เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อะไรกัน....เค้าอาจไม่ได้หมายความไปในทางไม่ดี อาจแซวเล่นๆๆกันมากกว่า

ใจเย็นๆ ค่อยๆคุยกัน..นะค่ะพี่น้อง
เนี่ยเลย..เนี่ยเลย เจ๊โอห์มเป็นคนที่มองโลกด้านบวก หน้าตาก็ดี ความคิดก็ยังดี อีก เห่อ เหอ..เหอ :coolly-0033: เพิ่งจะได้รหัส มา ก็ ออกตัวแรงเลย.ย.ย.เรา คงจะจำ เราไปชั่วชีวิต.....อีกกี่เมาเค้าจะลืมกรู......ฮิ ฮิฮิ

แก้ไขล่าสุด:

พี่น้องยุดยาครับ น้ำก็จะท่วมกันอีกแล้วครับ ไม่ใช่ท่วมปากนะครับ ท่วมบ้านครับ เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนนะครับ อย่ามองว่าเป็นเคราะห์กรรมนะครับ เค้าเรียกธรรมชาติลงโทษครับ....พี่ๆในพื้นที่ๆเจริญแล้วผ่านมาอ่านก็ เตรียมบริจาคถุงยังชีพไว้ให้กับผู้เดือดร้อนไว้บ้างก็ดีนะครับ ปีนี้น่าจะท่วมเยอะอยู่ เหอ เหอ เหอ...รถผมคงจะจอดข้างถนนอีกแล้ว นก หนู ตะขาบ งู ชุมซะด้วย ขี่ๆอยู่งูมากัดขา คงจะสนุกพิลึก:coolly-0037:ถ้ากัดขาเอาเชือกรัดขา แต่ถ้ากัดคอ ล่ะ ...ใครจะมาดูดด.ด.ด.ด.ด.ก้อ คนมันโฉดด.ด.ด.ดดนี่นา...

เคลียรกันได้แล้ว ผมก็ดีใจคับ:coolly-0033: เมื่อความจิงบังเกิด :coolly-0011:ความเข้าใจก็จะตามมา:coolly-0003: เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่ายคับ :coolly-0039:พี่น้องกันทั้งนั้น:coolly-0010:เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผมก็ดีใจคับ:coolly-0033: เมื่อความจิงบังเกิด :coolly-0011:ความเข้าใจก็จะตามมา:coolly-0003: เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่ายคับ :coolly-0039:พี่น้องกันทั้งนั้น:coolly-0010:เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สุภาพบุรุษบอยแบร์นอีกแล้วพี่เรา

พักนี้ เงียบกันจังเลยเนอะ :coolly-0015:ไปไหนกันหมดวุ้ย:coolly-0043: พี่น้องคร๊าบ:coolly-0018:เหอๆ:coolly-0028::coolly-0028:

พักนี้ เงียบกันจังเลยเนอะ :coolly-0015:ไปไหนกันหมดวุ้ย:coolly-0043: พี่น้องคร๊าบ:coolly-0018:เหอๆ:coolly-0028::coolly-0028:
ยังอยู่ดีคราฟ ถ้าไม่ดีเดี๋ยวนู๋โทหา:coolly-0010:

งง งง ล่ะ ซี ทายซิใครเอ่ยย.ย.ย.ย.ย.ย:coolly-0026:หวัดดีครับพี่น้องชาว ยุดยา นอนกันแล้วอ่ะดิ ขอให้ฝันดีนะ ฝันเห็นรถตัวเองไปอยู่ที่เต้นท์ แล้ว GTR ไปจอดแทนที่บ้าน:coolly-0046:

มีใครยังอยากไปเที่ยว น้ำตกกันอยู่หรือป่าว?:coolly-0015:

มีใครยังอยากไปเที่ยว น้ำตกกันอยู่หรือป่าว?:coolly-0015:

ไป มาเเร้ว น้ำเยอะมาก เเต่ เมื่อ cef@yutya จาไปกัน ผมไปอีกรอบกะได้นะ

งง งง ล่ะ ซี ทายซิใครเอ่ยย.ย.ย.ย.ย.ย:coolly-0026:หวัดดีครับพี่น้องชาว ยุดยา นอนกันแล้วอ่ะดิ ขอให้ฝันดีนะ ฝันเห็นรถตัวเองไปอยู่ที่เต้นท์ แล้ว GTR ไปจอดแทนที่บ้าน:coolly-0046:

ดีใจด้วยคับ :coolly-0033:นพ เต็มตัวแล้ว เหอๆ:coolly-0028:

อยากน่ะอยาก :coolly-0044:แต่น้ำเยอะเหลือเกินคับ:coolly-0031: กลัวอันตรายจัง :coolly-0025:จะไปเมื่อไรก็แจ้งให้ทราบด้วยนะคับ:coolly-0010:นพ เหอๆ:coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,915
วังตะไคร้ ดีป่าว รถเข้าถึงด้วย ซักเดือนหน้าเป็นไง เสาร์ต้นเดือนดีกว่า เสาร์ที่2 ตค.นี้เลยไหมครับ พี่น้อง แช่น้ำเล่นเย็นๆ แช่ให้วซีดไปเลย.ย.ย. ไม่ได้ไปมาหลายปีแล้ว

.....to..ต๊าก ..เรื่อง กันชน อูม พี่ยังเอาอยู่นะ คงอาทิตย์ละ ถึงจะได้เข้าไปเอา....

วังตะไคร้ ดีป่าว รถเข้าถึงด้วย ซักเดือนหน้าเป็นไง เสาร์ต้นเดือนดีกว่า เสาร์ที่2 ตค.นี้เลยไหมครับ พี่น้อง แช่น้ำเล่นเย็นๆ แช่ให้วซีดไปเลย.ย.ย. ไม่ได้ไปมาหลายปีแล้ว
........เสาร์ ที่ 2 ตุลาคม 2010 ...วังตะไคร้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,919
.....to..ต๊าก ..เรื่อง กันชน อูม พี่ยังเอาอยู่นะ คงอาทิตย์ละ ถึงจะได้เข้าไปเอา....
วันอาทิตย์ ว่างครับพี่ หรือจะมาวันเสาร์ ก็ได้นะครับ แต่ต้องตอนกลางวัน วันอาทิตย์ ว่างทั้งวันครับ

........เสาร์ ที่ 2 ตุลาคม 2010 ...วังตะไคร้
อาทิตย์ ที่3ไม่ได้หรอพี่ชล เด๋ววันเสาร์ที่2 มีรีบ คนงาน :coolly-0033:

วันอาทิตย์ ว่างครับพี่ หรือจะมาวันเสาร์ ก็ได้นะครับ แต่ต้องตอนกลางวัน วันอาทิตย์ ว่างทั้งวันครับ

อาทิตย์ ที่3ไม่ได้หรอพี่ชล เด๋ววันเสาร์ที่2 มีรีบ คนงาน :coolly-0033:
......อาทิตย์ เย็นๆ มืดๆ เดี๋ยวเข้าไปเอากันชนละกัน...
..ไปน้ำตกได้เสมอวันไหนสะดวกกันก็วันนั้น คับ..