*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รุ่งเรือง ๆ เฮง ๆ ๆ คับพี่น้อง

ดันจากระยอง จ้า

กลับมา กทม.แล้วคับ ดันต่อ

วันนี้เอา Benz-W124 คันนี้มาอัพเดทกันค่ะ

จากตรงนี้เป็นภาพหลังจากที่ทำสีเสร็จแล้วค่ะ

:coolly-0023:

Toyota-Camry คันนี้ ประสบอุบัติเหตุมาค่ะ :coolly-0008:

ส่วนอื่นๆ เรียกว่า บาดเจ็บเล็กน้อย ที่สาหัสคงจะเป็นส่วนของกันชนหน้า :coolly-0025:

:coolly-0043: ขั้นแรก. . .เราเร่งปฐมพยาบาลเบื้องต้น ส่วนที่อาการบาดเจ็บสาหัสที่สุดก่อน

หลังจากนั้นก็ทำการรักษาในขั้นตอนต่อไป. . .ถ้าเทียบกับคนเราก็เรียกว่า "เข้าเฝือกค่ะ"

ส่วนอื่นๆ ที่ไม่เป็นอะไรมาก ก็ทำการเก็บรายละเอียดกันไปค่ะ:coolly-0033:

:coolly-0005:หลังเข้าเฝือก. . .ก็เอากันชนมาศัลยกรรมกันต่อ เพื่อไม่ให้มีรอยแผลเป็น และกลับมาสวยงามตามเดิม

ตกแต่งเรียบร้อย. . .ก็ถึงเวลาเข้าห้องพ่นสีแล้วล่ะ :coolly-0023:

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009: ลองเปรียบเทียบให้ดูค่ะ. . .ส่วนที่บาดเจ็บสาหัสที่สุด หลังจากทำการดูแลรักษากันเรียบร้อย

กลับมาสวยงามตามเดิมแล้วค่ะ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

จากนั้น. . .ก็ขัดสีฉวสีวรรณและแต่งองค์ทรงเครื่องให้สวยงาม :coolly-0009:

:coolly-0022:ต่อไปนี้เป็นภาพหลังจากกระบวนการต่างๆ เสร็จเรียบร้อยค่ะ

สวยงามเหมือนใหม่. . .นี่แหละค่ะที่สร้างความภาคภูมิใจให้กับพวกเรา. . .ทีมงานของ อู่ King/'/s Auto Paints ทุกคน :coolly-0003:

คุณพล ที่ BON มีคนบ่นคิดถึงอยู่นะกั๊บ

พี่ครับ ทำสีเดิมทั้งคัน ใส่มูนลูป A32 เท่าไหร่ครับ รถเปน A31 มีบานมูนลูปไปให้ ตอบทาง pm มาก็ได้ครับ

แก้ไขล่าสุด:
พี่ครับ ทำสีเดิมทั้งคัน ใส่มูนลูป A32 เท่าไหร่ครับ รถเปน A31 มีบานมูนลูปไปให้ ตอบทาง pm มาก็ได้ครับ

เด๋วคุณพลมองไม่เห็น ไอ้เราก็อัพเพลิน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม