*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

image.php

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,362
ขอบคุณคับพี่เอก :)

มาแล้วครับ ขออัพเดทผลงาน ที่ส่งออกไปแล้วก่อนนะครับ อาจจะมีตกหล่นไปบ้างผมจะนำมาลงให้ชมกันให้ครบอีกทีครับ

trueno ของพี่เต้ย ไปมุดอะไรมาครับ เสียใจด้วยนะครับและหวังว่าคนขับและผู้โดยสารปลอดภัยนะครับ

camry สีดำ นี่คือโปรเจคของพี่พลรึป่าวคับ

สวัสดีคับ ปีนี้กำลังผ่านไปสิ่งที่ทำให้รู้สึกไม่ดีก็ขอให้ผ่านไปพร้อมกับปีเก่านะคับ ส่วนปีใหม่ที่กำลังมาถึงก็ขอให้พาสิ่งดีๆให้เข้ามาตลอดในปี กระต่ายนี้ และขอให้ทุกท่านมีความสุขและสมหวังในสิ่งที่ตั้งใจ ใครที่ตั้งใจทำอะไรไม่ว่าจะเป็นเรื่องงานหรือเรื่องเรียน อยากได้หรือต้องการสิ่งใดก็ให้เป็นดั่งหวัง สำหรับคนโสดก็ขอให้ได้แฟนเร็วๆ นะคับ สวัสดีปีใหม่คับ

trueno ของพี่เต้ย ไปมุดอะไรมาครับ เสียใจด้วยนะครับและหวังว่าคนขับและผู้โดยสารปลอดภัยนะครับ

จยย. คับ :coolly-0023:

สวัสดีคับ ปีนี้กำลังผ่านไปสิ่งที่ทำให้รู้สึกไม่ดีก็ขอให้ผ่านไปพร้อมกับปีเก่านะคับ ส่วนปีใหม่ที่กำลังมาถึงก็ขอให้พาสิ่งดีๆให้เข้ามาตลอดในปี กระต่ายนี้ และขอให้ทุกท่านมีความสุขและสมหวังในสิ่งที่ตั้งใจ ใครที่ตั้งใจทำอะไรไม่ว่าจะเป็นเรื่องงานหรือเรื่องเรียน อยากได้หรือต้องการสิ่งใดก็ให้เป็นดั่งหวัง สำหรับคนโสดก็ขอให้ได้แฟนเร็วๆ นะคับ สวัสดีปีใหม่คับ
สาธุ........ ขอบคุณครับพี่เอก สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งๆแรงดีๆครับ ทุกๆท่านครับ สาธุ...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,372
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

กลับมาแล้วครับ ขอให้มีความสุขนะทุกท่าน

ป.ล.พี่พล เอารถ อีซูซุ ของพ่อขึ้น กทม.แล้ว ตอนนี้เข้าอู่ทำช่วงล่างชุดใหญ่อยู่ จัดคิวไว้ให้ด้วยนะครับพี่

มีภาพมาอัพเดทด้วย...คันนี้ทำสีนอก-ใน เปลี่ยนจากสีบรอนซ์เงิน เป็นสีดำ Super Deep Black ค่ะ

อัพเดทเพิ่มอีกคัน...คันนี้ก็เปลี่ยนสีค่ะ ช่างสีบอกว่า...สีนี้พ่นยากมั่ก มากกกกก

:coolly-0022:

สีสวยดีครับ

แคมรี่ สวยโครตๆ เลย เห็นตั้งแต่เริ่มทำเลย เสร็จแล้วโดนใจมากจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม