*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อย่าลืมตอบ ท่านข้างบนนี้นะคับ คุณพล

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,402
อย่าลืมตอบ ท่านข้างบนนี้นะคับ คุณพล

เลยแล้วจิงจิงด้วยคับพี่ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: ขอบคุณมากคับ เด๋วกำลังจะ update volvo และห้องอบใหม่ครับ

รอชมห้องพ่นสีมาตรฐาน คับ

ทำไมเงียบจัง เจ้าของอู่ ไปไหน ยู้ฮู

ยู้ฮู ยู้ฮู ยู้ฮู ยู้ฮู

พี่ครับ ทำสีเดิมทั้งคัน ใส่มูนลูป A32 เท่าไหร่ครับ รถเปน A31 มีบานมูนลูปไปให้ ตอบทาง pm มาก็ได้ครับ

ต้องขอโทษด้วยนะคะ พอดีตอนนี้พี่พลพาลูกน้องที่โรงพิมพ์ไปดูงานต่างประเทศน่ะค่ะ กำหนดกลับก็วันพรุ่งนี้ ประมาณเที่ยง (วันอาทิตย์ 23/01/54) เดี๋ยวพี่จะถามพี่พลให้นะคะ แล้วจะรีบตอบกลับภายในวันจันทร์ค่ะ

ขอโทษอีกครั้งนะคะ :coolly-0033:

ตอนนี้ห้องอบสีใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ วันจันทร์จะนำภาพมาอัพเดทให้ชมกันด้วยค่ะ

และนอกจากนั้นต้องขอขอบพระคุณพี่มากๆ ที่ติดตามอัพเดทให้เสมอนะคะ

. . .PR สู้ไม่ได้. . .อายจัง :coolly-0027:

ขอบคุณทุกๆ ท่าน. . .ที่มอบความไว้วางใจเข้ารับบริการจาก
อู่ คิงส์ ออโต้ เพ้นท์
สนใจเคาะ/ดึงโป่ง/ทำสีติดต่อ
K.พล โทร.081-381-5685

ทางร้านมีชุดแต่ง mode parfume ของ a32 ไหมครับ
ส่วนมาก part ที่ทางร้านทำให้นี่ลูกค้านำมาเองหรือปั้นให้ครับ

พี่พลครับที่เราได้คุยกันไว้เมื่อ 2 วันก่อน ผมได้คุยกับอาผมแล้วนะ อาบอกว่ามีแต่นิสัยไม่ดีนะครับพี่พลรายละเอียดเดี๋ยวโทรคุยทีหลังโนะ

เสี่ยพล ฝาก200SX ที่กำลังจะเข้าไปด้วยนะคับ รถน้องผมเอง

• #2,419
กลับมาแว้วคับ คิดถึงทุกท่านหลายๆคับ โดยเฉพาะพี่เอก :) ขอบคุณมากมายคับ

• #2,420
ทางร้านมีชุดแต่ง mode parfume ของ a32 ไหมครับ
ส่วนมาก part ที่ทางร้านทำให้นี่ลูกค้านำมาเองหรือปั้นให้ครับ

ตอนนี้ mode มีแต่รุ่นอื่นนะคับ ของ a32 อดใจรออีกนิดคับ กำลังมีโปรเจคปั้นใหม่อยู่ ถ้าตอนนี้ต้องเอารุ่นอื่นมาแปลงใส่กลัวงานไม่สวยครับ และผมมีรุ่นอื่นสวยๆอยู่อีกหลายรุ่นนะคับ สำหรัล a32 ราคาไม่แพงด้วยครับ และส่วนมากลูกค้าให้ทางอู่หา part หรือ ปั้นให้ครับ ไม่ค่อยนำมาเองครับ ชอบแบบไหนดัดแปลงอะไร เข้ามาคุยที่อู่ได้เลยครับหรือโทรมาคุยกันได้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม