เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หา:coolly-0040: เราไม่ได้สั่งเสื้อไปหรอเนี่ย:coolly-0038:

....กลับกานกี่ทุ่ม อะ น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาแล้วจ้า มิตติ้ง วันเกิดเจ๊โอม เหอๆ

ไฟล์แนบ

104.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    117.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    122.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    136 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    130.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    134.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    130.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    123.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
    85.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
    129 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
เงียบเหงาจัง ไปไหนกันหมดวุ้ย..เหอๆ:coolly-0043::coolly-0028:

เงียบเหงาจัง ไปไหนกันหมดวุ้ย..เหอๆ:coolly-0043::coolly-0028:
เสื้อมันตัวเล็กหรือเรามันตัวใหญ่เนี่ย..ใส่แล้ววันนั้นกินไรไม่ค่อยได้เลยนอกจากเหล้า :coolly-0039:

แก้ไขล่าสุด:
มีเรื่องเล่ามาฝากทุกๆคน ลองอ่านดูนะ มันเป็นความ"ซวย"ของผม:coolly-0041:
ผมสมัครสมาชิกไปเมื่อต้นปีที่ผ่านมา 500 บาท ยังไม่ได้เสื้อ แต่ได้รหัส A311118 ครับ ก็เอาสติ๊กเกอร์มาติดก่อน ติดไปติดมา แล้วเรื่องเศร้าๆก็เกิดกับผมอีกครั้ง รหัส A311118 นั้น ไปอยู่กะคนอื่นเฉย เลือกตั้งนาน ขับรถไปก็ไกล แถมหลงทางไปในเมืองใหญ่ ตังค์ก็เสีย สับ สน มากๆ ก็ร้องเรียนไปทางผุ้ใหญ่แล้ว เรื่องก็เงียบหาย แล้ววันนึงเมื่อเดือนก่อน ที่ผมไม่ได้ไปมิตติ้งที่พี่เอกโทรไปแล้วผมบอกว่าจะไปคลอง5เพื่อไปทวงถามเรื่อง รหัส ทับซ้อนกัน
และเรื่องเศร้าก็เกิดกับผมอีกครั้ง เค้าก็บอกมาว่า "ขอไปดูข้อมูลเก่าๆที่กรอกไว้ก่อน ส่วนเสื้อก็รอก่อนนะ แล้วจะติดต่อไปนะ" จนถึงวันนี้ ทุกอย่างก็เหมือนเดิมไม่มีไรเกิดขึ้น เมื่อก่อนผมอยากเป็นสมาชิกนะ แต่ตอนนี้รู้สึกเฉยๆไม่มีใจจะสมัครแล้ว ขออยู่อย่างไร้รหัสดีกว่า แต่ก็จะขับ A31เหมือนเดิม (น้ำตาจาไหล)ทิ้งมันไม่ลงจริงๆกะมันแล้ว เคยเสียทั้งตัว เสียทั้งตังค์ เสียความรู้สึกจริงๆเลย ฮือๆ ฮือๆ แล้วคราย.ย.ย.จะมารับผิดชอบรหัสเค้าอ่ะ.....

มีเรื่องเล่ามาฝากทุกๆคน ลองอ่านดูนะ มันเป็นความ"ซวย"ชองผม:coolly-0041:
ผมสมัครสมาชิกไปเมื่อต้นปีที่ผ่านมา 500 บาท ยังไม่ได้เสื้อ แต่ได้รหัส A311118 ครับ ก็เอาสติ๊กเกอร์มาติดก่อน ติดไปติดมา แล้วเรื่องเศร้าๆก็เกิดกับผมอีกครั้ง รหัส A311118 นั้น ไปอยู่กะคนอื่นเฉย เลือกตั้งนาน ขับรถไปก็ไกล แถมหลงทางไปในเมืองใหญ่ ตังค์ก็เสีย สับ สน มากๆ ก็ร้องเรียนไปทางผุ้ใหญ่แล้ว เรื่องก็เงียบหาย แล้ววันนึงเมื่อเดือนก่อน ที่ผมไม่ได้ไปมิตติ้งที่พี่เอกโทรไปแล้วผมบอกว่าจะไปคลอง5เพื่อไปทวงถามเรื่อง รหัส ทับซ้อนกัน
และเรื่องเศร้าก็เกิดกบผมอีกครั้ง เค้าก็บอกมาว่า "ขอไปดูข้อมูลเก่าๆที่กรอกไว้ก่อน ส่วนเสื้อก็รอก่อนนะ แล้วจะติดต่อไปนะ" จนถึงวันนี้ ทุกอย่างก็เหมือนเดิมไม่มีไรเกิดขึ้น เมื่อก่อนผมอยากเป็นสมาชิกนะ แต่ตอนนี้รู้สึกเฉยๆไม่มีใจจะสมัครแล้ว ขออยู่อย่างไร้รหัสดีกว่า แต่ก็จะขับ A31เหมือนเดิม (น้ำตาจาไหล)
เรื่องมันเศร้าเอาเกียร์มาขายผมมั้ย:coolly-0029:

เรื่องมันเศร้าเอาเกียร์มาขายผมมั้ย:coolly-0029:
จะเอาไรเกียร์ไหนดีล่ะจ๊ะ ตอนนี้ใช้แต่เกียร์3 กะให้มันพังเป็นเกียร์ๆไปอ่ะ:coolly-0039:

มีเรื่องเล่ามาฝากทุกๆคน ลองอ่านดูนะ มันเป็นความ"ซวย"ของผม:coolly-0041:
และเรื่องเศร้าก็เกิดกับผมอีกครั้ง เค้าก็บอกมาว่า "ขอไปดูข้อมูลเก่าๆที่กรอกไว้ก่อน ส่วนเสื้อก็รอก่อนนะ แล้วจะติดต่อไปนะ" จนถึงวันนี้ ทุกอย่างก็เหมือนเดิมไม่มีไรเกิดขึ้น เมื่อก่อนผมอยากเป็นสมาชิกนะ แต่ตอนนี้รู้สึกเฉยๆไม่มีใจจะสมัครแล้ว ขออยู่อย่างไร้รหัสดีกว่า แต่ก็จะขับ A31เหมือนเดิม (น้ำตาจาไหล)ทิ้งมันไม่ลงจริงๆกะมันแล้ว เคยเสียทั้งตัว เสียทั้งตังค์ เสียความรู้สึกจริงๆเลย ฮือๆ ฮือๆ แล้วคราย.ย.ย.จะมารับผิดชอบรหัสเค้าอ่ะ.....

น่าเห็นใจคับ ลองถามผู้บริหารดูอีกครั้งหรือยังคับ..:coolly-0043:

สวัสดียามเช้าพี่น้องรังสิต
..ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกคนที่มางานวันเกิดน้องโอมมี่
งานครั้งนี้อาจขาดตกบกพร่องไปบ้าง เพราะดูแลทุกคนไม่ได้เต็มที
ต้องขอโทดมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะค่ะ

Miss U ..เซฟอยุธยา

ปล.ความผิดพลาดเรื่องเสื้อ
ถึงท่านที่สั่งเสื้อ แต่ร่างใหญ่มากมายทุกท่าน:coolly-0011:

น้องโอมมี่จะทำให้ใหม่ Free (มาเลี้ยงเหล้าฉานแทน 555+)
โดยจะจัดการเปลี่ยนเป็น XL ให้แล้วกันนะ
(เสื้อที่เอาไปแล้ว..ไม่ต้องเอามาคืนเด๊อ!)

ปล.ความผิดพลาดเรื่องเสื้อ
ถึงท่านที่สั่งเสื้อ แต่ร่างใหญ่มากมายทุกท่าน:coolly-0011:

น้องโอมมี่จะทำให้ใหม่ Free (มาเลี้ยงเหล้าฉานแทน 555+)
โดยจะจัดการเปลี่ยนเป็น XL ให้แล้วกันนะ
(เสื้อที่เอาไปแล้ว..ไม่ต้องเอามาคืนเด๊อ!)

ใจดีจังเลยนะ เจ๊โอม ซื้อ 1 แถม 1 เหอๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0009::coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,838
เสียดาย ไม่ได้กลับ ไปต่อจนงานเลิก เพราะ เบื่องบนสั่งมา:coolly-0017:

เสียดาย ไม่ได้กลับ ไปต่อจนงานเลิก เพราะ เบื่องบนสั่งมา:coolly-0017:

วันหน้าก็เอาเบื้องบนมาด้วยสิคับ จะได้ไม่ต้องตาม เหอๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ตี 3 คับพี่น้อง....งานเลิกปุ๊บ หม้อแปลงระเบิดปั๊บ!!:coolly-0011: