เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอขอบคุณพี่ที่ให้ยืมไฟฉาย
ขอบคุณพี่ให้ยืมมิเตอร์
ขอบคุณพี่ที่มายืมเป็นกำลังใจ
อิอิ

สรุป ฟิวขาดครับ

รูปที่ถ่ายอยู่หน้ารังสิตนะครับ

มีเรื่องเล่ามาฝากทุกๆคน ลองอ่านดูนะ มันเป็นความ"ซวย"ของผม:coolly-0041:
ผมสมัครสมาชิกไปเมื่อต้นปีที่ผ่านมา 500 บาท ยังไม่ได้เสื้อ แต่ได้รหัส A311118 ครับ ก็เอาสติ๊กเกอร์มาติดก่อน ติดไปติดมา แล้วเรื่องเศร้าๆก็เกิดกับผมอีกครั้ง รหัส A311118 นั้น ไปอยู่กะคนอื่นเฉย เลือกตั้งนาน ขับรถไปก็ไกล แถมหลงทางไปในเมืองใหญ่ ตังค์ก็เสีย สับ สน มากๆ ก็ร้องเรียนไปทางผุ้ใหญ่แล้ว เรื่องก็เงียบหาย แล้ววันนึงเมื่อเดือนก่อน ที่ผมไม่ได้ไปมิตติ้งที่พี่เอกโทรไปแล้วผมบอกว่าจะไปคลอง5เพื่อไปทวงถามเรื่อง รหัส ทับซ้อนกัน
และเรื่องเศร้าก็เกิดกับผมอีกครั้ง เค้าก็บอกมาว่า "ขอไปดูข้อมูลเก่าๆที่กรอกไว้ก่อน ส่วนเสื้อก็รอก่อนนะ แล้วจะติดต่อไปนะ" จนถึงวันนี้ ทุกอย่างก็เหมือนเดิมไม่มีไรเกิดขึ้น เมื่อก่อนผมอยากเป็นสมาชิกนะ แต่ตอนนี้รู้สึกเฉยๆไม่มีใจจะสมัครแล้ว ขออยู่อย่างไร้รหัสดีกว่า แต่ก็จะขับ A31เหมือนเดิม (น้ำตาจาไหล)ทิ้งมันไม่ลงจริงๆกะมันแล้ว เคยเสียทั้งตัว เสียทั้งตังค์ เสียความรู้สึกจริงๆเลย ฮือๆ ฮือๆ แล้วคราย.ย.ย.จะมารับผิดชอบรหัสเค้าอ่ะ.....

เพิ่งมีโอกาสได้มาเห็นปัญหาเรื่องเสื้อ และรายละเอียดครับ
รบกวน Add MSN มาคุยกับผมหน่อยได้มั้ยครับ.
อยากช่วยหารายละเอียด และตรวจสอบให้ครับ
[email protected]

อิอิ

จิ๊บๆคับ เหอๆๆๆ

ถามนิดนึง...พี่ที่ทำงานฝากถาม " เรืออีแปะ " 3ม 3.5ม 4ม 4.5ม

ลำละกี่บาทไทย..มีใครพอทราบมั้ยคับ...

ถามนิดนึง...พี่ที่ทำงานฝากถาม " เรืออีแปะ " 3ม 3.5ม 4ม 4.5ม

ลำละกี่บาทไทย..มีใครพอทราบมั้ยคับ...

น่าจะประมาณ 8000บาท:coolly-0043: บวกลบสภาพอีกนิดหน่อยคับ:coolly-0010: อ้างจาก google เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ผมหยู่ประตู้น้ำพระอินทร์

อิอิ

สบายๆสไตล์ยุดยาคับ

มีเรื่องเล่ามาฝากทุกๆคน ลองอ่านดูนะ มันเป็นความ"ซวย"ของผม:coolly-0041:
ผมสมัครสมาชิกไปเมื่อต้นปีที่ผ่านมา 500 บาท ยังไม่ได้เสื้อ แต่ได้รหัส A311118 ครับ ก็เอาสติ๊กเกอร์มาติดก่อน ติดไปติดมา แล้วเรื่องเศร้าๆก็เกิดกับผมอีกครั้ง รหัส A311118 นั้น ไปอยู่กะคนอื่นเฉย เลือกตั้งนาน ขับรถไปก็ไกล แถมหลงทางไปในเมืองใหญ่ ตังค์ก็เสีย สับ สน มากๆ ก็ร้องเรียนไปทางผุ้ใหญ่แล้ว เรื่องก็เงียบหาย แล้ววันนึงเมื่อเดือนก่อน ที่ผมไม่ได้ไปมิตติ้งที่พี่เอกโทรไปแล้วผมบอกว่าจะไปคลอง5เพื่อไปทวงถามเรื่อง รหัส ทับซ้อนกัน
และเรื่องเศร้าก็เกิดกับผมอีกครั้ง เค้าก็บอกมาว่า "ขอไปดูข้อมูลเก่าๆที่กรอกไว้ก่อน ส่วนเสื้อก็รอก่อนนะ แล้วจะติดต่อไปนะ" จนถึงวันนี้ ทุกอย่างก็เหมือนเดิมไม่มีไรเกิดขึ้น เมื่อก่อนผมอยากเป็นสมาชิกนะ แต่ตอนนี้รู้สึกเฉยๆไม่มีใจจะสมัครแล้ว ขออยู่อย่างไร้รหัสดีกว่า แต่ก็จะขับ A31เหมือนเดิม (น้ำตาจาไหล)ทิ้งมันไม่ลงจริงๆกะมันแล้ว เคยเสียทั้งตัว เสียทั้งตังค์ เสียความรู้สึกจริงๆเลย ฮือๆ ฮือๆ แล้วคราย.ย.ย.จะมารับผิดชอบรหัสเค้าอ่ะ.....
......จายเย็นเพื่อน....ทุกเรื่องมีทางออก ถ้าไม่มีทางออกจิง...ออกทางเข้านี่แหละ.....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,854
เสาร์ ที่4 เดือนนี้ มีใครไปงานครบรอบ7ปี ของชมรมบ้างครับ

• #1,855
  • #1,856
พี่นพ รับเลขรหัสสมาชิคได้ที่งาน7ปีนะครับ :coolly-0033:

หง่ะ....
ยังไม่มีใคร Add มาคุยเรื่อรหัสเลยครับ

• #1,859
หง่ะ....
ยังไม่มีใคร Add มาคุยเรื่อรหัสเลยครับ
พี่นพ เขาไม่ค่อยได้เล่นเนตครับ เผื่อพี่จะคุยกับพี่นพ เบอร์ 0839220162

แก้ไขล่าสุด:
โทดทีคับทุกคนที่วันเสาร์ไม่ได้ไป พอดีมีปัญหานิดหน่อย