*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31999
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,341
เพิ่งเข้ามาจับ com คับ ขอบคุณพี่เอกมากมายคับ:coolly-0039:

อย่าลืมแวะไปตอบที่ benzowner ด้วยนะคับ มีลูกค้าถามถึง

เป็นอย่างไรบ้างครับพี่พลสบายดีไหมครับผมน้องแชมป์ไม่รุว่าพี่พลจำได้เปล่าที่เราเคยไปกินข้าวกันนะครับที่มีพี่เก่งด้วยนะครับพอดีว่างๆๆก็เลยมาช่วยอัพนะครับพี่:coolly-0033:

ขอโทษที่หายไปนานค่ะ พอดีเป็นช่วงที่ต้องปิดบัญชี กับงานที่อู่แบบว่าเร่งส่งก่อนปีใหม่หลายคันค่ะ วันนี้เอาฝีมืองานเคาะ,ดึงโป่งมาให้ชมกันค่ะ

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>

<o:p></o:p>

<o:p]</o:p>
<o:p>Bests,</o:p>
<o:p>Jeab :coolly-0022:</o:p>

กับ Cefiro-A32 คันนี้...ทำสีเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ ยังจำกันได้อยู่หรือเปล่าคะ???

<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>

http://

http://image.ohozaa.com/show.php?id=59e74ed44f989aa6dab9060dc28912de]

<o:p]</o:p>
<o:p>Bests,</o:p>
<o:p>Jeab :coolly-0023:</o:p>

แก้ไขล่าสุด:
เงาวับจับใจจริงๆครับ

อยากให้รถเราเงาแบบนี้บ้างจัง หุหุ

ไม่ทราบว่าดำมากกว่านี้ได้อีกไหมครับ

• #2,355
อยากให้รถเราเงาแบบนี้บ้างจัง หุหุ

ของพี่เอกก้อเงาเท่านี้นะคับ แต่สีไม่ดำเลยดูไม่เงาเท่าคับ ปีหน้าเอาสีดำมะคับ เด๋วจัดให้ อิอิ :coolly-0001:

• #2,356
ไม่ทราบว่าดำมากกว่านี้ได้อีกไหมครับ

ให้ดำกว่านี้ไม่มีแล้วคับ เพราะอันนี้คือ สี super deep black ที่ผมสั่งตรงจากเยอรมันแท้ๆคับ ใครดำกว่านี้ผมทำให้ฟรีครับ ตัวจริงดำมากกว่าที่ถ่ายนะคับ แต่ถ้าให้เงากว่านี้ก็ต้องไปเคลือบสีครับรับรองเงากว่าที่เห็นในรูปแน่นอนครับ ดูตัวอย่างจาก วีออสสีส้มได้ครับ เฉดสีเหมือน r35 เป๊ะ แต่เงาไม่เท่ากันเพราะยังไม่ได้เคลือบเงาแบบคัน r35 คับ

ย้ำอีกทีครับ สีดำที่ผมพ่นให้เป็นสี super deep black ที่ขายแยกต่างหากกับแม่สีดำที่มีขายตามท้องตลาดทั่วไปนะคับ ความแตกต่างจะเห็นได้จากการออกแดดครับ คือสีดำแม่สีธรรมดาทั่วไปอยู่ในร่มจะดำ แต่พอออกแดดจะออกน้ำตาล หรือดำไม่สนิท หรือมีเหลือบเขียวอยู่ครับ:coolly-0023:

สีดำเงา จิงๆ ด้วย อะ ทำไมสี ส้ม ดูแล้ว มันไม่เงาเท่านี้อะ(หรือผมคิดไปเอง) อิจฉานะเนี้ย คุณพล

หลังปีใหม่ผมจะเข้าไป ขัดสีนะครับ วีออสสีส้มนะครับ

เยี่ยมไปเลยคับ :coolly-0044::coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม