เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะขายรถละ ใครเอาบ้างคับ พี่น้อง เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028:

ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน รักษาสุขภาพคนและรถ ด้วยนะจ๊ะ....มิสยู..!

ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน รักษาสุขภาพคนและรถ ด้วยนะจ๊ะ....มิสยู..!

จ้า เช่นกันนะ:coolly-0033: รักษาความน่ารักให้คงอยู่แบบนี้ตลอดไปนะจ๊ะ:coolly-0039: เจ๊โอม:coolly-0009: มิสมิส...เหอๆ:coolly-0028::coolly-0028:

พี่น้องคร๊าบ.บ.บ.บ.บ.มีเรื่ิงมาเล่าให้อ่านกันครับ
วันนี้กระผมได้ลองโทรไปตามหาความจริงเรื่องรหัสมาครับ เค้าบอกจะให้รหัส A311169 กับผมที่งาน ถ้าถามว่าผมดีใจไหม? ผมตอบได้อย่างเต็มปากเลยว่า.า..า.า.รู้สึกเฉยๆ
แล้วเค้าก้ถามว่าไปงาน7ปีไหม? มีจับรางวัลด้วยนะ รางวัลเป็นหลังคามูนลูฟ ของB14(ทำไมไม่แจกตรงรุ่นง่ะ) ด้วย มูลค่าหมื่นต้นๆและรางวัลอื่นๆอีกมากมาย
น่าไปไหมครับพี่น้อง มีรางวัลมาล่อด้วย เห่อ..เหอ ไปก็ไปว่ะ แล้วนัดเจอแถวไหนดีล่ะพี่ๆน้องๆ
แล้วจะใส่เสื้อที่เจ๊โอมจัดให้กันหรือเปล่า...ใครไม่ใส่ผมใส่นะเว๊ย
อ่านดูแล้วเหมือนไม่ค่อยเต็มใจอยากจะได้เลยนะ
ไอรหัสเนี่ย แล้วก็เหมือนกะไม่ค่อยอยากจะมาเลยนะงานอะ
แต่ก็ขอบคุณ ที่อุตส่ามา ส่วนไอที่ว่าเอารางวัลมาล่อ
อ่านแล้วขัดตางัยไม่รู้ ทางชมรมและคณะทำงาน
สร้างสรรค์สิ่งดีๆเพื่ออยากให้สมาชิกได้ร่วมกิจกรรม
แล้วของรางวัล ก็คือสิ่งที่ทางพ่อค้า หรือสมาชิกเค้ามีใจ
บริจาคมาเพื่อเล่นเกมส์ แจกจ่ายของรางวัลให้กับสมาชิก
ให้นำไปใช้ หรือจะขาย ก็ว่าไป ไม่จำเป็นต้องเอาของ
มาล่อนะคับ อยากมาก็มา ไม่อยากมาก็ไม่ว่ากัน
ส่วนไอหลังคา ขนาดไม่ตรงรุ่นก็หลักหมื่นละนะ
ไอตรงรุ่นอะ ปาไป 3หมื่น เค้าบริจาคมาแค่นี้ก็ถือว่า
ใจโขแล้วคับ คุณพี่.....แหม่ ถ้าเห็นกระทู้นี้ก่อนล่ะก็
จะถามบนเวทีเลย ว่าไม่อยากได้ ไม่อยากมาเหรอ

อ่านดูแล้วเหมือนไม่ค่อยเต็มใจอยากจะได้เลยนะ
ไอรหัสเนี่ย แล้วก็เหมือนกะไม่ค่อยอยากจะมาเลยนะงานอะ
แต่ก็ขอบคุณ ที่อุตส่ามา ส่วนไอที่ว่าเอารางวัลมาล่อ
อ่านแล้วขัดตางัยไม่รู้ ทางชมรมและคณะทำงาน
สร้างสรรค์สิ่งดีๆเพื่ออยากให้สมาชิกได้ร่วมกิจกรรม
แล้วของรางวัล ก็คือสิ่งที่ทางพ่อค้า หรือสมาชิกเค้ามีใจ
บริจาคมาเพื่อเล่นเกมส์ แจกจ่ายของรางวัลให้กับสมาชิก
ให้นำไปใช้ หรือจะขาย ก็ว่าไป ไม่จำเป็นต้องเอาของ
มาล่อนะคับ อยากมาก็มา ไม่อยากมาก็ไม่ว่ากัน
ส่วนไอหลังคา ขนาดไม่ตรงรุ่นก็หลักหมื่นละนะ
ไอตรงรุ่นอะ ปาไป 3หมื่น เค้าบริจาคมาแค่นี้ก็ถือว่า
ใจโขแล้วคับ คุณพี่.....แหม่ ถ้าเห็นกระทู้นี้ก่อนล่ะก็
จะถามบนเวทีเลย ว่าไม่อยากได้ ไม่อยากมาเหรอ

ผมเองไม่ใช่คณะทำงาน ฟังแล้วยังรู้สึกท้อใจแทน คณะกรรมการ เฮ้ออ

สู้ๆๆต่อไปครับ

พี่น้องคร๊าบ.บ.บ.บ.บ.มีเรื่ิงมาเล่าให้อ่านกันครับ
วันนี้กระผมได้ลองโทรไปตามหาความจริงเรื่องรหัสมาครับ เค้าบอกจะให้รหัส A311169 กับผมที่งาน ถ้าถามว่าผมดีใจไหม? ผมตอบได้อย่างเต็มปากเลยว่า.า..า.า.รู้สึกเฉยๆ
แล้วเค้าก้ถามว่าไปงาน7ปีไหม? มีจับรางวัลด้วยนะ รางวัลเป็นหลังคามูนลูฟ ของB14(ทำไมไม่แจกตรงรุ่นง่ะ) ด้วย มูลค่าหมื่นต้นๆและรางวัลอื่นๆอีกมากมาย
น่าไปไหมครับพี่น้อง มีรางวัลมาล่อด้วย เห่อ..เหอ ไปก็ไปว่ะ แล้วนัดเจอแถวไหนดีล่ะพี่ๆน้องๆ
แล้วจะใส่เสื้อที่เจ๊โอมจัดให้กันหรือเปล่า...ใครไม่ใส่ผมใส่นะเว๊ย
ถ้าเรื่องรหัสที่เกิดความผิดพลาด ทางทีมงานต้องขออภัยอย่างสูง
ทั้งเรื่องที่ไม่สามารถจัดให้ได้ตามที่ต้องการ
และทำให้เสียเวลาเสียเงินตามเรื่องนี้อยู่หลาย ๆ ครั้ง
รหัสที่คุณต้องการหน่ะ A311345 มันอีกนานมากครับ ผมคงโดดข้ามไปให้ไม่ไหว
เลข A311169 ก้อไม่ได้ขี้เหร่อะไร อยากได้เลขสวย ๆ เหรอครับ
จะเอาไปทำอะไร ถ้าคุณไม่รู้จักใคร และใครก้อไม่รู้จักคุณ
แบบนี้ผมเป็นคณะกรรมการ ผมไม่เล่นเลขเรียง เลขตองกันหมดแล้วเหรอ

แต่จากการที่คุณพิมพ์ผม ผมอ่านแล้ว ในฐานะที่เกี่ยวข้องกับเรื่องนี้โดยตรง
แม้จะไม่ได้รับสมัครคุณมาตั้งแต่แรกก้อตาม แต่ผมไม่แฮปปี้เลยนะ
ผมชวนคุณมางาน 7 ปี เพราะอะไรครับ เพราะอยากให้คุณได้รู้จักเพื่อน ๆ ได้ร่วมงานใหญ่ประจำปี
ส่วนรางวัลอ่ะ มันเป็นแค่ส่วนหนึ่งของงาน ที่ได้ร่วมลุ้น ร่วมสนุกกัน ไม่ได้เอามาล่อคนให้มางาน
หลังคาตรงรุ่นบานละ 3 หมื่น เป็นคุณ คุณจะแจกมั๊ยครับ
แค่ได้ B14 มาเป็นของรางวัล ผมว่ามันก้อเยอะมากแล้วนะ
สำหรับคนที่ลงทุน 400 บาทเข้างาน ได้กินข้าว ได้กินน้ำ ดูโชว์ เล่นเกมส์ แถมได้มูนรูฟกลับบ้านด้วยเนี่ย

สุดท้ายนะครับ ถ้าไม่ชอบ ไม่พอใจ คุณเอารหัสกับเสื้อมาคืน ผมคืนเงินให้คุณ 500 บาทตามที่คุณสมัครมา
วิน วินครับ

แก้ไขล่าสุด:
เออ.....เด๋วผมเอาไปคืน

อะไรกัน....เค้าอาจไม่ได้หมายความไปในทางไม่ดี อาจแซวเล่นๆๆกันมากกว่า

ใจเย็นๆ ค่อยๆคุยกัน..นะค่ะพี่น้อง

ใจเยงๆคับ พี่น้อง บาวทีอาจไม่ใช่อย่างที่คิดก็ได้ รอ จขกท มาตอบดีกว่าคับ:coolly-0033:

พี่ๆซีเรียส ผมก็ขอโทษละกัน ผมบอกได้ว่าแซวเล่นเฉยๆไม่ได้มีเจตนา ที่จะทำให้เสื่อมเสียเลยนะ ก็เห็นแซวกันไป แซวกันมาได้นี่นา แล้วทำไมหวยมาออกที่ผมล่ะ หรือจะมาใช้2มาตรฐานกับผมล่ะครับพี่น้อง เรื่องรหัส เสื้อและเงินผมไม่คืนและรับคืนหรอก ฝันไปเถอะ เ่ห่อ เห่อ...ได้เค้าแล้ว..จามาทิ้งกันเหรอ..อิ อิ..อิ คริ คริ คริ คริ หุิ หุ หุ

อย่าซีเรียส น่า.า.านะ แซวกันเล่นๆ :coolly-0039: ในงานยังแซวกันหนักกว่านี้เล๊ย... หรือจะเลิกแซวกันก็ดีนะเอาแต่สาระ การศึกษา ปัญหาบ้านเมือง เศรษฐกิจ มาคุยกันไหมล่ะ ก๊าบ.บ.บ.

อะไรกัน....เค้าอาจไม่ได้หมายความไปในทางไม่ดี อาจแซวเล่นๆๆกันมากกว่า

ใจเย็นๆ ค่อยๆคุยกัน..นะค่ะพี่น้อง
แซว หรือไม่แซว ผมไม่ทราบ ผมอ่านและตีความตามตัวหนังสือ
ตัวหนังสือมันมีความหมายในตัวมันเอง และมันไม่มีอารมณ์ ไม่มีสีหน้า ที่จะบอกได้ว่าคุณเอาจิง หรือล้อเล่น

แต่ถ้าไม่ได้หมายความไปในทางไม่ดี หรือแซวกันเล่น ๆ
สำหรับผม คุยเล่นกัน แซวเล่นกันได้ครับ ไม่ใช่คนซีเรียสอะไร ใครรู้จักผมน่าจะรู้ดี
ขอให้สนุกกับการใช้รถ และมีความสุขในชีวิตสมาชิกเซฟิโร่ไทยแลนด์นะครับ

ขออภัยและเสียใจเรื่องรหัสที่ล่าช้าไปมาก ๆ ๆ ๆ อีกที
ขอบคุณครับ

ก็โอ้โห...............ฮิ้ว.ว.ว.ว.ว. พี่ครับ..มีใครเขาเป็นอย่างผมบ้างล่ะคร๊าบ.บ.บบ สมัครตั้งแต่ต้นปี ได้รหัสอีก8เดือน มันก็เลยเฉยๆไง ไม่ใช่คนบ้านะพี่จะดีใจรอได้นานถึง 8เดือนล่ะ พี่ๆก็ อย่าน้อยใจนะ นะ นะ ....แซว ครับพี่อย่า ซีเรียส แล้วตัวอักษร มีสี แล้วหนาๆ เค้าทำยังไงอ่ะ สอนบ้างดิ:coolly-0039:อยากทำได้บ้าง เวลามีคนมาอ่าน มันดูน่าสนใจดี

แซวครับพี่อย่า ซีเรียส แล้วตัวอักษร มีสี แล้วหนาๆ เค้าทำยังไงอ่ะ สอนบ้างดิ:coolly-0039:
ตัวหนากดปุ่มตัว B ด้านบน
ตัวสีกดปุ่มตัว A ที่มีขีดสีดำหนา ๆ อยู่ข้างใต้
ตัวใหญ่ กดปุ่มที่มีตัวเลขข้าง ๆ ปุ่มตัว A
ลองเล่นดูครับ

ไม่ได้ว่าอะไรคับ แค่ออกมาชี้แจงเฉยๆ บางที ตัวหนังสือ
มันบอกกริยาท่าทางไม่ได้ เอาน่ะ เล่นก็เล่น

แซว กันหนัก ไปนิดนึง น้องตอง ไม่มีไรหรอก พี่ๆเค้า ให้อภัย น้องๆได้เสมอ...:coolly-0045: เรื่องแบบนี้ ได้สักเมา เดี๋ยวก็ลืม....อย่าใส่ใจเลยน้อง หุ หุ หุ

นับว่าเป็นพี่เป็นน้องกันทั้งนั้น หนักนิดเบาหน่อย อะลุมอะล่วยกันไปไม่เสียหาย
และต้องขออภัยต่อผู้สมัคร น้องนพด้วยครับที่ได้รับสติกเกอร์ล่าช้าไปมากๆ ซ้ำเลขรหัสต้องเปลี่ยนอีก มองในแง่ดี นับว่าเป็นคนพิเศษ เพราะตั้งแต่รับสมัครสมาชิกมาพันกว่าคน เพิ่งเจอคนเดียวตั้ง 8 เดือนได้รับ ขณะเดียวกันก็ต้องเข้าใจผู้ทำงานชมรมสักนิดเพราะต่างคนต่างมีภาระ การทำงานให้ชมรมไม่ได้รับผลตอบแทนใดๆ ทุกคนทำด้วยความเสียสละ อาจผิดพลาดไปบ้างก็ต้องมีการขอโทษขอโพย ให้อภัยกัน.

ไม่ได้ว่าอะไรคับ แค่ออกมาชี้แจงเฉยๆ บางที ตัวหนังสือ
มันบอกกริยาท่าทางไม่ได้ เอาน่ะ เล่นก็เล่น
พี่ครับ ผมว่า ตัวหนังสือมันก็น่าจะบอกกริยาท่าทางได้นะครับ ผมเคยอ่านเป็นประจำ ตอนวัยรุ่น เล่มละ5-600 ได้มั้ง ภาพสีด้วย หน้ากลางจะภาพใหญ่ๆเต็มตาเลย...:coolly-0005:

จ้า เช่นกันนะ:coolly-0033: รักษาความน่ารักให้คงอยู่แบบนี้ตลอดไปนะจ๊ะ:coolly-0039: เจ๊โอม:coolly-0009: มิสมิส...เหอๆ:coolly-0028::coolly-0028:
กรุณาเก็บอาการ อยากออกอาการจนออกหน้าออกตา:coolly-0010: