*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแล้วครับ รายงานความคืบหน้าครับ เริ่มจาก 124 ce ก่อนนะครับ

ต่อด้วย 124 TE ครับ

แล้วก็ตามมาด้วย 124

ตามมาด้วยผลงานที่ส่งเรียบร้อยแล้วครับ และ ห้องพ่น+อบ ห้องใหม่เพิ่งสร้างเสร็จครับ

อัพเดทห้องพ่นและอบสีใหม่เพิ่มเติมค่ะ :coolly-0005:

นี่เป็นด้านหน้า - ส่วนของประตูทางเข้าค่ะ

ส่วนภายในก็กว้างขวาง สะอาด สะอ้าน แถมมีระบบไฟส่องสว่างเหมาะสำหรับการทำงาน

อบสีด้วยระบบ "อินฟาเรด" นะจ๊ะ

มีระบบกรองอากาศทั้งฝุ่นและควัน

นี่ปล่องและมอเตอร์ของระบบการจัดการฝุ่นและควันค่ะ

พร้อมต้อนรับทุกท่านแล้วค่ะ. . .
[URL="http://image.ohozaa.com/show.php?id=22b7ea1b6d72913b6441e345e79a542b"][/URL]

อัพเดทรถที่ทำสีเสร็จเรียบร้อยค่ะ. . .

Volvo คันนี้เคยอัพเดทกระบวนการทำงานมาก่อนหน้านี้. . .แต่ตอนนี้ทำสีเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ :coolly-0003:

คลุมผ้าเอาไว้ รอลูกค้ามารับกลับบ้านค่ะ

อู่ คิงส์ ออโต้ เพ้นท์
สนใจเคาะ/ดึงโป่ง/ทำสีติดต่อ
K.พล โทร.081-381-5685

คันนี้ Cefiro-A31 ทำสีรอบนอก-ลอกสีจ้า

อัพเดทผลงานครับ

รถเพิ่งเข้าใหม่ครับ

รถที่เพิ่งส่งวันนี้ครับ

พี่พลครับ ผม โจ นะจำได้ป่าว แผลนี้เท่าไรครับพี่ จะเข้าไปทำครับ

pm นะคับ พอดี อุบัติเหตุ นิดหน่อย + ความโง่ของผมเอง 555

ไฟล์แนบ

46.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
ขอให้กิจการรุ่งเรืองนะครับ

อู่ คิงส์ ออโต้ เพ้นท์
สนใจเคาะ/ดึงโป่ง/ทำสีติดต่อ
K.พล โทร.081-381-5685

แก้ไขล่าสุด:
ทำไมเงียบอย่างนี้

ต้องขอเลื่อนเอารถเข้าอู่อีกครั้งนะครับ
เพราะต้องใช้ขนของย้ายบ้านน่ะครับ คิดว่าน่าจะอาทิตย์หน้าครับ

ติ๊กเกอร์ อู่อย่างเท่ อิอิ สงสัยต้องขอ บ้าง 55

บ่ายนี้มีกาแฟร้อนมาบริการอู่ครับ
จะได้มีแรงทำสีรถสวยๆกันต่อไป

ka-fa

BENZ-W124 CABRIOLET

BEFORE - ก่อนทำสีนะจ๊ะ

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>
<o:p></o:p>

<o:p] </o:p>

BENZ-W124 CABRIOLET

ทำสีเสร็จวันฤกษ์ดี...ฉลองตรุษจีน...เลยค่ะ

AFTER

ดูสิ...แม้แต่ห้องเครื่องยังดูแลจนเงาวับเลยนะจ๊ะ

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
<?xml:namespace prefix = v ns = "urn:schemas-microsoft-com:vml" /><v:shapetype id=_x0000_t75 stroked="f" filled="f" path="m@4@5l@4@11@9@11@9@5xe" o:preferrelative="t" o:spt="75" coordsize="21600,21600"><v:stroke joinstyle="miter"></v:stroke><v:formulas><v:f eqn="if lineDrawn pixelLineWidth 0"></v:f><v:f eqn="sum @0 1 0"></v:f><v:f eqn="sum 0 0 @1"></v:f><v:f eqn="prod @2 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="prod @3 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @0 0 1"></v:f><v:f eqn="prod @6 1 2"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelWidth"></v:f><v:f eqn="sum @8 21600 0"></v:f><v:f eqn="prod @7 21600 pixelHeight"></v:f><v:f eqn="sum @10 21600 0"></v:f></v:formulas><v:path o:connecttype="rect" gradientshapeok="t" o:extrusionok="f"></v:path><o:lock aspectratio="t" v:ext="edit"></o:lock></v:shapetype>

<o:p]</o:p>

สวยเจิด...ออกไปอีกคันแล้วจ้า...วี้ด วิ้วๆๆๆ<o:p></o:p]

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม