*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<CENTER>
</CENTER>

แก้ไขล่าสุด:

อัก่ลิคั

พี่ครับ a31 คันสีดำ จย 4259 ไปถึงไหนแล้วครับช่วยตอบกลับด้วยครับ

เป้ คับ ค่ำๆ จะมีคนไปส่ง ฝากระโปรง หน้า-หลัง พร้อมหน้ากระจัง Facelift (หน้ากระจัง ช่วยระวังในการเก็บด้วยคับ เป็นกระจังหน้า W124 +ไส้แท้ (จากW140) หายากและราคาแพงมาก)

รูปภาพขาดกระโปรงหน้า

ทุกรายการผมจ่ายเงินให้ผู้ขายเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากๆครับ

แก้ไขล่าสุด:
พี่พลคับ
ฝากดูกะบะอีซูซุของพ่อผมด้วยนะ
แกบ่นคิดถึงรถแล้วล่ะครับ
ป.ล.ถ้ามีอัพเดทรูปให้ก็ยิ่งดีนะคับ

เมื่อวาเลนไทน์ มีส่งรถ 2 คันค่ะ แบบว่า สวยคนละแบบค่ะ :coolly-0005:

ทีนี้มาดูกันแบบเน้นๆ คันต่อคันกันดีกว่าค่ะ

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

ตามมาติดๆ ด้วยคันนี้ค่ะ Volvo สีเหลืองสด ถ้าใครมาที่อู่ตอนนี้ คงไม่เจอเค้าแล้วล่ะค่ะ เจ้าของเค้ามาพากลับบ้านแล้ว

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

พี่ครับ a31 คันสีดำ จย 4259 ไปถึงไหนแล้วครับช่วยตอบกลับด้วยครับ

ตอนนี้อยู่ระหว่างรอคิวเพื่อให้ช่างรื้อ และถอดลองอะไหล่ทั้ง 15 ชิ้น ที่ลูกค้าเอามาให้ใหม่ทั้งหมดค่ะ ถ้าลองแล้วพอดีก็น่าจะเข้าสู่กระบวนการปะผุบังโคลนหลังซ้าย-ขวาต่อไปค่ะ

แต่ถ้าลองแล้วไม่พอดี ก็จะต้องเคาะแต่งทรงให้รูปร่างเข้าที่ก่อนค่ะ

ใจเย็นๆ นะคะ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เป้ คับ ค่ำๆ จะมีคนไปส่ง ฝากระโปรง หน้า-หลัง พร้อมหน้ากระจัง Facelift (หน้ากระจัง ช่วยระวังในการเก็บด้วยคับ เป็นกระจังหน้า W124 +ไส้แท้ (จากW140) หายากและราคาแพงมาก)

ทุกรายการผมจ่ายเงินให้ผู้ขายเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากๆครับ

ทุกรายการจะดูแลให้พี่เป็นอย่างดี จะรักเหมือนลูกตัวเองเลยค่ะ. . .สบายใจ หายห่วง

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ขอบคุณครับผม

ทุกรายการจะดูแลให้พี่เป็นอย่างดี จะรักเหมือนลูกตัวเองเลยค่ะ. . .สบายใจ หายห่วง

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ขอบคุณครับ วันนี้เข้าไปที่อู่มา เชื่อแล้วว่าดูแลให้เป็นอย่างดี ขอบคุณสำหรับความรักที่มีให้คับ

อัพเดทครับ ขั้นตอนการปะผุ และ เตรียมพื้นก่อนพ่นครับ

ส่วน 3 คันนี้ กำลังประกอบ และรอขัดสีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม