*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

และนี่คือรถที่เจ้าของพากลับบ้านเรียบร้อยแล้วครับ

และนี่คือรถที่เข้ามาใหม่ครับ บ้างคันอาจเข้านานแล้วแต่ผมเพิ่งเอาลงครับ

เก็บตกครับ คันนี้ กำลังแต่งานไฟเบอร์ครับ

ผมโจ นะครับ อยากไปทำประตู จังครับ มัน เด้ง ง่ะ คุณ เป้ :coolly-0011:

ขอบคุณครับผม

ยังไงถ้างานเริ่มต้นเข้าระบบแล้ว จะอัพเดทภาพถ่ายมาให้ชมด้วยค่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงนะคะ

แต่อย่างไรก็ตาม สัปดาห์นี้ขอเวลาส่งรถให้ลูกค้าที่นำงานเข้ามาก่อนหน้านี้นะคะ เราจะได้มีพื้นที่ในการทำงานอย่างเต็มที่ เพราะงานลองอะไหล่หลายชิ้น ไม่อยากรื้อเข้า รื้อออกทีละชิ้นๆ แล้วให้ช่างโดดไป-มา เกรงว่าจะดูแลงานให้ลูกค้าได้ไม่เต็มที่ค่ะ รอสักนิดแล้วลุยแบบเต็มที่เลยดีกว่านะคะ

ถ้าทำให้รู้สึกว่า งานล่าช้า ก็กราบขออภัยอย่างสูงไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ และแอบหวังเล็กๆ ว่า คุณลูกค้าจะเข้าใจและให้อภัยนะคะ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ผมโจ นะครับ อยากไปทำประตู จังครับ มัน เด้ง ง่ะ คุณ เป้ :coolly-0011:
ถ้ามีเวลา...คุณโจลองโทร.มาคุยกับคุณพลก็ได้นะคะ จะได้ทราบปัญหา และประเมินระยะเวลาล่วงหน้า พร้อมทั้งนัดเข้ามาดูแลให้ได้อย่างเต็มที่ หรืออาจมีคำแนะนำเบื้องต้นให้ก่อนด้วยค่ะ

ขอบคุณครับ วันนี้เข้าไปที่อู่มา เชื่อแล้วว่าดูแลให้เป็นอย่างดี ขอบคุณสำหรับความรักที่มีให้คับ

อู่ต้องขอบพระคุณพี่มากกว่าค่ะ ที่กรุณาช่วยเหลือ และให้คำแนะนำดีๆ อยู่เสมอ

วันนี้เราก้าวมาได้ขนาดนี้ เราไม่เคยลืมเลยว่า พี่เป็นคนสำคัญที่ช่วยส่งเสริม และสนับสนุนมาโดยตลอด เป็นเสมือนผู้ปกครองที่มักแนะนำ ติ เตือน เพื่อให้เราได้ปรับปรุง พัฒนา และเติบโตขึ้น

เป็นมิตรแท้ ที่อยู่เคียงข้างเราเสมอ ขอบคุณมากๆ จากใจค่ะพี่

ถ้ามีเวลา...คุณโจลองโทร.มาคุยกับคุณพลก็ได้นะคะ จะได้ทราบปัญหา และประเมินระยะเวลาล่วงหน้า พร้อมทั้งนัดเข้ามาดูแลให้ได้อย่างเต็มที่ หรืออาจมีคำแนะนำเบื้องต้นให้ก่อนด้วยค่ะ

รับแซบบบคร้าบ อิอิ ยังไม่ได้ขอบคุณคุณพี่เลยครับ ห้องเครื่องผมสะอาดไปเลย ปกติจะ สกปกมาก 555

ว่างๆจะแวะเข้าไปแล้วซื้อหนมไปฝากนะคร้าบ:coolly-0033:

รับแซบบบคร้าบ อิอิ ยังไม่ได้ขอบคุณคุณพี่เลยครับ ห้องเครื่องผมสะอาดไปเลย ปกติจะ สกปกมาก 555

ว่างๆจะแวะเข้าไปแล้วซื้อหนมไปฝากนะคร้าบ:coolly-0033:

ยินดีต้อนรับเสมอจ้า...เข้ามาได้เลย มาอีกพี่ก็ล้างทำความสะอาดให้อีก รถของเราจะได้หล่อกลับบ้านไปเน๊อะ

เอา Toyota-Camry คันนี้มาให้ดูเต็มๆ อีกครั้งค่ะ
เพราะเป็นความภูมิใจของเรา แม้จะมาทำสีแค่ส่วนของหัวเก๋ง
แต่ก็กลับบ้านแบบสะอาดเอี่ยมทั้งคัน...แถมเงาวับเลยจ้า

[TBODY] [TD width=200 align=left>
<CENTER]
</CENTER>

[/TD][TD width=800 align=left><!-- Second Banner --][/TD] [/TBODY]

แก้ไขล่าสุด:
ติ๊ก !

ต๊อก...

แก๊กกก...แก๊กกกก

ติ๊ก...ต๊อก

ติ๊ก..ต๊อก

ติ๊ก.ต๊อก

ติ๊กต๊อก

ติ๊งงงงงง...........

เช้านี้ เสริฟ ด้วย กาแฟ+ ข้าวเหนียวสังขยา

เย้ๆๆ เว็บใช้ได้แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม