เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปล.ความผิดพลาดเรื่องเสื้อ
ถึงท่านที่สั่งเสื้อ แต่ร่างใหญ่มากมายทุกท่าน:coolly-0011:

น้องโอมมี่จะทำให้ใหม่ Free (มาเลี้ยงเหล้าฉานแทน 555+)
โดยจะจัดการเปลี่ยนเป็น XL ให้แล้วกันนะ
(เสื้อที่เอาไปแล้ว..ไม่ต้องเอามาคืนเด๊อ!)

เจ๊ ชักเเร้ว พองอะ งงเลย:coolly-0007:

สวัสดียามเช้าพี่น้องรังสิต

..ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกคนที่มางานวันเกิดน้องโอมมี่
งานครั้งนี้อาจขาดตกบกพร่องไปบ้าง เพราะดูแลทุกคนไม่ได้เต็มที
ต้องขอโทดมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะค่ะ

Miss U ..เซฟอยุธยา

มิสๆ เจ๊เหมือนกัน

:coolly-0009:

หวัดดีคร้าบบบบ

พี่น้องยุธยา

เมาที่ไหนกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,864
  • #1,866
พี่น้องคร๊าบ.บ.บ.บ.บ.มีเรื่ิงมาเล่าให้อ่านกันครับ
วันนี้กระผมได้ลองโทรไปตามหาความจริงเรื่องรหัสมาครับ เค้าบอกจะให้รหัส A311169 กับผมที่งาน ถ้าถามว่าผมดีใจไหม? ผมตอบได้อย่างเต็มปากเลยว่า.า..า.า.รู้สึกเฉยๆ
แล้วเค้าก้ถามว่าไปงาน7ปีไหม? มีจับรางวัลด้วยนะ รางวัลเป็นหลังคามูนลูฟ ของB14(ทำไมไม่แจกตรงรุ่นง่ะ) ด้วย มูลค่าหมื่นต้นๆและรางวัลอื่นๆอีกมากมาย
น่าไปไหมครับพี่น้อง มีรางวัลมาล่อด้วย เห่อ..เหอ ไปก็ไปว่ะ แล้วนัดเจอแถวไหนดีล่ะพี่ๆน้องๆ
แล้วจะใส่เสื้อที่เจ๊โอมจัดให้กันหรือเปล่า...ใครไม่ใส่ผมใส่นะเว๊ย

แก้ไขล่าสุด:
เพื่อนๆเคยฟังเพลง ของ วงklear กันมาบ้างหรือป่าว? เพลง ความทรมานที่แสนมีความสุข ไง...อะไรๆที่เกี่ยวกับ cefiro กับตัวกระผมแล้ว มันก็คือความทรมานนะ เก็บตังค์ซื้อ เก็บตังค์แต่ง อดข้าวอดน้ำ แต่แมร่งก็มีความสุขดีเนอะ ว่ามั๊ย....ส่วนเสื้อเจ๊โอห์มใส่แล้วมันคับติ้ว ก็ทรมานดีนะ แต่ก็มีฟามสุขดีเหอะ เห่อ เห่อ...แล้วจะมีแบบxxL บ้างไหมครับเจ๊ ใส่แล้วกินไรไม่ได้นอกจากเหล้า....

พี่น้องคร๊าบ.บ.บ.บ.บ.มีเรื่ิงมาเล่าให้อ่านกันครับ
วันนี้กระผมได้ลองโทรไปตามหาความจริงเรื่องรหัสมาครับ เค้าบอกจะให้รหัส A311169 กับผมที่งาน ถ้าถามว่าผมดีใจไหม? ผมตอบได้อย่างเต็มปากเลยว่า.า..า.า.รู้สึกเฉยๆ
แล้วเค้าก้ถามว่าไปงาน7ปีไหม? มีจับรางวัลด้วยนะ รางวัลเป็นหลังคามูนลูฟ ของB14(ทำไมไม่แจกตรงรุ่นง่ะ) ด้วย มูลค่าหมื่นต้นๆและรางวัลอื่นๆอีกมากมาย
น่าไปไหมครับพี่น้อง มีรางวัลมาล่อด้วย เห่อ..เหอ ไปก็ไปว่ะ แล้วนัดเจอแถวไหนดีล่ะพี่ๆน้องๆ
แล้วจะใส่เสื้อที่เจ๊โอมจัดให้กันหรือเปล่า...ใครไม่ใส่ผมใส่นะเว๊ย

ดีใจด้วยคับ นพ เต็มตัวสักทีเนอะ :coolly-0033::coolly-0010:

• #1,870
  • #1,871
ใจเย็นครับพี่นพ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

เซง คัยไปมั้งเนี่ยยยย อยากไปด้วยยยย

ช่วยยกมือหน่อย

ใครไปบอกด้วย จะได้ไปด้วยคนๆๆๆๆๆ

สงสัยจาไม่มีคนไปเเร้ว ละ เหอะๆ

• #1,876
ไม่ได้ไปครับ ติดงาน เซงเลย

พี่น้องคร๊า.บ.บ.บ.บ. มีเรื่องเล่ามาให้อ่านกันครับ
กระผมได้ไปงาน 7 ปีเซฟ.ไทยแลนด์ มาครับ บรรยากาศดีมากครับเป็นกันเองมากครับ แต่รู้สึกเขินๆ เพราะไปคนเดียว รู้จักแค่คนเดียวเองเป็นพี่ๆแถวๆรามอินทรา กะว่าจะได้รางวัลกะเขาก็อด ได้แต่ความเมากลับบ้านแบบเต็มตีนเตี่ย...เลยครับพี่น้อง ขากลับถ้าไม่ได้เบรค สกายช่วยไ้ว้ อาจถึงขายซากก็เป็นได้.....ขอบคุณเบรคสกายที่ช่วยเราไว้อีกครั้ง แต่อย่าหวังพึ่งมันทุกครั้งไปนะ ขอเตือน..ถ้าใครเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนดีก่า มันมั่นใจได้อีกนิดนึง

ไม่ได้ไปเหมือนกัน..หือๆๆ

• #1,880
พี่น้องคร๊า.บ.บ.บ.บ. มีเรื่องเล่ามาให้อ่านกันครับ
กระผมได้ไปงาน 7 ปีเซฟ.ไทยแลนด์ มาครับ บรรยากาศดีมากครับเป็นกันเองมากครับ แต่รู้สึกเขินๆ เพราะไปคนเดียว รู้จักแค่คนเดียวเองเป็นพี่ๆแถวๆรามอินทรา กะว่าจะได้รางวัลกะเขาก็อด ได้แต่ความเมากลับบ้านแบบเต็มตีนเตี่ย...เลยครับพี่น้อง ขากลับถ้าไม่ได้เบรค สกายช่วยไ้ว้ อาจถึงขายซากก็เป็นได้.....ขอบคุณเบรคสกายที่ช่วยเราไว้อีกครั้ง แต่อย่าหวังพึ่งมันทุกครั้งไปนะ ขอเตือน..ถ้าใครเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนดีก่า มันมั่นใจได้อีกนิดนึง
:coolly-0010::coolly-0010: ไม่เป็นอะไรก็โชคดีแล้วครับพี่ นพ