เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,783
ดีครับ ทุกคน เสาร์นี้คัยพร้อมบ้าง???? วันเกิดเจ๊

หู้ย สงสัยไปกันเยอะเเน่เลย อะ

กลัวๆๆๆ

• #1,787
  • #1,790
  • #1,791
วันนี้ เจอพี่เอก ตอนเช้า กำลังเลี้ยวออกจากปั้มแก๊ส ผมก็เลย ปีบแตรทักไป 2ครั้ง
เห็นซัดตามมาแล้วหายไปเลย อยากจะถามว่า รีบไปไหนหรอครับ หรือนึกว่าเรา เปี้ยวซะแล้ว 555+

วันนี้ เจอพี่เอก ตอนเช้า กำลังเลี้ยวออกจากปั้มแก๊ส ผมก็เลย ปีบแตรทักไป 2ครั้ง
เห็นซัดตามมาแล้วหายไปเลย อยากจะถามว่า รีบไปไหนหรอครับ หรือนึกว่าเรา เปี้ยวซะแล้ว 555+

ผมเหงละคับ ผมก็บีบแตรทักกลับไป รีบไปนิส...:coolly-0034:

คือว่า มันตรงกับผมด้วยอ่าครับ

แต่ไงก้อจะไปให้ได้ครับ

ดีเลย ..จัดรวมกันไปเลย

ฉันสั่งเบียร์ไว้ 10 ลัง
เหล้าอีก 5 กลม น้ำแข็ง ถังแบบงานบวชเลย:coolly-0023:

ปล.มีคาราโอเกะด้วย

จัดเพื่อกลุ่มพี่น้องอยุธยา มากันให้ได้นะ...เริ่มงาน 6 โมงเย็นเป็นต้นไป...

เสื้อเสร็จเรียบร้อยคับ

แก้ไขล่าสุด:
ไปด้วยคนนะคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หู้ย น่าไปเเหะ

เพ่เอก ไปยังไง คับบบบ

• #1,799
จัดไปเลยครับ 6โมงเย็นดีเลย เพราะ 20.30 ผมต้องไปรับพนักงานอีก - -*
แล้ว มีคัยไปบ้างครับ ขอ เสียงหน่อย แล้ว จะนัดรวมกันก่อนที่ไหนดี??