๆ

ไอ้ที่เห็นในรูป เงาวับ นั่นทำมา เดือนหน้าจะครบสองปีแล้วคับ คุณภาพเขาดีจริงๆ ถ้ารอบนี้ เงาวับแค่ไหน รอดูฝากระโปรงหน้า-หลังแล้วก็พาร์ทรอบคัน คับ คุณภาพก็คงคับแก้วเหมือนเดิม :coolly-0045:

ไอ้ที่เห็นในรูป เงาวับ นั่นทำมา เดือนหน้าจะครบสองปีแล้วคับ คุณภาพเขาดีจริงๆ ถ้ารอบนี้ เงาวับแค่ไหน รอดูฝากระโปรงหน้า-หลังแล้วก็พาร์ทรอบคัน คับ คุณภาพก็คงคับแก้วเหมือนเดิม :coolly-0045:

ขอบพระคุณพี่เอกมากค่ะ ที่มอบความไว้วางใจและคอยสนับสนุนพวกเราอย่างดีเยี่ยมเสมอ

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่หายไปเกือบเดือน (ไม่ได้เข้ามาอัพเดทเลย) เนื่องจากอยู่ระหว่างการย้ายและซ่อมแซมบ้านค่ะ

แต่ช่วงบ่ายนี้จะมีภาพมาอัพเดทอย่างแน่นอน...รอชมและสนับสนุนกันต่อไปด้วยนะคะ

ช่วงนี้ชมผลงานเด็ดที่ผ่านมาไปพลางๆ ก่อนนะคะ

ว่างๆจะแวะเข้าไปหานะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม